Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
mấy bạn cho mình hỏi chút.sao minh hay gặp image unavailable có hề gì ko mấy bạn

Mọi người ơi cho hỏi ngoài lề tí chủ G đánh bao nhiêu $ mới có invite mới vậy mấy bác

Mọi người ơi cho hỏi ngoài lề tí chủ G đánh bao nhiêu $ mới có invite mới vậy mấy bác
có cách tính ở trang web đó bạn...Nhưng mình chỉ để ý 10 invite đầu là 12$ thì phải..mấy cái sau không lắm rõ lắm

mấy bạn cho mình hỏi chút.sao minh hay gặp image unavailable có hề gì ko mấy bạn
lâu lâu nó hiện IMAGE UNAVAILABLE trước ngu ngu phang luôn chữ image unavailable vào lun. cũng có khi là i sorry .... nhưng mà nội dụng cũng nhiu đó. mí bữa đổi domain gặp liên tục. cứ escape hết. không sao ma :D

lâu lâu nó hiện IMAGE UNAVAILABLE trước ngu ngu phang luôn chữ image unavailable vào lun. cũng có khi là i sorry .... nhưng mà nội dụng cũng nhiu đó. mí bữa đổi domain gặp liên tục. cứ escape hết. không sao ma :D

Vậy nếu code có chữ IMAGE UNAVAILBLE thì cứ escape hết là đc à ???

Thì mọi người đều làm vậy hết mà . nếu nó ra nhiều quá thì t hay đánh " bo tay" :))
log thử 1 id pri 7 vào thấy load ngon lớn hơn ko biết

Chúc mọi người ngày mới tốt lành làm việc hăng say nhé mọi người ^^!
Mình nghỉ tết bữa giờ không capt capt gì ráo ^^!

trời. thì éc hết chứ sao, chứ bảo có hình con mèo. t đánh cat. bữa ra 2 con. chẳn lẻ đánh cats? rùi có 1 con rùa hoạt hình. vui tay đánh turtle. bữa ra 10 con rùa nằm hàng ngang, ngen lun, đánh turtles àh. bỏ đi

nói chung là có cái hình mà không fải code chữ, t fang escape hết. đánh ớn ăn xưa nay chả có con nào rớt pri

Năm mới anh em làm việc chưa vậy !
Không biết tình hình dạo này sao ?

load tốt u, lâu lâu có cant nhưng không phải do domain, server ma do mất kết nối bt ấy mà, xd, vnpt nhé

load tôt,lâu lâu cant một tí.TẾT TẾT TẾT HẾT TẾT RÙI.:d

Mình dùng VNPT+Asian, hiện tai trang pixprofit đăng nhập rất lâu và ko hiện capt để log in. Có ai bị giống mình ko? Roài đã thấy báo 500...

Last edited by a moderator:
H đào đâu ra id để chiến pix nhỉ >.<, bữa ngồi chiến kolo oải quá bóc lột sức lao động, 0.3-0.4 / 1k >.<.
Mới chơi nên 1h type được gần 1k thôi .

H đào đâu ra id để chiến pix nhỉ >.<, bữa ngồi chiến kolo oải quá bóc lột sức lao động, 0.3-0.4 / 1k >.<.
Mới chơi nên 1h type được gần 1k thôi .

Nếu gõ tốt thì nên gia nhập 1 group nào đó, hoặc nếu pix cho reg thì cố gắng mà làm, hiện còn 1 vài con id group, tha hồ add 5 id con để làm việc khỏi sợ bị banned rồi cày lại không công hihi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week