Uinvest đã scam.. anh em vào cập nhật . tin chấn động thần kinh loạn não đây

Status
Not open for further replies.
Sáng mới vào muốn ngất đi

+ Ở ngóc phải ko có phần chat và phần live help cũng chỉ nhận được tin nhắn sẽ trả lời sau và ko có thông báo gì về email Uinvest . có thể nhân vien của nó đã cao chạy xa bay cùng với các gói uinvest gia tăng bán đột ngột trong tháng này. một tin buồn thât sự đau đớn cho anh em UI.

Thằng điên.............

Thầng thớt cho tao xin lại cái địa chỉ để mang thuốc tới cho uống, sáng h tao bận quá quên mang thuốc cho m

Admin band nick thớt dùm, mình xin hậu tạ 200k vào từ thiện

lâyu lâu luyện tim chút cũng tốt :) thử cảm giác :binhsua01: dù sao cũng vote ............ ban :binhsua76:

Mới vào MMO nhìn thấy thớt này xoắn hết cả người . Đậu xanh rau má thằng não

thấy cái topic tim rớt ra ngoài...tin giật gân hả...vote ban :binhsua72:

Các Pro lại có cơ hội thảo luận về UI rồi ... A e chuẩn bị tinh thần bị band nick nhé vì đã vi phạm rule của forum . :)):))

âu cũng là quy luật tự nhiên
có sinh thì phải có diệt

mod đâu hết rồi,vào làm nhiệm vụ đi nè, cấm ko đc thảo luận univest , lại còn tung tin đồn vớ vẩn

Chào các bạn,
Đối với các bạn tham gia các chương trình đầu tư trực tuyến thì có thể đây là một thông tin hữu ích, tuy nhiên mình có xem thông báo của diễn đàn tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?81199-Cam-tat-ca-Topic-thao-luan-ve-Uinvest và để tránh mọi điều không tốt có thể xảy ra. Mình xin phép tạm close topic này trong thời gian chờ mod box Relax Zone quyết định.
Hi vọng các bạn thông cảm.
Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,925
Latest member
htin1997

Most viewed of week