Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
bạn chat với con da đen nó có bảo gì không hay vẫn hẹn sẽ pay nhưng không phải là pay bây giờ ?
Mình ko chát với con da đen. Mình chat với thằng Jeremy

Mình ko chát với con da đen. Mình chat với thằng Jeremy

nó vẫn hẹn là sẽ pay phải không, nếu chúng nó hẹn vẫn pay có nghĩa là chúng nó đang có vấn đề với mấy nhà cung cấp quảng cáo của họ, thôi chúng ta cố đợi thôi bạn à, khi nào có email thông báo scam và block tài khoản thì chính thức ra đi

tháng này bão sonic, ksix ,blvd :(

Isarel giờ UTC+2. mà giờ UTC ~ GMT => nó chậm hơn mình khoảng 5 tiếng. chủ nhật gì nữa.
Còn nếu mà cho nó bên US thì bây giờ cũng tối thứ 2 cmnr

Isarel giờ UTC+2. mà giờ UTC ~ GMT => nó chậm hơn mình khoảng 5 tiếng. chủ nhật gì nữa.
Còn nếu mà cho nó bên US thì bây giờ cũng tối thứ 2 cmnr
ừ mình nhầm, ý mình là tối của ngày mùng 9, còn sonic thì mùng 10 mới bắt đầu paid mà

nó vẫn hẹn là sẽ pay phải không, nếu chúng nó hẹn vẫn pay có nghĩa là chúng nó đang có vấn đề với mấy nhà cung cấp quảng cáo của họ, thôi chúng ta cố đợi thôi bạn à, khi nào có email thông báo scam và block tài khoản thì chính thức ra đi

Nó nói với mình là nó có vấn đề với pp

Nó nói với mình là nó có vấn đề với pp

vậy thì hóng cho nó giải quyết với paypal đi, đợi chờ là hạnh phúc, tránh comment gây chiến :D :D, im lặng là vàng :D

im lặng sao là vàng dc. phải comment mới đỡ run :D

im lặng sao là vàng dc. phải comment mới đỡ run :D

bình thường thì không sao, nhiều anh em vào toàn phát biểu dạng muốn gây chiến nên đôi lúc mình chả thích comment :D

Đù má Matomy em PP mà giờ này vẫn chưa chịu về :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week