• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Ứng Dụng cho Newbie(k cần bảo hiểm) tránh scam 100%, giao dịch site trung gian auto, Anything-E.com

Mình thấy luật pháp VN chưa cho phép bạn àh......

20.10 bạn chờ xem....mình nghĩ cũng khó....

CẤM THÌ KHÔNG CẤM --- KHÔNG CHO PHÉP LÀM....và có thể sử dụng là RỬA TIỀN nữa nên mình thấy cũng tùm lum,...

NẾU sau này nó cho phép thì đăng ký kinh doanh site của bạn chắc vốn Phải tầm Vài Tỷ mới trụ nổi quá.....

Mong cố gắng ý tưởng này quá hay...like cho bạn

Nạp tiền ngân hàng ntn không biết luôn? bó tay. Rối rắm quá
bạn nhìn cái link này là biết cách nạp tiền:
http://mmo4me.com/threads/san-giao-...tot-nhat-vcb-dab-vtb-acb.203808/#post-3881814
Có clip hướng dẫn + Sub

nhiều thì cũng phải đăng ký đàng hoàng có địa chỉ rỏ ràng chứ tự dưng mở cái site ra làm trung gian hàng chục hàng trăm triệu đồng ai giao dịch nhiều thì chắc chắn sẽ k vào đây đâu.. gặp trực tiếp có khi còn sợ nói chi gữi lên đây.. sàn cở như thế này chỉ trung gian nhỏ lẽ may ra dc.
.
Bạn nói có lý! nên từ từ, bạn thử trước 100k, 500k, 1M...uy tín theo thời gian, mình cũng k thể nói là "mình rất uy tín".
dù sao mọi ý kiến của các bạn mình đều ghi nhận 1 cácht tích cực nhất chứ k xem là đá là gạch!;)

Tình hình là không thể rút được WMZ nhé, bác chủ xem lại đi =.=
Nếu Support 2 k tự động giải quết, bạn inbox mình Usser nhé.

Góp ý là phí giao dịch tầm 0.2% như btc-e thì đẹp, cao hơn thì thôi chịu khó bán tay cho lành

Bạn gửi thông tin cần đăng ký qua inbox cho mình kiểm tra lại nhé.

Thiết kế site như vạy mà đòi làm ăn lớn? Vào ko biết chổ nạp tiền chổ nào> góp í chân thành đó

Ý mình là nộp vào cái cảd ĐT 100k thì chỉ nhận đc 80k đó. chứ đã nạp đâu mà khiếu nại. với lại vào nạp tiền bằng ngân hàng có nạp được đâu. Site bạn chán quá.
nạp thẻ cào điện thoại 20% là hợp lí còn la gì nữa. qua bảo kim hay ngân lượng thử xem mấy phần trăm. bản thân giá trị của thẻ cào luôn thấp hơn tiền thật rồi. mua trên mấy site cũng đã chiết khấu đến 8% mà bạn đòi nạp 100k được 100k à :D

cẩn thận bị sờ gáy , liên quan đến tiền ảo đấy :D

cẩn thận bị sờ gáy , liên quan đến tiền ảo đấy :D

Biết rõ tội luôn.

Tội kinh doanh trai phép điều 159 bộ luật hình sự.

Thớt làm miễn phí thì lấy tiền đâu ra mà sống,chắc chỉ 1 time nào đó thôi chứ.Dù sao cũng ủng hộ bác về mặt tinh thần ,nếu biến nó trở thành uy tín với dân mmo và ko vi phạm luật kinh doanh thì bác sẽ trở thành 'tay to' của VN đấy.

Thớt làm miễn phí thì lấy tiền đâu ra mà sống,chắc chỉ 1 time nào đó thôi chứ.Dù sao cũng ủng hộ bác về mặt tinh thần ,nếu biến nó trở thành uy tín với dân mmo và ko vi phạm luật kinh doanh thì bác sẽ trở thành 'tay to' của VN đấy.
like ý kiến của bạn. tạm thời dịch vụ sẽ k thu phí, nhưng tương lai sẽ lấy 1 ít duy trì.
hi vọng phục vụ các bạn dc tốt nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom