Matrix [ULTIMATEPOWERPROFITS – GLOBALEONE - GO] - ***Đế chế MMO mới xuất hiện*** - HOT 360 độ!!! - Instant

Status
Not open for further replies.
Các bạn ref mình pm vào thời gian sau:
- Trưa: 12h - 13h
- Tối: 21h - 22h30
Vì mình bận học nên chỉ có thể online vào thời gian đó, mong các bạn thông cảm canh giờ cho đúng để online nhận bonus nhé.

Hệ thống site đã hoàn tất những công đoạn cuối cùng, chuẩn bị chiến thôi AE ơiiiiiiiiiiiiii!!!

Ngày 2/9/2012 có thể chiến roy AE ơiiiiiiiiiiiiiiii!

đã đk + add credit card đang chờ verify
id: tung1610
lr: U0587583

site này bjo vào hoạt động chưa vậy?

Đang kiếm hướng đi mới theo chủ thớt xem sao...! Đã ref:
ID: Stun93
LR: U4344471

site này bjo vào hoạt động chưa vậy?

Nếu kg có sự cố j xảy ra thì ngày mai tức 2/9/2012 "GO" sẽ chính thức lên sàn sau bao nhiêu ngày đợi chờ, sáng hôm nay các bạn nên ra ngân hàng nạp tiền vào thẻ visa (tối thiểu là 300k) để chuẩn bị cho đợt nâng cấp đầu tiên vào ngày mai, AE khẩn trương lên nhé.

chủ thớt cho mình hỏi ấn verify credit card là nó tự trừ tiền trong tk hay phải làm gì nữa?

chủ thớt cho mình hỏi ấn verify credit card là nó tự trừ tiền trong tk hay phải làm gì nữa?

Nó sẽ trừ tiền trong thẻ visa của bạn 1 số nhỏ, bạn truy cập internetbanking hoặc gọi điện hỏi tổng đài kiểm tra để xem số tiền đó là bao nhiêu điền vào ô verify, bước này rất quan trọng, nhập 3 lần sai coi như thẻ vứt. Có j bạn pm mình để đc hướng dẫn nha.

Hồi hộp chờ "GO", upppppppppppppppp chia sẻ cùng ai có cùng cảm xúc.

Sao giờ này "GO" vẫn chưa chạy nhỉ? Có sự cố j chăng?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week