Matrix [ULTIMATEPOWERPROFITS – GLOBALEONE - GO] - ***Đế chế MMO mới xuất hiện*** - HOT 360 độ!!! - Instant

Status
Not open for further replies.
add mastercard xong ấn verify chờ 2 ngày nay ko thấy nó trừ tiền gì hết sao nhập vô???

Theo tin mới nhận thì "GO" đang hoàn thiện những công đoạn cuối cùng nên trong vòng 1 tuần tới (chậm nhất là tới cn tuần sau) nó sẽ chính thức lên sàn diễn, mọi người đợi thêm 1 tuần nữa vậy, trong thời gian này AE hãy nhanh gấp rút làm thẻ visa và hoàn tất việc nạp tiền vào thẻ đi nhé.

add mastercard xong ấn verify chờ 2 ngày nay ko thấy nó trừ tiền gì hết sao nhập vô???

có thể do ngân hàng nó cập nhật chậm trên internetbanking, bạn hãy gọi điện thoại tới tổng đài hỗ trợ thẻ visa của ngân hàng bạn làm đó, nhờ nhân viên ở đó đọc giùm số tiền giao dịch rồi điền vô thôi (nhớ kg đc điền lụi nhé), kg thì thẻ đó coi như vứt.

Chủ thớt vik bài xong tự hỏi lun thế thì ai trả lời được 8-}

Hehe, thử xem có mem nào quan tâm không đó mà, chắc là đi chơi lễ 2.9 nên kg ai quan tâm hết.

Đã ref và verify credit card
ID : h41k1m
LR : U9508673

Đã bonus bạn rồi nha :binhsua79:, ref nào đã add và verify thẻ visa vui lòng chụp cái ảnh xác nhận đã verify thành công thẻ trong tài khoản Ewallet, ghi rõ id "GO" và số tk liberty nhé, rồi send về email: [email protected]. Mình sẽ bonus ngay lập tức sau khi xác nhận tài khoản của bạn đã đc verify.

Last edited by a moderator:
đi đâu cũng thấy pr site này tâng bốc tận mây, giờ chả rõ bao giờ thì chay lun :binhsua157:

sao thớt vẫn chưa bonus nhỉ???

bạn đã verify thẻ chưa, nếu verify thẻ rồi thì làm theo hướng dẫn, gửi cái ảnh xác nhận đã add và verify thẻ thành công qua email cho mình, mình kiểm tra thấy đúng sẽ bonus ngay.

- - - Updated - - -

đi đâu cũng thấy pr site này tâng bốc tận mây, giờ chả rõ bao giờ thì chay lun :binhsua157:

site nổi tiếng thì phải tâng bốc chứ bạn, để mọi người biết mà tham gia, trong vòng tuần này site sẽ chạy thôi.

tình hình là mình ấn verify vào tới trang này: View attachment 16588 xong chờ 3 ngày nay ko thấy nó trừ tiền tk, gọi lên ngân hàng nhờ check thì người ta nói ko có giao dịch nào hết, lúc trước paypal cũng cập nhật giao dịch chậm nhưng ấn 5' sau là nó trừ $ rồi mà???

uppppppppppppppppp cho lên top:binhsua79:

- - - Updated - - -

tình hình là mình ấn verify vào tới trang này: View attachment 16588 xong chờ 3 ngày nay ko thấy nó trừ tiền tk, gọi lên ngân hàng nhờ check thì người ta nói ko có giao dịch nào hết, lúc trước paypal cũng cập nhật giao dịch chậm nhưng ấn 5' sau là nó trừ $ rồi mà???

Bạn quay ra và thực hiện lại từng bước xem sao, có thể trong quá trình thực hiện hệ thống bị lỗi, hoặc bạn thiếu sót thông tin j đó, đảm bảo trong thẻ bạn có ít nhất là 2$ nhé.

trong thẻ có bao nhiêu mình ko tiện tiết lộ nhưng chắc chắn > $2 và thẻ ko delete để add lại đc. => bó tay thôi:kobiet:

sao nghe nói 1/9 site chạy mà bác... sao không thấy động tĩnh gì hết nhỉ :(

Gắng đợi hết tuần nha bạn chậm nhất là tới cn.

- - - Updated - - -

trong thẻ có bao nhiêu mình ko tiện tiết lộ nhưng chắc chắn > $2 và thẻ ko delete để add lại đc. => bó tay thôi:kobiet:

Thẻ visa bạn thuộc ngân hàng nào thế, hoặc là thẻ visa đó thằng ipayfire nó kg hỗ trợ, cách cuối cùng là gửi email nhờ nó support, bạn hãy liên lạc yahoo với mình, để mình gửi support nhờ nó hỗ trợ xem sao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week