Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
[email protected]
02:30 (6 giờ trước)

tới tôi
Hello,

Right now there are many pictures to type. The speed is fast! Do not hesitate to log in at pixandprofit.com

Best regards,
PixProfit team
Mạn phép trình bày nội dung mail kết nhất câu chốt "đừng chần chừ gì nữa mà không login vào pixandprofit.com" :binhsua14:

vào ok mà ? ........

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

trắng nhách có thấy j đâu Daisy ?

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

8 = 0 ...............[/QUO
hix. click vô ảnh đó đi là xem đc, k hiểu sao t up kiểu gì mà k xem đc ảnh luôn.
tui làm pixandprofit đc 1h rồi, load rất mượt.

sao cái trang khìn pixandprofit không vào đc anh em nhỉ?

load đẹp, không cant, sub, sv pixandprofit

Trời ơi. sao vừa Pause nghỉ 1 lát giờ Play mà nó Connect là sao hả các bợn :binhsua04:

xd đúng hem. pause lâu wa thì log không vô đúng ùi, out khoảng 10' thì tắt soft add lại lun, h xì tai nó thía hehe

hix. click vô ảnh đó đi là xem đc, k hiểu sao t up kiểu gì mà k xem đc ảnh luôn.
tui làm pixandprofit đc 1h rồi, load rất mượt.
từ qua giờ toàn nhắm thẳng quân thù pixandprofit mà bắn :binhsua79:
10h kém 10 : 8 vẫn load ngon rơ như buổi đêm

éc, vừa update 1' , vào play 8 loading =))
7 còn load

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

7 load chậm lắm thôi đem cất
2 chắc ngon ;;)

Ộc thế hả cậu. trước đây Pause cả tiếng - 2 tiếng có sao đâu :(
có lẽ sever nó fix lại nên vậy. h cố đánh một mạch rồi nghỉ rồi lại log vô đánh tiếp thôi.t cũng vậy nè.:binhsua10:

Ộc thế hả cậu. trước đây Pause cả tiếng - 2 tiếng có sao đâu :(

xd bản 19.1 đã bị ùi, log vô khoảng 5' thì đc, nhưng lâu hơn thì cứ connect .... nhưng mà hem sao, tắt soft bt la vô thui, không ăn ban, không j hết ấy

Có ai đang cạp pri 4 hok cho cái tình hình :binhsua16:

asian vẫn không log được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology