Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Thằng Incent bị die 1 acc Net Offerhit nên xác định 1 là bị trừ tiền nhiều để nó bù lỗ, 2 là nó bán Scam nha, 3 tháng rùi mà chưa được paid xu nào :(
thông tin chính xác ko thế pro,đen quá,quá đen, mà sao nó vẫn cứ tạo invoice để tiếp tục lừa à,:(

ai bi payments hold CPAGrip thi bao danh nao.mat toi 800 roai`

tien ve cho e so le nha =))
moneyaz oi, cho mình hỏi mình có invoice nhưng bi lock app nó có thanh toán không cậu

như thế nào thì biết là bị hold cậu, tới ngày paid nó ko trả à :-?
đăng nhập vào net thì vẫn vào dc, nhưng nó nói là đang check , các tính năng khác không hề sử dụng dc

làm android, có invoice thang 10 rồi, mới bị lock app hồi chiều, nhưng no ko lock net, mail nc với nó nói tới vấn đề tiền bạc nó im ru,
Chờ đợi là hạnh phúc =))))))))))))

vl thang spon chán bỏ mẹ,công sức bỏ ra 2 tháng trời, rồi nó chơi vậy..
bạn minh hỏi mua 5tr,nhug cau nay k ban..liều ăn nhiều thật :D:D:D:D:D

nghĩ sao làm hết 3 triệu, làm 1 tháng dc 900$ mà bán 5 triệu sao mình bán dc bạn, phải thì gôm đủ ko phải thì thôi chứ sao
Nếu có ý định sell, thì để lại yahoo mình thương lượng tình trạng account và block như thế nào cho cụ thể.
Giá có thể thương lương hợp lý cho bạn nếu mình thấy ok, còn khong thì chúc bạn may mắn vậy ^^!.

Adshift sao lâu ko thay nó online skype , có vài $ mà mãi chưa thấy paid

nghĩ sao làm hết 3 triệu, làm 1 tháng dc 900$ mà bán 5 triệu sao mình bán dc bạn, phải thì gôm đủ ko phải thì thôi chứ sao
Không nên bán nhé bạn, không được paid thì thôi nhé. Bán thì tiếc lắm!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom