UPDATE team thaoqnm tại đây (chế độ, thắc mắc, mọi vấn đề ..)

Status
Not open for further replies.
@ecap: bác cứ nói nhiều làm gì ở trên thì bác nói top 4 không đạt đc khi đạt được bác lại kêu top 3 ko đạt được em nói cho bác biết cách mà 4 thằng đứng đầu làm( cái này em nghe 1 đứa bạn nói và có vẻ có lý)
Chúng nó chia nhau ra đứng đầu mỗi 1 đứa member có đủ ID của cả 4 group đó và chúng nó chia ra ngày nào tuần nào thuộc về team nào thì chúng nó ưu tiên thành viên làm ID cho team đó và chúng nó cân bằng để không bị rớt 4 top đầu và con số thành viên nghe nói cả 4 group đó là vài chục nghìn nên chúng nó chia member ra làm để giữ các top là không có gì để khó cả . Chính vì vậy TOP trên lun thay đổi liên tục và ít khi rớt hẳn. và nếu rớt hẳn chúng nó lại tăng member làm cho group đó thế là group đó lại lên top thôi :D
(mọi ý kiến chưa xác minh chỉ là tham khảo) ^^
mình phủ định ý kiến của bạn . nếu thành viên nó nhiều . sao không tập trung vào 1 group để đứng top 1 ăn nhiều bonus hơn mà lại chia ra để ăn bonus của top 2 3

mấy chục nghìn thành viên :O

khủng nhỉ :eek:

mình mà hack đc LR hay WMZ của nó thì......

@noname: hì tại vì các nhóm trưởng không chịu
Mình hỏi bạn tại sao phải có nhiều bộ trưởng mà ko tập trung cho 1 ông chủ tịch nước:D
Chẳng hạn bạn là trưởng nhóm 1 trong 4 group đó (o phải group lớn nhất) thì liệu bạn có muốn bỏ group mà gây dựng lên cho người khác quản lý không?? Giống như VN vậy có nhiều group lớn nhưng ko thể có chuyện tất cả group đó tập trung cho 1 group nào cả mặc dù nếu tập trung sẽ được lên top ^^

dsadasdasdadasdasđá

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Chào bạn, nếu xét về trình độ học vấn ngoài đời (khả năng, học vị, bằng cấp) thì bạn chỉ đáng hạng đàn em của nhóm trưởng mình thôi (cái này mình không khoa trương nhé) mình xin phép trả lời câu này của bạn ở đời không biết ai hơn ai cả có thể bạn giỏi về một lĩnh vực nào đó nhưng không hẳn bạn hơn người khác về mọi mặc bạn đừng tưởng có năm ba chữ trong đầu là tưởng mình ngon lành và đánh giá hạ thấp một người khác vì cuộc đời ai biết được ai hơn ai mà ngờ nên đừng tinh tướng nhé bạn. ở đây thảo luận chung về vấn đề Top bạn đã trải nghiệm captcha và làm việc với Pix trong bao lâu mà đã lớn giọng thế. Bạn hiểu nguyên văn lời giải thích của mình không Top 4 5 thì bạn có thể đạt được rất dễ dàng nhưng vì sao mình bảo top 1 2 3 bạn không bao giờ trèo được. Vì thứ hạng từ 1 đến 3 đã được sắp đặt theo hệ thống của nó rồi bạn theo giỏi theo từng ngày 4 team gồm: Mahab , Krish, Brama, Type team. Tại sao các nhóm đó lại không bao giờ thay đổi về thứ hạng ví dụ nhóm Type team đang nằm vị trí 4 tại sao trong một ngày nó lại có thể leo lên được Top 1 2 tất nhiên ngày hôm đó 1 trong 3 thằng đầu Top sẽ thế chỗ và biến mất khỏi Top 5. Trong khi 4 team mình đưa ra đều được trụ Top 1 2 3 liên tục. ví dụ 2: giả sử Mahab đang dẫn vị trí thứ nhất nhưng qua ngày sau đó thì team này bỗng biến mất và không trụ nổi top 5. và cũng như 2 nhóm còn lại là Krish và Brama nếu IQ bạn cao thì bạn sẽ nhận thấy được điều đó chứng tỏ bạn não bộ bạn chưa phát triển đầy đủ để nói lý lẽ với mình nhé. Còn bạn muốn bằng chứng về dẫn chứng mà hưởng % Bonu mình cá với bạn Up lên đây để so sánh số lượng đạt được trong ngày để hưởng Top 4 5 mình nghỉ cả team bạn củng chỉ được tầm dưới 100k captcha/ngày là cao nếu bạn có Proof chứng tỏ team bạn làm việc 1 ngày trên 100kcaptcha thì mình xin nhận lỗi với cậu.còn bạn nói team bạn đông thì bạn cũng không sánh nổi với team quanly001 đâu mình sẽ lấy dẫn chứng trong 2 ngày tới để Up cho bạn thấy được điều đó. Giờ bạn chụp một proof rồi Up lên cho anh em đối chứng về sản lượng mà team bạn làm được trên 100kcap/ngày rồi hãy nói chuyện so sánh ở đây. Về lĩnh vực khác thì bạn có thể giỏi hơn mình nhưng về captcha thì bạn vẫn còn ngu lắm đấy.

