Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
gửi payment information cho nó. ghi đầy đủ affid, paypal email, invoice#, amount... nó rẹp lại bẩu chuyển cho nhân viên thích hợp là đẹp. ngồi hóng :m003: ...........

Offers Revenue còn chiến tốt không vậy mấy bác mới được approve hôm nay !

Chiến mạnh vào bạn, có điều thằng này hay trừ 50-60% tiền làm dc vào ngày nó sắp pay. Tháng này cũng chưa có confirm payout nữa, thấy nó cũng ngáp ngáp rồi.

Ksix đã bổ sung thêm invoice đã thanh toán trong tháng, 1 bước tiến đáng kể, thế là hết lag dc pay 2 lần :binhsua49:

Chiến mạnh vào bạn, có điều thằng này hay trừ 50-60% tiền làm dc vào ngày nó sắp pay. Tháng này cũng chưa có confirm payout nữa, thấy nó cũng ngáp ngáp rồi.

Ksix đã bổ sung thêm invoice đã thanh toán trong tháng, 1 bước tiến đáng kể, thế là hết lag dc pay 2 lần :binhsua49:

50-60% lận hả bạn :binhsua45:

Các bác cho em hỏi , là em làm SR mà lỡ tay del app ( chứ không phải net nó del).Vào check staticstic thì ko còn $ nữa.Lúc net pay thì nó có tính không các bác.

delete thì coi như mất nhé bạn!

Các bác cho em hỏi , là em làm SR mà lỡ tay del app ( chứ không phải net nó del).Vào check staticstic thì ko còn $ nữa.Lúc net pay thì nó có tính không các bác.
bạn đã delete sao còn đc.:binhsua46:

phí tiền vãi lúa :)) contact nó dey :))

còn ai chưa nhận đc payment của blvd như mình k vậy :(

Tớ đây:(. Cả BLVD+Ksix+SR luôn, chat với Kendra nó bảo bộ phận kế toán sẽ giải quyết trong 48-72h, đen vãi, chắc do mail pp bị changer hôm 15 vừa rồi do pp cũ bị hóc mít. Tình hình là tháng tới ăn rau.

hieu

Hello,
At this time we have deemed your website/application to have been involved in malicious and fraudulent user activity. Super Rewards has a zero tolerance policy for deliberate abuse from our publishers. We reserve the right to withhold fraudulent earnings and to disable any and all parties involved with fraudulent activity where we see fit.
Any attempt to create new applications linking to your website will result in immediate blocks and denial of revenues.
Regards,
như này là chết lun rùi à :(

đừng bao giờ làm cho thằng SR nữa. làm bt cũng nhận dc cái mail đó bạn à. thằng này nó hay scam lắm. :binhsua20:

Hello,
At this time we have deemed your website/application to have been involved in malicious and fraudulent user activity. Super Rewards has a zero tolerance policy for deliberate abuse from our publishers. We reserve the right to withhold fraudulent earnings and to disable any and all parties involved with fraudulent activity where we see fit.
Any attempt to create new applications linking to your website will result in immediate blocks and denial of revenues.
Regards,

Nó kô pay bạn mail cho nó hả? Hay là nó tự mail vậy?

pro nào hỏi thử xem thằng offersrevenue tháng này sao mà lại chưa thấy comfim payout nhi :(

Hôm nay vẫn chưa thấy thằng nào pay, Ksix, BLVD và SR. Có nên mail tiếp cho nó ko các bác, hôm kia chat với con Kendra nó bảo muộn nhất là 72h mà giờ vẫn chưa có. Từ hôm thứ 5 tuần trước đến giờ.

Hôm nay vẫn chưa thấy thằng nào pay, Ksix, BLVD và SR. Có nên mail tiếp cho nó ko các bác, hôm kia chat với con Kendra nó bảo muộn nhất là 72h mà giờ vẫn chưa có. Từ hôm thứ 5 tuần trước đến giờ.

BLVD vs KSIX thì hem bik, còn SR giờ này chưa nhận được $, thì pác nên quên em nó đi !

BLVD vs KSIX thì hem bik, còn SR giờ này chưa nhận được $, thì pác nên quên em nó đi !

Khổ, thằng SR lại làm nhiều nhất mới đau chứ :((. Phải mail chửi hằng ngày nó mới chừa cái tội scam.

Hello,
Regards,

Hi Quan,During the month of May we experienced high amounts of chargebacks across allpublishers. Our finance manager confirmed your earnings will be reviewed for thenext pay period.Tớ mail cho nó và nhận đc cái thư dzư này, ko biết có nên hi vọng ko nữa =.="

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week