• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
balance với pri loading là sao thế nhỉ :binhsua75:
coi chừng bị baned đó bác hôm nay tui kô gõ đang ỡ nhà bx ol bằng lap up tình hình thế nào rồi

Hiện giờ có rất nhiều captcha để gõ thỏa mãn thú tính (thú vui tính toán) của các chú.
Còn ngần ngại gì mà không rủ các thím cùng vào làm tại pixandprofit.com
Sung mãn!
Admin

Nghe Admin nói gì chưa các bạn, chiến mạnh tay nào =))

bậy nhưng ko thô bĩ !! I Like kakakakka
8 vẫn ngon nhé, nghĩ giải lao thì nên out luôn khỏi pause chi mệt
Vớ vẩn nào đệ, bậy gì mà bậy. Admin gửi mail cho huynh huynh dịch ra vậy chắc tại trình tiếng Anh kém nên dịch nó ko sát nghĩa thôi kaka:)).
Admin gửi mail cho khác 9 load như 0, sướng, gõ gãy cả cánh tay :x

hôm nay đi học rùi,chán ghê :binhsua10:

có lẽ đây sẽ là domain chính của nó đây,mình vừa làm pixandprofit xong nè,cũng ngon,lâu lâu hơi can't connect chút nhưng ko sao cả.

làm trên web thường bị bật ra 1 trang captcha # nên chắc đây là tình trạng lặp code làm ban ID

Sao mình chọn 3 sv luôn chả sv nào cap đc viettel ko hề rớt mạng xem phim lướt web ầm ầm nhé????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom