Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Comment của bạn không có ý gì nhưng nó làm người khác hiểu lầm là mình đi FAKE proof để úp lên khoe, bạn nói nhưng bạn chưa nghĩ tới người khác họ hiểu sai lệch vấn đề làm nó trở nên nghiêm trọng hơn thôi.
Nếu bạn viết để nói lên cảm nhận thì bạn phải nói rõ là đây chỉ là suy luận cá nhân của riêng bạn thôi chứ đằng này bạn nói như khẳng định mình 100% là FAKE proof vậy. Bạn không thấy chính cái comment của bạn mà làm cho bạn kia chả biết cái mịa gì vào cười như người bị đao đó àk.o_O
PS : Bạn nào thích team thì bỏ ra 50$ nếu mình FAKE proof mình trả cho các bạn 100$ còn nếu proof mình không FAKE thì các bạn mất 50$ xem như lộ net mình đang chơi.
Thằng nào đao thế? Ai động chạm gì chưa? đang cm vui mắc mớ gì mà chửi thế. Được newbie nịnh cho cứ như là bố đời vậy, toàn khoe $ lấy le bán net, mà đã là gì đâu :v
Teamviewer làm gì vậy, bạn thích thì đưa Info của bạn đây mình cho cái proof 100k với info của bạn, mod teamviewer check thoải mái, nghĩ mình giàu hay sao mà đem 50$ vs 100$ ra thách nhau vậy :D :D

2 bạn biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe bạn nhé. Hỏi vài thánh nào trùm bên PC thì nhìn cái màu của net mình chụp là sẽ biết net mình chơi là net gì và hiểu được nó có nghĩa là gì nhé.
Nếu team qua mà net mình y như hình thì 2 bạn mất gì? Dám cá vs mình gì không mình cho Smod hoặc 1 trong 2 bạn team qua xem mà đúng sự thật thì tính sao.
Net này mình được paid 2 acc mà úp có 1 acc mà gặp 2 thánh này thôi chắc sắp tới chuẩn bị net khác được paid hơn 2k$ chắc khỏi úp proof luôn quá. kẻo úp các bạn lại nghĩ là hàng FAKE nữa mắc công.
PS : Mình không rảnh đi fake các kiểu như mấy bạn nghĩ đâu nên đừng suy bụng ta ra bụng người nhé.
Nghĩ gì mà bảo " không biết dựa cột mà nghe?" Núi cao còn núi cao hơn, t đã tận mắt thấy vài người ở đây làm vài trăm nghìn mỗi tháng mà cũng chả ai tỏ ra bố đời như c :))
Thôi đây là Proof cũ của mình, lấy proof cũ vì ngại login bằng điện thoại, máy tính thì kêu là F12 :D, xin dựa cột nghe c phán xét lần nữa,. ( mấy bro quen biết bỏ qua cho) :(

https://mmo4me.com/threads/update-payment-cua-cac-network-offer.235889/page-495#post-5723771

Nghĩ gì mà bảo " không biết dựa cột mà nghe?" Núi cao còn núi cao hơn, t đã tận mắt thấy vài người ở đây làm vài trăm nghìn mỗi tháng mà cũng chả ai tỏ ra bố đời như c :))
Thôi đây là Proof cũ của mình, lấy proof cũ vì ngại login bằng điện thoại, máy tính thì kêu là F12 :D, xin dựa cột nghe c phán xét lần nữa,. ( mấy bro quen biết bỏ qua cho) :(
View attachment 83075
https://mmo4me.com/threads/update-payment-cua-cac-network-offer.235889/page-495#post-5723771
Chuẩn rồi :D Thằng này cũng ghét từ lâu rồi, mà méo thèm nói thôi, kệ thích làm thì làm, cũng chả ảnh hưởng gì đến mình! Mà ông cũng bỏ đi =)))))

Thằng nào đao thế? Ai động chạm gì chưa? đang cm vui mắc mớ gì mà chửi thế. Được newbie nịnh cho cứ như là bố đời vậy, toàn khoe $ lấy le bán net, mà đã là gì đâu :v
Teamviewer làm gì vậy, bạn thích thì đưa Info của bạn đây mình cho cái proof 100k với info của bạn, mod teamviewer check thoải mái, nghĩ mình giàu hay sao mà đem 50$ vs 100$ ra thách nhau vậy :D :D
Không đao mà tự nhiên đi comment cái #256 rồi cười, ý bạn là sao, trong khi cái đó là stt invoice của net.Còn núi cao này núi cao nọ mình không quan tâm ai cao hơn ai cả, mình chẳng mấy khi kết bạn vs ai cả nên ai cao thì cũng chẳng ảnh hưởng tới mình.
Bạn bị gì àk? tự nhiên bảo mình đưa info cho bạn ? đúng là thần kinh không ổn định.

Bạn không đụng chạm sao tự nhiên đi cười cái #256 thế?Bạn đi xa quá rồi, bạn xem đã bao lâu rồi mình còn bán acc net nữa không rồi hãy nói nhé. o_O
Còn proof bạn khoe nhiều hay không nhiều thì mặc kệ bạn mình cũng chẳng quan tâm.
PS : Cái gì biết thì hãy comment còn không biết thì nên im lặng mà nghe chớ đừng vội cười người khác bạn nhé. Và nhớ kỹ 1 điều là proof của mình thì hãy khoe chớ mượn proof người khác khoe lỡ người khác biết dc thì nhục lắm bạn àk.

Thế mà người ta đồn rằng các pro bận lắm, chả có thời gian chỉ dạy cho newber đâu. Ấy vậy mà họ có time để cãi nhau kìa.
Buồn.
Time cãi nhau, sao các bác ấy ko tặng cho em cái acc NET cùi cùi nhỉ? :p :p

Không đao mà tự nhiên đi comment cái #256 rồi cười, ý bạn là sao, trong khi cái đó là stt invoice của net.Còn núi cao này núi cao nọ mình không quan tâm ai cao hơn ai cả, mình chẳng mấy khi kết bạn vs ai cả nên ai cao thì cũng chẳng ảnh hưởng tới mình.
Bạn bị gì àk? tự nhiên bảo mình đưa info cho bạn ? đúng là thần kinh không ổn định.

Bạn không đụng chạm sao tự nhiên đi cười cái #256 thế?Bạn đi xa quá rồi, bạn xem đã bao lâu rồi mình còn bán acc net nữa không rồi hãy nói nhé. o_O
Còn proof bạn khoe nhiều hay không nhiều thì mặc kệ bạn mình cũng chẳng quan tâm.
PS : Cái gì biết thì hãy comment còn không biết thì nên im lặng mà nghe chớ đừng vội cười người khác bạn nhé. Và nhớ kỹ 1 điều là proof của mình thì hãy khoe chớ mượn proof người khác khoe lỡ người khác biết dc thì nhục lắm bạn àk.
Đang bình thường sao gây war vậy thím, mod chứng kiến nhé :3 cơ mà đọc đến đoạn hỏi đưa info làm thì thì đã thấy đầu óc có vấm đề rồi :)) đàn bà + não thì thôi k dám nhây vào :D . mắc cười với cô này

ko liên quan chứ ai làm tapgerine add
POSTBACK chổ nào ấy nhỉ..tìm hoài ko thấy..các nào biết chỉ với

cái topic Topadsmedia sao ko có ai bợ mông lên nữa nhỉ
chìm đâu mất tiêu

Thằng này cuả Ukraina chiến phải có site ( Subid ) không là cẩn thận với nó nhe :), làm xong gần paid nó mới Lock kaka
ko liên quan chứ ai làm tapgerine add
POSTBACK chổ nào ấy nhỉ..tìm hoài ko thấy.thím nào biết chỉ với

Đang bình thường sao gây war vậy thím, mod chứng kiến nhé :3 cơ mà đọc đến đoạn hỏi đưa info làm thì thì đã thấy đầu óc có vấm đề rồi :)) đàn bà + não thì thôi k dám nhây vào :D . mắc cười với cô này

= STOP = nhe các Pro tranh nhau chi mấy cái vớ vẫn, bỏ đi :eek::eek::eek:

Thế mà người ta đồn rằng các pro bận lắm, chả có thời gian chỉ dạy cho newber đâu. Ấy vậy mà họ có time để cãi nhau kìa.
Buồn.
Time cãi nhau, sao các bác ấy ko tặng cho em cái acc NET cùi cùi nhỉ? :p :p

Chuẩn ko cần chỉnh :), mình chỉ giúp Newbie chứ ko có ý gì ở đây :) Thanks C nhắc nhở hihi :):) Nhưng thật ra mình cũng là Newbie lớn tuổi thôi kaka

Last edited:
Đang có NET Chuyên Android NON của INDIA , AM Dễ off hơi ít đc cái AM nó request liên tục off con nào mới nó PM ngay, Rate cũng ổn , NEW nào làm thì pm mình cho Ref No Fee :p:p:p
Hà hà. Hà hà hà.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week