Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
Mới chơi win29 1$ làm cực chẳng đã với thằng captcha2cash.com mà bây giờ lại trở về con só 0... :))
Giờ thì làm tiếp catpcha2cash k được nữa rồi, nản lun nên chuyển qua pix :)) giờ pix load tốt lắm, lâu lâu mới thỉnh thoảng can't connect thoy, tầm 20 phút 1-2 lần connect.

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

pri 3 có dấu hiệu load hơi chậm

Mới chơi win29 1$ làm cực chẳng đã với thằng captcha2cash.com mà bây giờ lại trở về con só 0... :))
Giờ thì làm tiếp catpcha2cash k được nữa rồi, nản lun nên chuyển qua pix :)) giờ pix load tốt lắm, lâu lâu mới thỉnh thoảng can't connect thoy, tầm 20 phút 1-2 lần connect.

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

pri 3 có dấu hiệu load hơi chậm
b chơi sever nào vậy? t chơi pixandprofit mà sao sub và loading quá, sợ ăn banned...:binhsua08:

sao mình đăng nhập bằng soft XD ko dc. nó cứ báo Error:please login again!
lỗi này fix sao anh em nào biết chỉ mình với .

sao mình đăng nhập bằng soft XD ko dc. nó cứ báo Error:please login again!
lỗi này fix sao anh em nào biết chỉ mình với .
Lỗi này là tài khoản của bạn đang được đăng nhập ở nơi khác. Vùi lòng log out ở nơi đó và đợi 5 - 10p

pixandprofit... loading dài tập,,,,,:binhsua08:

2,3 = 1, sv pixtyper, VNPT

pixtyper can't connect, kiểu gì vậy trời :| ae làm server nào ổn thế?

bạn qua sever pixanprofit đi có submit nhưng ổn hơn pixtyper,pixtyper canconet liên tục ,dạo này soft ko ổn định,nên coi chừng bị ban :)

Mới cap được có hơn trăm pic mà lại bị cứ loading hoài, và bây giờ là toi luôn! piandprofix ơi!
Mà chức năng Nxtlmg trong soft của XD có tác dụng gì nhể?

server pixandprofit gõ ổn đấy. Thỉnh thoảng tam giác và loading 1 tý nhưng còn hơn 2sv kia.
pri4 gõ 1h được 14,15code, coi như 0 load. pri23 thi được 128code/h bằng 1/4 01 . 01 thỉnh thoảng waiting

Tóm lại là bâyh, pix điên hả các bác
Mình vừa đem 4 acc pri 2 vào soft XD (pixandprofit), can't liên tục, ko phải như hôm trc nhé (vài hôm trc nó cũng can't nhưng theo chu kỳ 10' -> 15')
Chán quá out luôn,sau đó
lấy 4 acc pri 0 1 vào pixtyper (vẫn soft XD nhé) can't connect nhấp nháy liên tục, 2 acc đầu hiện đủ thông tin, còn 2 acc sau loading tất cả chỉ số mới vãi xoài
VNPT nhé, Soft XD up ngày 27/1/2012
Gõ vài chục code out luôn

p/s: mình nghĩ việc can't theo chu kỳ chắc là trùng với việc thg pix nó cập nhật pri, còn lúc nó can't điên loạn thì hỏi chúa ạ =))
Hay là tại soft nhỉ, cần thêm ý kiến ạ

Tóm lại là bâyh, pix điên hả các bác
Mình vừa đem 4 acc pri 2 vào soft XD (pixandprofit), can't liên tục, ko phải như hôm trc nhé (vài hôm trc nó cũng can't nhưng theo chu kỳ 10' -> 15')
Chán quá out luôn,sau đó
lấy 4 acc pri 0 1 vào pixtyper (vẫn soft XD nhé) can't connect nhấp nháy liên tục, 2 acc đầu hiện đủ thông tin, còn 2 acc sau loading tất cả chỉ số mới vãi xoài
VNPT nhé, Soft XD up ngày 27/1/2012
Gõ vài chục code out luôn

p/s: mình nghĩ việc can't theo chu kỳ chắc là trùng với việc thg pix nó cập nhật pri, còn lúc nó can't điên loạn thì hỏi chúa ạ =))
Hay là tại soft nhỉ, cần thêm ý kiến ạ
Hiện tại chỉ 0,1 mới load thôi...còn mình thấy sv pixandprofit ổn định..vẫn thỉnh thoảng có can't thôi.

sau một hồi test tất cả các sever thì kết lại là pixandprofit vẫn load ngon nhất. a e chiến nhiệt tình nào.:binhsua04:

mạng FPT - soft XD - pri 0,1 - sever: Pixandprofit load tốt, lâu lâu waitting chút xíu. Pixtyper thì bên mình vẫn waiting từ a tới z ko có code nào :))

pri load loạn xạ chả biết sever nào mà lần......up cho ai khai trương đầu năm mở hàng công việc thành công

Sau một giờ capcap 0-1-1-2 đã trở thành 2-2-2-2, thi thoảng can't connect XD viettel pixandprofif.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115

Most discussed of week

Most discussed of week

Back