Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Đang có NET Chuyên Android NON của INDIA , AM Dễ off hơi ít đc cái AM nó request liên tục off con nào mới nó PM ngay, Rate cũng ổn , NEW nào làm thì pm mình cho Ref No Fee :p:p:p
e xin 1slot bác ơi !

NET này mình đang Auto Lead ok ! mình cho link luôn ko cần Ref vì nhiều người nhận Ref mà ko Ref thì cũng vậy :), Net nhỏ chia sẽ chiến từ từ , Còn Paid hay ko là do cách làm của mỗi người thôi ! :):)

NET này mình đang Auto Lead ok ! mình cho link luôn ko cần Ref vì nhiều người nhận Ref mà ko Ref thì cũng vậy :), Net nhỏ chia sẽ chiến từ từ , Còn Paid hay ko là do cách làm của mỗi người thôi ! :):)
Pub luôn pro ơi.

vậy a cho e link ref đi. e băm thử có đc paid hay ko

1 net vừa paid lúc 9h30 tối ! Có ai làm chung net ko nào :D

Offer wall thì click kiểu gì ngoài cách set auto CPI vậy các Bro , click tool mãi chẳng lên vì nó chỉ load wall chứ chẳng vào link off đc :(

mấy pro làm UC cho mình hỏi, invoice nó đã confirrm thế này là nó có pay ko?
bạn mình cũng làm UC, mà nó đc pay từ hôm 14/9, còn acc mình tới giờ vẫn processing :(

bạn mình cũng làm UC, mà nó đc pay từ hôm 14/9, còn acc mình tới giờ vẫn processing :(

giao thông với AD ngay , chứ cái này là 8 - 2 thôi ( 8 không paid - 2 là paid nha :D )

thằng ku em me cũng đc paid 14/9, thêm 1 bạn mình cũng làm UC, mà nó đc pay từ hôm 14/9, còn acc mình tới giờ vẫn processing :(
e có ku em nó cũng đc paid 14, có thêm ông bạn nữa sáng nay mới đc paid, bác có cònfirm thì đc paid đấy, e ko có cả cònfirm này, pm AM luôn và ngay đi bác

AM nó ko rep mình cả tháng nay rồi
có hôm ngày 9/9 hay ngày 10 gì đó nó pm thông báo là confirrm đc pay, sau hôm đó là ko rep nữa, tới giờ vẫn chưa thấy gì luôn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week