Hii.. Bác không biết thì đừng nói, Nhóm mình bây giờ số lượng gấp đôi bạn dự đoán đó, 100k hả, chẳng ăn thua đâu, thế mà còn đoán già đoán non, hi.... Bác cứ chờ xem, nhóm trưởng mình sẽ chứng minh bằng sự thật cho bác biết

Last edited by a moderator:
dsadasdasdadasdasđá

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Chào bạn, nếu xét về trình độ học vấn ngoài đời (khả năng, học vị, bằng cấp) thì bạn chỉ đáng hạng đàn em của nhóm trưởng mình thôi (cái này mình không khoa trương nhé) mình xin phép trả lời câu này của bạn ở đời không biết ai hơn ai cả có thể bạn giỏi về một lĩnh vực nào đó nhưng không hẳn bạn hơn người khác về mọi mặc bạn đừng tưởng có năm ba chữ trong đầu là tưởng mình ngon lành và đánh giá hạ thấp một người khác vì cuộc đời ai biết được ai hơn ai mà ngờ nên đừng tinh tướng nhé bạn. ở đây thảo luận chung về vấn đề Top bạn đã trải nghiệm captcha và làm việc với Pix trong bao lâu mà đã lớn giọng thế. Bạn hiểu nguyên văn lời giải thích của mình không Top 4 5 thì bạn có thể đạt được rất dễ dàng nhưng vì sao mình bảo top 1 2 3 bạn không bao giờ trèo được. Vì thứ hạng từ 1 đến 3 đã được sắp đặt theo hệ thống của nó rồi bạn theo giỏi theo từng ngày 4 team gồm: Mahab , Krish, Brama, Type team. Tại sao các nhóm đó lại không bao giờ thay đổi về thứ hạng ví dụ nhóm Type team đang nằm vị trí 4 tại sao trong một ngày nó lại có thể leo lên được Top 1 2 tất nhiên ngày hôm đó 1 trong 3 thằng đầu Top sẽ thế chỗ và biến mất khỏi Top 5. Trong khi 4 team mình đưa ra đều được trụ Top 1 2 3 liên tục. ví dụ 2: giả sử Mahab đang dẫn vị trí thứ nhất nhưng qua ngày sau đó thì team này bỗng biến mất và không trụ nổi top 5. và cũng như 2 nhóm còn lại là Krish và Brama nếu IQ bạn cao thì bạn sẽ nhận thấy được điều đó chứng tỏ bạn não bộ bạn chưa phát triển đầy đủ để nói lý lẽ với mình nhé. Còn bạn muốn bằng chứng về dẫn chứng mà hưởng % Bonu mình cá với bạn Up lên đây để so sánh số lượng đạt được trong ngày để hưởng Top 4 5 mình nghỉ cả team bạn củng chỉ được tầm dưới 100k captcha/ngày là cao nếu bạn có Proof chứng tỏ team bạn làm việc 1 ngày trên 100kcaptcha thì mình xin nhận lỗi với cậu.còn bạn nói team bạn đông thì bạn cũng không sánh nổi với team quanly001 đâu mình sẽ lấy dẫn chứng trong 2 ngày tới để Up cho bạn thấy được điều đó. Giờ bạn chụp một proof rồi Up lên cho anh em đối chứng về sản lượng mà team bạn làm được trên 100kcap/ngày rồi hãy nói chuyện so sánh ở đây. Về lĩnh vực khác thì bạn có thể giỏi hơn mình nhưng về captcha thì bạn vẫn còn ngu lắm đấy.

