Uinvest đã scam.. anh em vào cập nhật . tin chấn động thần kinh loạn não đây

Status
Not open for further replies.
Sáng mới vào muốn ngất đi

+ Ở ngóc phải ko có phần chat và phần live help cũng chỉ nhận được tin nhắn sẽ trả lời sau và ko có thông báo gì về email Uinvest . có thể nhân vien của nó đã cao chạy xa bay cùng với các gói uinvest gia tăng bán đột ngột trong tháng này. một tin buồn thât sự đau đớn cho anh em UI.

Thread hài quá nhé :|
Tình hình vẫn ổn, Ad Shin đã cấm thảo luận nên mình ko tham gia ở đây, mấy bạn muốn thảo luận về vấn đề này thì vào uinvestvn.com (Forum at Vietnam) nhé.
Mod close topic sớm đi ạ :)

Mới chat với support xong. Nó hỏi nick thằng thớt trong UI là gì để nó scam cho bỏ ghét

chủ thớt ăn chắc ăn cái banned 1 tuần rồi! chúc mình thớt nhé! Nhưng dù sao cũng vui vì lâu lâu làm anh em giật mình đứng tim fát để khỏe tim! hihihiii

Sorry anh em mình .. bộp chộp quá... firefox bị lỗi .. anh em thông cảm .. nha ..:binhsua76: tại nó bị vậy nên ai cũng có tâm lý hoang mang nên anh em thông cảm tâm trạng mình nha. tại có gì cũng muốn chia sẽ cho anh em cả. nhất là nỗi buồn lo sợ bị scam. cho anh em chia sẽ bớt hoang mang với mềnh. còn về niềm vui mình xin hưởng một mình . Kết thúc tại đây

Sorry anh em mình .. bộp chộp quá... firefox bị lỗi .. anh em thông cảm .. nha ..:binhsua76: tại nó bị vậy nên ai cũng có tâm lý hoang mang nên anh em thông cảm tâm trạng mình nha. tại có gì cũng muốn chia sẽ cho anh em cả. nhất là nỗi buồn lo sợ bị scam. cho anh em chia sẽ bớt hoang mang với mềnh. còn về niềm vui mình xin hưởng một mình . Kết thúc tại đây

tự kỷ cấp độ cao :))

potay chủ thớt... làm gì có đâu mà... ngày mai anh em nhớ chú ý đọc báo mục tìm thân nhân người bị nạn nhé... :binhsua129:

Chủ thớt thông báo Fifefox bị lỗi, nhưng topic vẫn còn rất hot.
There are currently 29 users browsing this thread. (19 members and 10 guests)
huyyoung, 9a1phu, akatsukid5, batuockenvin, boydatinh3107, chien311, freedom, haidangmmo94, huylonely, justinvnn1221, manhhungtl, manhtuankissto, markervina, nhathuy78, sharingtb, supportuinvest, svbkkimtien, trungcoi

Vote banner vì top đả động đến Uinvest:binhsua79:

Sáng mới vào muốn ngất đi

+ Ở ngóc phải ko có phần chat và phần live help cũng chỉ nhận được tin nhắn sẽ trả lời sau và ko có thông báo gì về email Uinvest . có thể nhân vien của nó đã cao chạy xa bay cùng với các gói uinvest gia tăng bán đột ngột trong tháng này. một tin buồn thât sự đau đớn cho anh em UI.

Tin vịt, cái thằng anhtrangdeptraidechcanyeuem .. này mày bị ban bao nhiêu cái nik ở 4room này rồi, vote ban forever thằng này .. lol

không tham gia UI, nhưng rất quan tâm đến anh em thế nào. :)
Mong anh em bình yên :)

Vẫn còn rất hot nha bà con.
There are currently 48 users browsing this thread. (23 members and 25 guests)
huyyoung, 9a1phu, croketo, dgroup9x, freedom, haidangmmo94, Itavina, justinvnn1221, kiemtientrenmang2012, lehongphongvt, makemoneycuoivo, maxryan9999, mmo4newbie, moivaonghe, phaihandoi, phong181, SuperNo, supportuinvest, svbkkimtien, tieuphong, tnhieu34, tongquyduc02, trungcoi

Botay.com

Botay, bochan.com
Botay, bochan.com
Botay, bochan.com
Botay, bochan.com

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738