SCAM Uc-union đã scam

Status
Not open for further replies.

blogus

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Xin phép admin cho bài này tồn tại 24h

Uc-union đã scam và hiện không thanh toán nữa, trong khi bên mình chỉ cheat có 10%, 90% còn lại là quảng cáo facebook ads

Lý do mình không bao giờ bị ban acc là vì mình luôn mua facebook ads 90% và các bạn chỉ lead có 10%

Nhưng hôm qua cả team làm mà nó thanh toán có 50% và tuyên bố không pay cho mình nữa vì nghi ngờ có gian lận, anh em tạm thời không cheat nó nữa

Thanh toán cho các em vẫn giữ nguyên(1 mình sẽ chịu lỗ tất cả) có điều chúng mình chuyển qua làm 1 mình avazu thôi

Vãi cả cái tít.... cheat thì chết thế thôi:p:p:p:p

Xin phép admin cho bài này tồn tại 24h

Uc-union đã scam và hiện không thanh toán nữa, trong khi bên mình chỉ cheat có 10%, 90% còn lại là quảng cáo facebook ads

Lý do mình không bao giờ bị ban acc là vì mình luôn mua facebook ads 90% và các bạn chỉ lead có 10%

Nhưng hôm qua cả team làm mà nó thanh toán có 50% và tuyên bố không pay cho mình nữa vì nghi ngờ có gian lận, anh em tạm thời không cheat nó nữa

Thanh toán cho các em vẫn giữ nguyên(1 mình sẽ chịu lỗ tất cả) có điều chúng mình chuyển qua làm 1 mình avazu thôi
ờ nó nghi ngờ thôi mà bác đã tuyên bố cheat rồi :( !

chưa biết đứa nào scam đứa nào :D:D:D:D. Chơi với UC là phải chấp nhận như vậy, chơi thì chừa con AM Isha với Taran ra ,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom