Suggest Ứng Dụng cho Newbie(k cần bảo hiểm) tránh scam 100%, giao dịch site trung gian auto, Anything-E.com

anhkhoviai

Pre-verified
Reactions
277
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Xin chào các bạn,
Hôm nay mình giới thiệu các bạn tính năng mới của "site trung gian tự động": https://www.anything-e.com/,
Ứng Dụng cho Newbie(k cần bảo hiểm) tránh scam 100% ==> các bạn nên bookmark site nhé.
Tiền tệ: WMZ, BTCE, PM
Số lượng giao dịch:
mọi số lượng.
Bảo mật: SSL, 2Factor (Google Authentication), Email Verification, Phone Verification.

Nguyên tắc: bên mua + bên bán đều nạp vào site ==> khớp lệnh ==> tiền ai người ấy rút tiền về.
"trước mắt mình chỉ hướng dẫn các bạn trung gian, rồi tiền ai nấy rút về
sau 1 thời gian ỗn định thì các bạn sẽ cảm thấy yên tâm để tiền trên sàn nhé"

Support: YM 1 :) : anythingEnet , YM 2 o_O : anythingEcom
PS: các bạn có thể reply ủng hộ topic này nếu dịch vụ hay, ai có ý kiến gì khác xin Inbox đóng góp nhé tránh làm mất tinh thần.

Sau khi tìm được đối tác mua, bán. các bạn yêu cầu vào trang https://www.anything-e.com/ làm theo hướng dẫn nhé:
Bước 1: Nạp tiền

Bước 2: chọn loại tiền muốn giao dịch: [WMZ hoặc PM hoặc BTCE] vs VND:

Bước 3: đặt lệnh và khớp lệnh

Bước 4: rút tiền về

Last edited:
mình hỏi ngu như sàn JUSTCOIN còn bị hack...Sàn vn bị hack thì ai chịu trách nhiệm về số tiền?

Good idea , vote !
p/s : nên có chức năng web doanh nghiệp với độ bảo mật cao

Nó có bảo mật cao lắm đó bạn, Google Authentication + email như btc-e.com

mình hỏi ngu như sàn JUSTCOIN còn bị hack...Sàn vn bị hack thì ai chịu trách nhiệm về số tiền?
cái này nếu bạn đăng ký bảo mật 2 lớp + verify phone nữa mà cứng như đá.
mà trong site đã tích hợp đầy đủ chức năng đó rồi, bạn thử xem nhé!

chia sẻ nhiệt tình quá, like thớt phát

Xin chào các bạn,
Hôm nay mình giới thiệu các bạn tính năng mới của "site trung gian tự động": https://www.anything-e.com/,
Ứng Dụng cho Newbie(k cần bảo hiểm) tránh scam 100% ==> các bạn nên bookmark site nhé.
Tiền tệ: WMZ, BTCE, PM
Số lượng giao dịch: mọi số lượng.

Nguyên tắc: bên mua + bên bán đều nạp vào site ==> khớp lệnh ==> tiền ai người ấy rút tiền về.

Support: YM 1 :) : anythingEnet , YM 2 o_O : anythingEcom
PS: các bạn có thể reply ủng hộ topic này nếu dịch vụ hay, ai có ý kiến gì khác xin INbox đóng góp nhé tránh làm mất tinh thần.

Sau khi tìm được đối tác mua, bán. các bạn yêu cầu vào trang https://www.anything-e.com/ làm theo hướng dẫn nhé:
Bước 1: Nạp tiền

Bước 2: chọn loại tiền muốn giao dịch: [WMZ hoặc PM hoặc BTCE] vs VND:

