Update silver trong zeekrewards: trừ tiền nhưng acc vẫn là free

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Có bạn nào gặp trường hợp như mình chưa nhỉ? up silver ở zeek, tiền ở PZ thì trừ rồi mà acc vẫn chưa lên silver. giờ làm thế nào nhỉ ?

Có bạn nào gặp trường hợp như mình chưa nhỉ? up silver ở zeek, tiền ở PZ thì trừ rồi mà acc vẫn chưa lên silver. giờ làm thế nào nhỉ ?

hiện giờ zeek đnag gặp lỗi mà nên k nên pay 1 cái gì hết

Upvote 0

Có thể là 24-72h đó sval. Lúc trước mình cũng bị. Bạn không nên hoang mang làm gì, cứ từ từ, dạo này zeek đang gặp vấn đề payment, có lẽ nó cũng bận.

Upvote 0
Cho mình hỏi vào chỗ nào để biết ac mình đã up lên silver, vì mình cũng mới up sáng nay :)

Upvote 0
Cho mình hỏi vào chỗ nào để biết ac mình đã up lên silver, vì mình cũng mới up sáng nay :)

username.z.com

Có thể là 24-72h đó sval. Lúc trước mình cũng bị. Bạn không nên hoang mang làm gì, cứ từ từ, dạo này zeek đang gặp vấn đề payment, có lẽ nó cũng bận.

đây là ref của mình chứ ko phải mình

Upvote 0
ôi, còn update lỗi nữa chứ :( 5-7 mình cũng up, ông upline của mình còn mãi ko liên lạc để bn, bực cả mình :|

cứ bình tĩnh với anh em ruột zeek đi, rồi đâu cũng vào đó thôi. Don't worry :binhsua50:

Upvote 0

Khi gặp trường hợp sau khi load 10s , vẫn hiện dòng Waiting.....thì anh phải để nguyên đấy, không được tắt trình duyệt, để nó update từ PZ.mất mấy phút là được, Nếu chót tắt rồi,hoặc đợi lâu mà không thấy nó update thành công(hiện ra bảng 3 link có user) thì chỉ còn cách gửi ticket, mất tầm 10 ngày mới có reply confirm, tong 10 ngay chờ đợi đó, anh không được đền bù gì hết.

Upvote 0
Khi gặp trường hợp sau khi load 10s , vẫn hiện dòng Waiting.....thì anh phải để nguyên đấy, không được tắt trình duyệt, để nó update từ PZ.mất mấy phút là được, Nếu chót tắt rồi,hoặc đợi lâu mà không thấy nó update thành công(hiện ra bảng 3 link có user) thì chỉ còn cách gửi ticket, mất tầm 10 ngày mới có reply confirm, tong 10 ngay chờ đợi đó, anh không được đền bù gì hết.

nó không hề hiện loading gì cả. nó hiện bảng chạy 10s xong quay vào thì ko thấy lên. chắc là phải up lại rồi đòi nói sau vậy.

Upvote 0
nó không hề hiện loading gì cả. nó hiện bảng chạy 10s xong quay vào thì ko thấy lên. chắc là phải up lại rồi đòi nói sau vậy.

Sau khi load 10s, nếu thành công sẽ hiện lên bảng 3 link user, nếu không thành công sẽ hiện lên bảng có dòng chữ Waiting payment..... (đây là trường hợp của anh). up lại thì không đòi lại được đâu, không up thì mất 10 ngày chia lãi, tiến thoái lưỡng lan

Upvote 0
éc zay hả ! tối mới up cho thèn bạn mà ko để ý đã lên sliver chưa :binhsua53:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back