Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Mấy net cũ đang bão sao ae ko tự tìm net chấp nhận incentive traffic mới mà test thử nhỉ :d
Cái blvd, ksix, sonic mình làm năm 2012 tới năm 2013 thì dừng, ko ngờ nó còn thoi thóp đến giờ này :D

Last edited:
thấy ae sốt ruột mình pm thử ksix. thì nó trả lời thế này ^^ bị vấn đề về paypal

Attachments

22.7 KB · Views: 117
lại 1 ngày mỗi mòn hóng tin của sonic

thấy ae sốt ruột mình pm thử ksix. thì nó trả lời thế này ^^ bị vấn đề về paypal
Um. Mấy thằng manager bên BLVD cũng nói với mình như thế, chẳng hiểu PP nó bị gì ??? mà cứ hẹn mãi, ko chịu giai quyết nhỉ

Um. Mấy thằng manager bên BLVD cũng nói với mình như thế, chẳng hiểu PP nó bị gì ??? mà cứ hẹn mãi, ko chịu giai quyết nhỉ

Theo thông tin mới nhận thì bên paypal thằng giám đốc bên mảng dịch vụ bán lẻ tiền nó về đầu quân cho thằng facebook mảng tin nhắn quảng cáo, không lẽ đây là lý do của chúng nó ?

tui mà là mod ở đây tui banned forever mấy ông đăng tin đồn lừa tình nhau hết ko thương tiếc, thẻ xanh thẻ đỏ gì cả

Topic thảo luận nghiêm túc một chút nhé mọi người. Có proof thì post lên cho anh em khác cùng xem, không thì thôi cứ phán scam với chả lừa đảo làm gì làm ảnh hưởng tới tinh thần người khác. Tới lúc nó pay rồi thì mấy cái cụm từ: Tên net + Scam nó vẫn còn đó lại đẹp mặt ra

sonic nó éo paid rồi

Theo thông tin mới nhận thì bên paypal thằng giám đốc bên mảng dịch vụ bán lẻ tiền nó về đầu quân cho thằng facebook mảng tin nhắn quảng cáo, không lẽ đây là lý do của chúng nó ?

Cái này không hiểu nhỉ ??? liên quan gì nhau ??? Blvd lấy từ net lớn, net lớn lấy từ nhà quảng cáo.
Khi nhà quảng cáo -----> pay net lớn -------> pay blvd ---> pay mình. Thì liên quan gì facebook.
Đang ngu và rối não chổ này quá, giải thích dùm cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week