Matrix [ULTIMATEPOWERPROFITS – GLOBALEONE - GO] - ***Đế chế MMO mới xuất hiện*** - HOT 360 độ!!! - Instant

Status
Not open for further replies.
tình hình là site này vẫn chưa thấy động tĩnh gì, chán quá. bọn này làm ăn lề mề quá

Bác nói thế là có ý j, bác tưởng thằng này dễ bị hack lắm sao, khó hack lắm, mà có hack đi nữa thì làm j đc.

- - - Updated - - -

tình hình là site này vẫn chưa thấy động tĩnh gì, chán quá. bọn này làm ăn lề mề quá

bác thông cảm, site lớn tạo nên bước đột phá từ trước đến giờ thì phải chuẩn bị kĩ lưỡng chút âu cũng là điều dễ hiểu mà, bác gắng đợi đi nhé, hi vọng bác là 1 trong số người kiếm đc $ nhìu nhất từ site này, hihi.

Chào đón thành viên mới tham gia, uppppppppppppppp

Chào đón thành viên mới tham gia, uppppppppppppppp :binhsua153:

Đếm ngược thời gian, cùng đợi chờ em nó trong hi vọng:binhsua16:

1 dấu ? thiệt lớn, add card bữa giờ veri ko đc. hôm nay mò vào thấy nó tự nhảy lên advanced???

1 dấu ? thiệt lớn, add card bữa giờ veri ko đc. hôm nay mò vào thấy nó tự nhảy lên advanced???

Có 2 khả năng xảy ra:
1. Hệ thống ipayfire bị lỗi (hi vọng nó sớm khắc phục)
2. Nó đã bỏ bớt bước trừ tiền trong card để verify, nghĩa là từ nay khi thẻ đc add vào là có thể sử dụng được, kg cần phải qua bước verify trừ tiền trong tài khoản card nữa (nếu như vậy thì quá tốt).
Mong rằng sẽ rơi vào trường hợp thứ 2.

Mình cũng muốn tham gia
cần phải bỏ ra nhiêu tiền để tham gia vậy bạn:)

Mình cũng muốn tham gia
cần phải bỏ ra nhiêu tiền để tham gia vậy bạn:)

Bạn cần 1 cái thẻ visa + 250k nạp vào đấy, là có thể tham gia kiếm tiền từ site, hoan nghênh bạn tham gia, có điều j thắc mắc vui lòng pm mình nhé.

thằng này ra lâu rùi thì phải giờ chơi ko dc ổn ko

Chỉ sau vài cuộc họp nữa là em nó chính thức lên sàn diễn, đợi đi nào, đừng bi quan nhé.

rốt cuộc chừng nào mới lunch vậy?

Tin từ "GO", mình xin trích nguyên văn nội dung như sau:
Ultimate Power Profits Global One Team,

We are getting very close to our Official Launch!

Continue to build your Ultimate Power Profits teams and encourage everyone to stay motivated!

Recorded Ultimate Power Profits Global One Corporate Call from Tuesday 4 Sept 2012
http://InstantTeleseminar.com/?eventID=32917971

Here is Our Ultimate Power Profits Recorded Global One Team Conference Call from Tuesday 4 Sept 2012
4 Aug 2012 – 9:00 pm – Hosts Scott Ketelsen, Richard Price, Steve Motley and Kennon McKinney
http://InstantTeleseminar.com/?eventid=32855475

Come join us on the Live UltimatePowerProfits Global One Team call Wednesday 5 September 2012

Wednesday 5 Saturday 2012 9:00pm Eastern / 6:00pm Pacific
http://InstantTeleseminar.com/?eventid=32947455

Trong thông báo đã cho biết thời điểm GO chính thức launch đã rất gần :"We are getting very close to our Official Launch!" đồng thời cũng kêu gọi các thành viên tiếp tục tạo động lực của sự hấp dẫn mà "GO" mang lại, sau cuộc gọi trò chuyện với các "Team GO" vào ngày 5/9/2012 thì xem như mọi công đoạn giới thiệu, giải thích về hệ thống site GO đã hoàn hiện.
Chúng ta hãy hồi hộp chờ trong hi vọng GO sẽ chạy vào 1 ngày gần nhất nhé.

Sau cuộc họp ngày 11/9 (được cho là cuộc hội thảo gần cuối cùng trước khi site chính thức launch) vừa qua để giải thích cách hoạt động và chia lợi nhuận của 3 hệ thống Spinify, Infinity, Globalone, có nhìu nguồn thông tin cho rằng hệ thống sẽ chính thức launch vào trong tuần tới, đây là 1 thông tin đáng mừng, chúng ta hãy tạm chờ đợi ít ngày nữa vậy.:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week