Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

các bro cho em hỏi ít thông tin về bản W9, điền full info giống info US của acc luôn hả, có thay đổi gì khác không ? , lần đầu làm chuyện ấy nên bỡ ngỡ quá à :p
Same Info acc là ok C ? Sign nữa là DONE

Pro nào chơi mobidea acc mới thì bao lâu được paid vậy? request ngày 17 Tới giờ vẫn còn pending.
Tình hình ACE chiến Mobidea nhiều quá chắc nó cho đỉ ra đảo Info vn hết quá :) Net này Check ghê lắm xác định làm thì làm cẩn thận còn không làm đc thì thôi bỏ đi đừng làm ảnh hưởng chung tới người khác nhe @@

:D:D:D

[9/23/2016 10:44:18 AM] 胡: Jacki, pls send me invoice of September
[9/23/2016 10:44:42 AM] 胡: I will send it to advertiser and try if they can transfer money to you directly
[9/23/2016 10:44:48 AM] 胡: this is all i can do at the moment

> Làm chưa xong tháng 9 mà NET nó giải tán rồi :), AM nó kêu gửi Invoice cho ADS
Cái này AM nó giúp lấy tiền từ Ads mà ko biết khả thi không :(, lâu lắm mới gặp đc 1 AM nó tốt đến như vậy :) mong là gỡ gạt lại chút ít bì băm quá tay thằng này

Tốt nhất nên tìm net khác chơi đi bạn. Net này nó lock không thương tiếc, làm cho đã tới lúc paid nó lock ngồi khóc thôi chớ không làm ăn gì được cả đâu bạn.
toàn đi doạ newbei, t chơi nửa năm nay lúc nào chả paid

Tình hình ACE chiến Mobidea nhiều quá chắc nó cho đỉ ra đảo Info vn hết quá :) Net này Check ghê lắm xác định làm thì làm cẩn thận còn không làm đc thì thôi bỏ đi đừng làm ảnh hưởng chung tới người khác nhe @@

:D:D:D
Chơi trafic chất lượng, người dùng thật. Chỉ có điều acc mới nên nó check lâu quá. Cẩn thận là ntn vậy pro?

up ....anh đi tìm em
sonic pc.png

Em hỏi các bác đừng bảo em mơ mộng, mong nhận đc sự chia sẻ.
Em có cái blog, mà mỗi ngày lượng truy cập trên 10K, Moble chiếm khoản hơn 60%, tức trên 6K. Không biết treo được cái ji để mỗi tháng có vài trăm $ ko các bác?
Việt Nam các bác à, Vài trăm ý em là 1,2 trăm ấy.

nát nát , lên cho ngày offers sắp đói :oops::oops::oops::oops:

hôm nay nhận đc tin Appflood nó xóa Account luôn :(, chả thèm nói tiếng nào :(, ko làm cũng xóa, làm thì không Paid, Tránh xa Chinadol

tình hình có cái net Mundo này mà dạo này bận chiến CPA quá, có bác nào biết cách chiến muốn hợp tác thì IB nhé , HN gặp măt giao lưu luôn :D
traffic thì đảm bảo 100% thật. có điều tương tác hơi ít, cần cheat thêm.

Attachments

215.8 KB · Views: 145

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom