Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Mấy bro cho hỏi cpalead mình lập từ tháng 4 ,tháng đó làm dc 6$,tháng này làm thêm dc 130$ nữa thì nó có pay luôn cho mình ko nhỉ

Cpalead đã paid nhé. :) Chắc ko có bão gì đâu máy pro. yên tâm phang chết mợ nó đi :binhsua50:

Ai chiến GER Sonic tháng 5 thì vào lãnh hậu quả đi........................:( Ta mất 900$ rồi..............và chưa có dấu hiệu dừng lại.............. !

Vụ gì thế bạn nó denied con nào. Cũng chiến mạnh Ger sonic đây. tạm thời chưa thấy hậu quả gì nghiêm trọng mấy :binhsua37:

xác định là vừa mình làm 6 acc đều về hết rồi, cơ mà bị trừ 2 acc, tổng thu ~800$
Xác định cái j ? tôi có bị trừ xu nào đâu, chẳng block... đang mail cho nó. Có vài $ đủ min thôi :)

tháng trc cứ sợ bão ko dám chiến mạnh, giờ thấy tiếc quá nhỉ .

tháng trc cứ sợ bão ko dám chiến mạnh, giờ thấy tiếc quá nhỉ .
tháng trước nếu mà chưa có acc Pre thì cũng có chiến đc gì đâu @@

25 lên pre rồi, nếu mà mún chiến tẹt gas thì cũng 5 6 trăm chứ đâu phải như giờ có 90$ @@

CPA đã paid :">, tiếc quá ngày cuối tháng sau hôm up acc làm đc có 80$ :(. đợt này nó pay chuẩn luôn =))

Buồn quá...Radi thì ngỏm ,OR thì éo thấy lên invoice request ..tháng này đói nhăn rồi :(

Mới mà đã hết tháng rùi nhanh thật. Lại chuẩn bị hóng $ từ net :D cái cảm giác mà tháng nào cũng trải qua qua hehe.Tháng này ko biết blvd có thông ass ko nữa :|

- - - Updated - - -

mấy thím có thím nào đang bem blvd cho em hỏi off có bị lỗi ko vậy :|

Bị 3acc ko có off cũng ko biết làm sao đây

- - - Updated - - -

Buồn quá...Radi thì ngỏm ,OR thì éo thấy lên invoice request ..tháng này đói nhăn rồi :(

Radi đã ra đi thật rùi ah ;)) bác kiếm của nó cũng khá rùi với lại nó cho sống đến bây giờ là hp rùi chả bù cho ta chưa nhận được xu nào của nó và nó đã cho ra đi 1k5 mới vãi sheet

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,432
172,522
Latest member
minhnguyen1124

Most viewed of week

Most discussed of week