Bác xem cho rõ nhé, đó là thời điểm cách đây gần nữa tháng mà nhóm đạt tới chừng đó rồi, huống gì hôm nay

2011-07-28 $1.290 Bonus 1% $1.29 for 129012 pictures

Attachments

4.7 KB · Views: 50
Last edited by a moderator:
topic của group 18+ hot ghê
ai k phải mem của 18+ thì đừng spam lung tung cho ng ta làm ăn, lâu lâu VN mới có group vào top.
hi vọng sẽ vào top 3, nếu như top 3 k phải là group ảo do admin làm ra

@noname: hì tại vì các nhóm trưởng không chịu
Mình hỏi bạn tại sao phải có nhiều bộ trưởng mà ko tập trung cho 1 ông chủ tịch nước:D
Chẳng hạn bạn là trưởng nhóm 1 trong 4 group đó (o phải group lớn nhất) thì liệu bạn có muốn bỏ group mà gây dựng lên cho người khác quản lý không?? Giống như VN vậy có nhiều group lớn nhưng ko thể có chuyện tất cả group đó tập trung cho 1 group nào cả mặc dù nếu tập trung sẽ được lên top ^^
bạn ko thể so sánh bộ trưởng với chủ tịch nước ở đây được vì mỗi người phụ trách 1 công việc khác nhau . mình nói vậy vì thấy bất ổn chứ ko phải có ý xoáy bạn . ở đây top 1 và top 2 cách nhau 10% bonus . nếu nó hợp lại vào 1 group thì sẽ lợi hơn rất nhiều .

chúc nhòm làm ăn phát đạt nhé
lên top 4 rồi đó :D

ông ecapteam vẫn nóng nảy như ngày nào có managers nào trong 18+ giúp mình với mình cũng là manager mới của 18+. Mình có $ trong wmz mà ko biết cách rút bằng webmoney keeper classic ai giúp mình với.

Bác xem cho rõ nhé, đó là thời điểm cách đây gần nữa tháng mà nhóm đạt tới chừng đó rồi, huống gì hôm nay

2011-07-28 $1.290 Bonus 1% $1.29 for 129012 pictures
Hii.. Bác không biết thì đừng nói, Nhóm mình bây giờ số lượng gấp đôi bạn dự đoán đó, 100k hả, chẳng ăn thua đâu, thế mà còn đoán già đoán non, hi.... Bác cứ chờ xem, nhóm trưởng mình sẽ chứng minh bằng sự thật cho bác biết

bạn tuann muôn xem bằng chứng và cơ sở mình lập luận thì cho mình xin Nich yahoo để thảo luận cho bạn hiểu vấn đề này nhé room của người ta cứ kẻ tám lạng người nữa cân cũng gây thêm phiền phức cho anh cho minh add đi rồi mình gửi một số tài liệu phân tích cơ sở cho cậu thấy.nich của mình là ecapteamsoftvn

bạn ko thể so sánh bộ trưởng với chủ tịch nước ở đây được vì mỗi người phụ trách 1 công việc khác nhau . mình nói vậy vì thấy bất ổn chứ ko phải có ý xoáy bạn . ở đây top 1 và top 2 cách nhau 10% bonus . nếu nó hợp lại vào 1 group thì sẽ lợi hơn rất nhiều .
phân tích của pác Noname01 rất có lý nếu như Top trụ hạng 1 2 3 thì tại sao nó không nghiêng hết về top 1 2 để nhận được mức 15% và 25% mà phải chia ra để giữ Top nếu bọn chúng đã mạnh rồi như bạn nói có mấy chục ngàn nhân viên thì tụi nó dồn top 1 đến 2 để ngồi chơi sơi nước cho sướng cần gì phải phân công ra thành 4 nhóm riêng biệt hơn nữa nếu pix không gian lận Top thì 3 vị trí đầu ae VN chờ mọc râu cũng không lên được đâu chỉ nằm ở vị trí thứ 4 cũng đã mệt lắm rôi.

@ecap: hì nếu tớ bảo cậu mang team của cậu đưa cho team tớ quản lý luôn để lên top cao hơn, cậu có chịu không? Tại vì trưởng nhóm làm là có lời nên không dễ gì họ mang miếng lời của mình cho người khác đâu ^^

---------- Post added at 06:12 AM ---------- Previous post was at 06:10 AM ----------

@ecap: à về việc đua top bàn ra cãi vào làm gì cứ tập trung làm thôi khi nào có kết quả là biết à chứ bây giờ mọi lời nói điều thiếu cơ sở và tính chính xác ^^
TOPIC này lập chủ yếu là để tuyển member với hệ số lương cao cho anh em và giải quyết các vấn đề của nhóm nên việc bàn cãi có lẽ nên dừng ở đây ^^

quan trọng là nhóm nào quản lý nhóm nào
ngắn gọn thế thôi

Mình tin tưởng nhóm trưởng của mình sẽ dẫn dắt anh e tới thành công :x

PS: Anh em cày tiền mua cả site PIXPROFIT khỏi lo đua top. muốn đứng top nào cũng được :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week