Bước 3: đặt lệnh và khớp lệnh

Bước 4: rút tiền về

Đúng như người ta nói càng hiện đại là càng hại điện.Bình thường chỉ gửi $ cho trung gian.Trung gian báo bên mua send VND thẳng qua cho bên bán.Trung gian chỉ giữ đúng 1 phía.Chỉ mất 1 khoản phí gửi.Site này đòi cả 2 gửi vào cho site.Sau đó nó sẽ gữi lại cho 2 người với loại $ mong muốn .Tự nhiên lòi đâu ra thêm 1 khoản phí gửi.Chưa kể thớt bảo hiểm 10tr.Chỉ cần 1 giao dịch 5tr.2 người giao dịch phải bỏ vào site tính $ và VND là 10tr.Nếu giả sử nếu có 2-3 giao dịch vượt qua số tiền bảo hiểm( rất dễ vượt qua vì site giữ tiền cả 2 bên mà) và dẫn tới scam thì sao.VD cái giao dich trên co số lên tới 6tr rồi>50% tiền bảo hiểm rồi.Nếu trung gian bằng ng thật trung gian chỉ giữ có 3tr thôi.(chưa kể trung gian bằng người thật thì người sell và buy còn quản lý dc trung gian đó đang giao dịch cùng lúc bao nhiu giao dịch vì có xác nhận 4rum để biết có vượt qua số tiền bảo hiểm chưa để xem tiếp có giao dịch tiếp hay ko)
Thật sự loại hình này có tồn tại nhưng chỉ dành cho doanh nghiệp có đăng kí kinh doanh.Nếu như có gì xãy ra chính quyền còn dựa vào giấy phép đăng kí kinh doanh mà tóm đầu thằng chủ doanh nghiệp để bồi thường.Còn ko thớt đóng bảo hiểm >50tr

Last edited:
Đúng như người ta nói càng hiện đại là càng hại điện.Bình thường chỉ gửi $ cho trung gian.Trung gian báo bên mua send VND thẳng qua cho bên bán.Trung gian chỉ giữ đúng 1 phía.Chỉ mất 1 khoản phí gửi.Site này đòi cả 2 gửi vào cho site.Sau đó nó sẽ gữi lại cho 2 người với loại $ mong muốn .Tự nhiên lòi đâu ra thêm 1 khoản phí gửi.Chưa kể thớt bảo hiểm 10tr.Chỉ cần 1 giao dịch 5tr.2 người giao dịch phải bỏ vào site tính $ và VND là 10tr.Nếu giả sử nếu có 2-3 giao dịch vượt qua số tiền bảo hiểm( rất dễ vượt qua vì site giữ tiền cả 2 bên mà) và dẫn tới scam thì sao.
Thật sự loại hình này có tồn tại nhưng chỉ dành cho doanh nghiệp có đăng kí kinh doanh.Nếu như có gì xãy ra chính quyền còn dựa vào giấy phép đăng kí kinh doanh mà tóm đầu thằng chủ doanh nghiệp để bồi thường.Còn ko thớt đóng bảo hiểm >50tr
Cái này bạn nên inbox nhé! mình biết bạn comment thế này vì nick bạn tháng 6 2014 thôi
mai sẽ đóng 50tr bảo kê...:D:D:D

cái này nếu bạn đăng ký bảo mật 2 lớp + verify phone nữa mà cứng như đá.
mà trong site đã tích hợp đầy đủ chức năng đó rồi, bạn thử xem nhé!
sàn justcoin cũng bảo mật 2 lớp mới bị hack 55 triệu str :) Ý mình là bị hack từ chính hệ thống của bạn chứ ko phải từ phía người dùng
Site dạng này muốn hoạt động phải có giấy phép kinh doanh hoặc công ty tnhh :) số tiền bảo hiểm cũng tương đối lớn .Tích hợp bảo kim,ngân lượng
Góp ý cho bạn thế thui chứ thực sự cũng muốn vn có 1 sàn ngang tầm btc e,just cho người việt

sàn justcoin cũng bảo mật 2 lớp mới bị hack 55 triệu str :) Ý mình là bị hack từ chính hệ thống của bạn chứ ko phải từ phía người dùng
Site dạng này muốn hoạt động phải có giấy phép kinh doanh hoặc công ty tnhh :) số tiền bảo hiểm cũng tương đối lớn .Tích hợp bảo kim,ngân lượng
Góp ý cho bạn thế thui chứ thực sự cũng muốn vn có 1 sàn ngang tầm btc e,just cho người việt
bạn nói đúng, cái này mình xin tiếp thu.
Sau khi giao dịch xong, các bạn k yên tâm thì tiền ai người ấy rút về thôi :)
==> ứng dụng để trung gian miễn phí thôi mà;)

