Ask Up phim lên Youtube

denhi89

Newbie
Reactions
8
MR
0.002
Các pro cho em hỏi với ạ

Làm thế nào để up phim lên Youtube được vậy? Em thấy rất rất nhiều phim được chia sẻ công khai trên Youtube, đến khi em up thì nó bảo vi phạm bản quyền, nội dung trùng lắp..bla..bla.. sao nó bất công với em thế :oops: :oops:

cải tiến đi, cắt bổ 1 vài phần hoặc ghép phim lẫn lộn vào :D

an cắp của ng ta còn kêu bất công ah :D

cải tiến đi, cắt bổ 1 vài phần hoặc ghép phim lẫn lộn vào :D
:D cái đó đâu được đâu
google nó kiểm tra cả nhạc cơ mà phim này lấy 1 đoạn nhạc nào đó có trên youtube rồi ghép nó nó kiểm tra cũng vẫn thế

up lên gg driver để chế độ riêng tư, ko công khai, rồi lấy link chèn vào site riêng thì được, chứ trực tiếp lên youtube sớm muộn cũng bị block thôi.

Mình từng up vào cái Dragon ball (thấy hay up để dành xem) mà còn bị del mất

google nó hay lắm các bác ợ, ko gian lận dc khi không có tut :p
mấy cái file cắt ghép hoàn toàn không có ý nghĩa với nó nhé, trong video chỉ có có khoảng 5s của 1 bài nhạc bản quyền là nó cho là vi phạm rồi :eek:

ví dụ phim đó trên youtube có rồi nhưng tiếng anh giờ mình up bản vietsub lên có bị dính bản quyền ko @@

Có chứ, dính luôn và ngay :D

Reup đi đến lúc bị khiếu nại bản quyền thì xong luôn tài khoản
Đây là câu trả lời tại sao có người đòi mua acc you nhỉ. Vì khi đăng ký phải có địa chỉ nhà mà bán địa chỉ rồi thì biết tìm e chốn nao (Của Hồ Quang Hiếu :p)

thoát được 1 lúc chứ sao thoát được nó cả đời được ^^:D
https://www.youtube.com/channel/UCUZ7TtVlYYeG9uKfAWxd6pQ
https://www.youtube.com/channel/UCMku9Mm2-iCdrrb424TURBw
2 kênh reup này đây. các bác vào mà xem họ kiếm được bao nhiêu rồi nhé :eek:
những video bị chặn trên toàn thế giới như 7 viên ngọc rồng chẳng hạn. họ vẫn post bình thường. trong khi chính video đó mình tải về của họ tải lên thì bị báo ngay chặn trên toàn thế giới

Phim 18+ vẫn có quảng cáo là sao vậy các bác

Mình k biết các bạn ntn chứ như mình clip tự quay, chiến cỡ nào cũng k sợ, trừ tình huống bà con đâm sau lưng, còn lại manh dạng SEO chả sợ gì :D

Nghe đồn đăng ký network up thoải mái :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom