Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
8 có chạy ko bà con
mùng 1-2-3 quánh bài ăn mùng 4 chuyễn sang bầu cua cá cọp thua lại hết òi, ôi tiền ơi...nhớ mấy tờ xanh xanh quá :((

Không biết pri 8 có load không do chỉ có 3 pri 0,1,2 , load tốt soft xuân đức , pixtyper , 3g viettel , nhưng khoảng 7,8 phút cant connect 1 lần , haizzzz

gõ kinh không đỡ dc, mình gõ 3 hôm nay, tốc độ 1 giờ có 800 :(

Tôi gõ 6 tháng rồi bác gõ mới có 3 hôm so sánh kiểu gì thế cái gì cũng có quá trình của nó :binhsua122:
P/S: Pri 3 load tốt trên 3 thì ko bik sĩn quá hết cap đc rồi chúc nhà g9 g9 g9 :binhsua153:

7 = 0
chiến gấppppppp

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

7 load mà 8 loading là sao ta , còn đến 4 con 8
7 = 2/3 0 rồi

asian , VNPT , pri 2 => khoảng 100 code là sub đến đơ ra :(
Cái đó là sub+can't connect, sau đó nếu may mắn ko bị văng ID nào thì làm tiếp (nhưng đa số cỡ 7xx code là sẽ bị out soft). Nói chung cứ xác định sẽ tăng pri thì làm vô tư, mình muốn giữ pri lắm đánh cẩn thận nhưng vẫn bị tăng với Asian.
Đang ngồi ngoài chưa vô làm nên ko biết tình hình load --> Trích của LuckeLucy "8=7=6=5=4=0 ......... "

Tình hình là đóng băng công việc từ 25 tết đến giờ...Cứ đà này chắc chết wa' :-s có nên đổi sang soft xd ko nhỉ:binhsua10:
Có 0.5 $ có gì quan trọng đâu mà đắn đo vậy

Update 7 load =0
Pri 8 9 không có nên không biết

có 0.5$/tháng , chần chừ j ko đổi, gõ 20 phút đủ xài cả tháng rùi
Chần chừ chưa đổi vì ko có tài khoản LR chỉ có ATM Đông Á thôi (bác XD lại thanh toán = LR). Làm trong G ko có ý ra solo với lại capt chỉ phụ thôi nên cũng ko mặn mà lắm với việc tạo tài khoản LR. Để sau tết khi nào nhóm trưởng làm lại mình yêu cầu thanh toán rồi gửi cho bác nhờ bác mua key rồi sent lại cho mình. OK hen :binhsua11:

Chần chừ chưa đổi vì ko có tài khoản LR chỉ có ATM Đông Á thôi (bác XD lại thanh toán = LR). Làm trong G ko có ý ra solo với lại capt chỉ phụ thôi nên cũng ko mặn mà lắm với việc tạo tài khoản LR. Để sau tết khi nào nhóm trưởng làm lại mình yêu cầu thanh toán rồi gửi cho bác nhờ bác mua key rồi sent lại cho mình. OK hen :binhsua11:
ok bạn hiền
mà mình thấy nói chị Nguyên mua dùm hay hơn, chị N lr hay z đều có :D Asian nếu ad cứ dùng dằng ko chịu sửa, văng id kinh thế, thể nào chị N cũng lùa mem qua xuanduc hết thoy ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week