Ask UClick click hoài ko lên. Bro giúp em!!

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000

Như ảnh ạ, clicks vẫn lên bt, còn Uclicks thí nó cứ vậy hoài ko chịu lên. Nếu ko dùng ssh click thì ít ra dùng sock làm mỗi con sock nó cũng phải lên 1 UClicks chứ đằng này ko lên gì luôn. Em hết cách :(

m nghĩ c làm con nhiều ng làm, hoặc mua ssh cùng nguồn nên IP bị trùng với publisher khác rồi . Của m cũng vậy Uclick trên site toàn 98%-100%, còn ở AVZ chỉ 40-50% @.@

hình có gì đó không đúng :)

m nghĩ c làm con nhiều ng làm, hoặc mua ssh cùng nguồn nên IP bị trùng với publisher khác rồi . Của m cũng vậy Uclick trên site toàn 98%-100%, còn ở AVZ chỉ 40-50% @.@ View attachment 77273
Nhưng mà nó ít ra nó phải được vài click, đằng này 1 hoài @@ net này cũng ko có lớn, ko biết sao lun

Cái gì cũng hỏi mà không chịu động não tí. Click bằng tay 10 phát xem thử là biết do cái gì thôi.

Cái gì cũng hỏi mà không chịu động não tí. Click bằng tay 10 phát xem thử là biết do cái gì thôi.
động não lắm rồi mà ko ra nên hỏi thôi bác, bác có cao kiến j thì chỉ giúp em. Em cũng click tay 10 phát, click thì lên, Uclicks thì cũng vẫn ko lên như trong hình

Nếu click băng tay mà đúng vậy rồi nhung uclick ko lên thì rõ ràng là nguồn ip rồi còn gì nũa. Hỏi làm gì cho mất công. KIểm tra lại nguồn ip, đánh giá lại nó. Đồng thời kiếm nguồn khác, có cái gì đó khác rồi click thử bằng tay. Làm 1 hồi là rõ thôi

Nếu click băng tay mà đúng vậy rồi nhung uclick ko lên thì rõ ràng là nguồn ip rồi còn gì nũa. Hỏi làm gì cho mất công. KIểm tra lại nguồn ip, đánh giá lại nó. Đồng thời kiếm nguồn khác, có cái gì đó khác rồi click thử bằng tay. Làm 1 hồi là rõ thôi
e dùng sock vip để click tay mà cũng ko lên thì giờ ko biết nguồn ip nào mà hơn đc :( khó hiểu vồn, thanks bác.

Như ảnh ạ, clicks vẫn lên bt, còn Uclicks thí nó cứ vậy hoài ko chịu lên. Nếu ko dùng ssh click thì ít ra dùng sock làm mỗi con sock nó cũng phải lên 1 UClicks chứ đằng này ko lên gì luôn. Em hết cách :(
đưa mình thử click cho fb bên trái

khả năng IP của bác bị net nó cho black list rồi, trước e làm cũng có 1 con off ko lên click, mấy con khác lên bình thường, éo hiểu tại sao luôn, xong e cứ liều mạng làm nó trừ mẹ hết ko còn đồng nào, may mà ko bị ban

khả năng IP của bác bị net nó cho black list rồi, trước e làm cũng có 1 con off ko lên click, mấy con khác lên bình thường, éo hiểu tại sao luôn, xong e cứ liều mạng làm nó trừ mẹ hết ko còn đồng nào, may mà ko bị ban
làm ko lên UClicks mà click vẫn lên bt chứ bác?

vừa pm trên fb, bác xem chạy giúp thử có lên ko, em cảm ơn bác !!
rep rồi ko thấy hồi âm phải nick nguyên vũ ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back