Cái này bạn nên inbox nhé! mình biết bạn comment thế này vì nick bạn tháng 6 2014 thôi
mai sẽ đóng 50tr bảo kê...:D:D:D
Èo thời này còn nhìn nick nhìn like đánh giá nick à.Nick thật của tui T2/2012 đó.Mà mất Yh rồi nên mất nick luôn và ko thèm lấy lại luôn.Nick chỉ là cái xác thôi.Quan trong ý kiến người ta tốt hay xấu mà thôi.
Ở đây mình đâu nói ý kiến này là xấu.Chỉ nói cái này dành cho một cấp độ cao để quản lý dc cái này.Giống ngân hàng thôi.Nếu ngân hàng ko có kí quỹ mất ngàn tỷ đồng cho ngân hàng nhà nước thì bạn có dám gữi tiền vào đó hay ko.Các sàn chứng khoán cũng phải kí quỹ đó.

Đầu tiên ở VN sau đó tiến ra thế giới làm rạng danh và thu nguồn ngoại tệ VN cậu nhé :)

Đầu tiên ở VN sau đó tiến ra thế giới làm rạng danh và thu nguồn ngoại tệ VN cậu nhé :)
thật sự là mình đang hóng luật mới, chuẩn bị ra.
sàn này có phần code riêng dành cho quốc tế luôn, các cặp tiền tệ đang chéo nhau. nhưng đang trong quá trình gầy dựng uy tín. và tiềm lực thì có nhiu đó nên làm ở vn trước
hình thức mới nên các bạn còn lúng túng. y như thời site ex auto đầu tiên ra đời.:)

Tụi hacker mà nó hack được site thì sao nhỉ. tạo vài lệnh ảo để khớp với giao dịch là xong lun.
Hy vọng mấy bác bảo mật được site tốt để còn phát triển lâu dài. Mấy web dạng ntn dễ làm mồi cho hacker lắm. Dĩ nhiên là khi web đã hoạt động ổn định và nhiều người sử dụng thì tụi nó mới nhắm tới :)

Tụi hacker mà nó hack được site thì sao nhỉ. tạo vài lệnh ảo để khớp với giao dịch là xong lun.
Hy vọng mấy bác bảo mật được site tốt để còn phát triển lâu dài. Mấy web dạng ntn dễ làm mồi cho hacker lắm. Dĩ nhiên là khi web đã hoạt động ổn định và nhiều người sử dụng thì tụi nó mới nhắm tới :)
trước mắt mình chỉ hướng dẫn các bạn trung gian, rồi tiền ai nấy rút về
sau 1 thời gian ỗn định thì các bạn sẽ cảm thấy yên tâm để tiền trên sàn.

Có khi nào bị lợi dụng để làm nơi trung chuyển tiền scam không ta...

Có khi nào bị lợi dụng để làm nơi trung chuyển tiền scam không ta...

Cũng có thể lắm chứ ! Mong bạn cẩn thận để tránh thiệt hại cho mình.

HIHI, cái gì cũng có lần đầu tiên.
với giao dịch trung gian truyền thống, cả 2 người đều gửi tiền cho trung gian... lần đầu mình làm cũng hơi lo lắng. nhưng làm dc rồi lại sướng.
còn site thì min giao dịch là 1$, ngại gì không thử... thử xong lại thích đóa

mình rất hiểu tâm lý các bạn mới, cũng như nỗi lo ám ảnh các bạn, chỉ tóm lại 2 từ "sợ scam"

đúng thì like nhé?;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
math34
Back
Top Bottom