• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

bác cho e theo với :D
cho theo luôn, mùa mưa rác , lon nhựa nhiều ghê , thôi mình đi lụm tiếp đây

cho theo luôn, mùa mưa rác , lon nhựa nhiều ghê , thôi mình đi lụm tiếp đây
h chia ra e lượm sắt bác lượm nhựa nghe . :D

Tháng này cố gắng hết sức đủ chỉ tiêu rút khỏi giang hồ luôn ( Gần đạt 10K rồi ) đủ 10k xong OFF chuyển qua dịch vụ khác ( Bào cỏ kiếm cơm - Ngon hơn làm offer nhe : 1 ngày tầm 10 củ thôi :) :p:p:p Chém gió tí nhe @@:rolleyes::rolleyes:

Tháng này cố gắng hết sức đủ chỉ tiêu rút khỏi giang hồ luôn ( Gần đạt 10K rồi ) đủ 10k xong OFF chuyển qua dịch vụ khác ( Bào cỏ kiếm cơm - Ngon hơn làm offer nhe : 1 ngày tầm 10 củ thôi :) :p:p:p Chém gió tí nhe @@:rolleyes::rolleyes:
hết tháng cho e xin vài nồi cơm bác đang ăn với :oops:

cái này chạy bao nhiêu máy mà 1 ngày 10 củ. com h thì thấp. $ thấp, trượt giá, tai nạn. bla blaaaa

Shared Full list :) , Dzo chiến đi đang lead mạnh đó mấy Bác :)

Hôm nay nhận tin buồn :

Đang chạy đua đạt mục tiêu 10k mà nó gửi tin nhắn kiểu này chắc xong rồi :(

AM : some serious problem in our company. Cash flow gap is big and our CEO is planning to cut publishers’ revenue
AM : i just got this important information from our Finance, who is my friend as well. I treat you as a friend so i come to tell you this. but this is not allowed by my company

NET lớn mà nó chuẩn bị cắt giảm Pub rồi, ko biết có ai làm chung ko ? tin nội bộ mới nhận, Chiến dịch giet Pub đây, ai co tin giống mình thì ngưng nhe ! CEO với AM chiến nhau LOSED luôn Site rồi kaka

Shared Full list :) , Dzo chiến đi đang lead mạnh đó mấy Bác :)

Hôm nay nhận tin buồn :

Đang chạy đua đạt mục tiêu 10k mà nó gửi tin nhắn kiểu này chắc xong rồi :(

AM : some serious problem in our company. Cash flow gap is big and our CEO is planning to cut publishers’ revenue
AM : i just got this important information from our Finance, who is my friend as well. I treat you as a friend so i come to tell you this. but this is not allowed by my company

NET lớn mà nó chuẩn bị cắt giảm Pub rồi, ko biết có ai làm chung ko ? tin nội bộ mới nhận, Chiến dịch giet Pub đây, ai co tin giống mình thì ngưng nhe ! CEO với AM chiến nhau LOSED luôn Site rồi kaka
xin full lít bác ơi :p

cần mua acc appflood, ưu tiên AM mới, info nữ + hỗ trợ xin app cho mình
ib giá cho mình nhé ;)

cái này chạy bao nhiêu máy mà 1 ngày 10 củ. com h thì thấp. $ thấp, trượt giá, tai nạn. bla blaaaa
Chạy 1 bet $1k giá 20k ngày thường 100 bet , 6-7-8 ngày 300-400 bet, VPS phại xịn 100Mb TW, HK thì mới ko miss Bác, ko bao giờ trượt giá nhe ! bet 0.01 mới lời nhiều Bác

net nói nói như vậy là nó scam rồi phải không mấy pro
You had a spike in August and we haven't been paid for those leads yet, so we'll need to ensure the quality of those leads before making a payout. Chargebacks have been coming in, so payment is likely to be held until they stop.

Bro nào cho mình hỏi UC cái, mình đăng ký và add site mà đợi 10 ngày rồi vẫn pending chưa approved
Email cho thằng admin thì nó gửi cho cái bảng khảo sát gì gì đó, điền xong rồi vẫn pending

P/S: đợi bro chỉ bảo

Chạy 1 bet $1k giá 20k ngày thường 100 bet , 6-7-8 ngày 300-400 bet, VPS phại xịn 100Mb TW, HK thì mới ko miss Bác, ko bao giờ trượt giá nhe ! bet 0.01 mới lời nhiều Bác
cậu cứ chạy đi. ko có chuyện ko trượt giá đâu. m chạy suốt r. VPS serv HK. còn tai nạn nữa là chuyện BT, chạy 100 mã trượt giá tầm khoảng 5-15 mã đấy, nói chung cg tuỳ, nhưng k thể tránh khỏi trượt giá

cậu cứ chạy đi. ko có chuyện ko trượt giá đâu. m chạy suốt r. VPS serv HK. còn tai nạn nữa là chuyện BT, chạy 100 mã trượt giá tầm khoảng 5-15 mã đấy, nói chung cg tuỳ, nhưng k thể tránh khỏi trượt giá
ko hiểu các thánh này đang nói về cái gì :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom