Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
đầu năm mà topic này xôm thế :D update đi chứ các bác :p

Hốt hàng lại được rồi à chúc mừng nhé
ôi I "are" eating :).
Sao mình thấy cả đống lỗi ngữ pháp z trời. Chắc nhờ thế admin thương tình nên unban :)
tình hình sao rồi ae hôm wa test 4 ids làm cùng 1 lúc 1 cái về 0 còn 89 cả :(

hic server pixtyper nhiều tam giác quá trời... đánh có 10' mà có tới 5, 6 cái tam giác roài.

Nè tình hình đây :D

con 3 mới lên 4 đó :-s
mới làm mì xưa mà ko thấy cái tam giác mô hết 2 3 can't gì đó thôi . nói chung là good:binhsua02:

update thì ghi rõ soft nào mạng nào sever nào kái đi
đưa kái hình ra ngắm ah???

XD,vnpt,typepix.
6 ko load 45 hơi chậm kẹp 3 ,0 vào thì oke

Chiến mạnh lên anh em nhé,hãy tranh thủ lúc nó đang bình thường.:D

Chiến mạnh lên anh em nhé,hãy tranh thủ lúc nó đang bình thường.:D
Khoe dàn pri à bạn. nản. thực ra nói cho đúng thì 0,1 cần gì update :-S. Chỉ lúc nào nó không ổn định thì mới cần update, còn lại người ta lấy nó làm tiêu chuẩn rồi vì bình thường không có sự cố gì 01 thường delay = 0s

Khoe dàn pri à bạn. nản. thực ra nói cho đúng thì 0,1 cần gì update :-S. Chỉ lúc nào nó không ổn định thì mới cần update, còn lại người ta lấy nó làm tiêu chuẩn rồi vì bình thường không có sự cố gì 01 thường delay = 0s
Nếu cậu nghĩ mình up cái ảnh này lên chỉ vì khoe cái dàn pri 1 này thì cậu nhầm rùi.tớ chỉ muốn up lên cho anh em thấy mà an tâm chiến thui. server pixtyper,pixandprofix 4 vẫn load tốt nhé anh em, vài chục phút thì nó lại can't 1 chút.:D

Các bạn hãy đọc bài văn hóa cảm ơn đi mình thấy 4room mình vẫn còn thiếu điều đó

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

Các bạn hãy đọc bài văn hóa cảm ơn đi mình thấy 4room mình vẫn còn thiếu điều đó
p/s ai muốn được lên nick Xanh pro fet' thì có thể đi các box # như box vui cười gì gì đó đừng ở đây làm loãng topic .sory đụng chạm đến ai thì bõ quá cho
Happy new year

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

8h19' , XD,VNPT ,pixtype, mới log 1 id pri 9 vào thấy load ngon .Làm đây...

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

p/s ai muốn được lên nick Xanh pro fet' thì có thể đi các box # như box vui cười gì gì đó đừng ở đây làm loãng topic .sory đụng chạm đến ai thì bõ quá cho
Happy new year

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

văn hóa cảm ơn là gì vậy bạn ? :D Loãng topic là không update , spam đấy hả bác
9 có đang ngon thật không

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

đúng là 8 đang load ok nhé

Happy new year

Ngoài lề 1 tý :)
Vậy thì bạn nhắc tới cái vấn đề văn hóa cảm ơn cũng là sai topic gây loãng box đó
Đã nói thì hãy dám chiến đấu cho cái mình nói. Việc gì phải rào trước đón sau như bạn làm gì khác gì tỉa tót :) .
Mình rất đồng tình với bạn về ý kiến nhiều người hay post những nội dung làm loãng topic, mình search post của bạn thì thấy bạn cũng không ít lần như vậy. Chán nhỉ. Nhiều người không hiểu thế nào là spam và thế nào là đóng góp. Đâu phải cứ im lặng vào đọc đi vào rồi lại đi ra thì là tốt và ai bảo post nhiều thì là xấu đâu. Quan trọng là post phải đúng nội dung và vấn đề topic đang nhắc tới. Ví dụ như thế này này:

Hiện giờ pri 9 load như pri 0

Muốn biết ai spam cứ việc nhìn time lập nick (Join Date) với số bài post . Vd nick lập tháng 12/2011 mà số post là 800,900 =))
fpt 8 như 0 , 7 phút can't 1 chập

Last edited by a moderator:
Muốn biết ai spam cứ việc nhìn time lập nick (Join Date) với số bài post . Vd nick lập tháng 12/2011 mà số post là 800,900 =))
fpt 8 như 0 , 7 phút can't 1 chập
Mình cũng nghĩ như vậy. Chúng ta nên nhớ lại mục đích tạo ra forum làm gì. Rules tạo ra là để ngăn chặn điều gì. Và như thế các Group member tạo ra cũng như để ghi nhận sự đóng góp của thành viên diễn đàn đồng thời member phấn đấu vào group thể hiện sự gắn bó với diễn đàn đó :) . Không ai hoan nghênh việc post bài 1 cách vô nghĩa mang tính tiêu cực cả nhưng cũng đừng biến forum thành cái trại gà. Hết giờ, vào chuồng!

Đã test 30p server pixprofit.com nhiều loading hơn server pixtyper.com 1 chút. Ví dụ đang làm hiện chỉ số pri tự nhiên cả chỉ số pri cũng bị biến thành loading....
D-com

ai cũng văn hay chữ tốt, mỗi lời nói ra đều mang sự mới lạ, tri thức, đáng để người ta học tập về cách giao tiếp như hanhyes thì có phải forum sẽ ngày càng đi lên không :D
Spam nó khác rất nhiều so với đóng góp. Nhìn vào 1 comment mang tính chất spam ai cũng sẽ nhận ra thôi, vô vị ngắn gọn vô duyên vô dáng, nói chung là comment cho có x-X
4 con 8 như vũ bão nhé

cho em hỏi soft xd mới nhất là soft nào za mấy pác , cho em xin cái link down nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week