[Ức chế] tâm trạng người mới đi làm...

askynet176

Banned
Reactions
106
MR
0.016
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình mới đi làm được hơn tháng, lần đầu ra ngoài kiếm tiền mới thây nó khó khăn như nào
Như làm culi ấy, trưa nay vừa bị hành ko đc ngủ trưa, các bạn cho mình vào đây xả cái nhé...ức chế

ko muốn thì ở nhà làm MMO đi :D
Có làm thì phải chấp nhận còn cảm thấy ko đc thì nghĩ thôi có gì phải xoắn :p

Mình mới đi làm được hơn tháng, lần đầu ra ngoài kiếm tiền mới thây nó khó khăn như nào
Như làm culi ấy, trưa nay vừa bị hành ko đc ngủ trưa, các bạn cho mình vào đây xả cái nhé...ức chế
ko muốn làm thuê thì nghiên cứu mở cửa hàng bán

Ở nhà làm ông hoàng :D

Chưa đi làm mà nghe có vẻ khó thở..

Chưa đi làm mà nghe có vẻ khó thở..

sướng lắm cậu, ngồi ko thôi, cuối tháng lãnh lượng,chức vụ của mình (nhân viên ngồi lì ) :D

chuyện bình phường mà.Thời gian đầu ai cũng thía.Phải tập làm lính rồi sao này làm sếp mới biết ứng xử với nhân viên chứ

có việc mà làm là sướng oi :oops::oops::(:(

Có công ty tuyển vào ngồi chơi game cuối tháng trả tiền kìa

Trước lên văn phòng ngồi 7 tiếng trực ca 1 ngày, hỗ trợ 1 bữa ăn, lương 3,5tr, việc thì nhàn ngồi máy tính gõ capt đc mỗi tội bị soi mói nhiều, nhân viên mà đấu đá kể xấu nhau đủ thứ chưa kể bị sếp chèn ép phạt lương
Sau chán quá lại bận học về làm mmo sướng hơn nhiều, :D

mình cũng mới đi làm đc 2 tháng, công việc chủ yếu đăng bài lên fanpage với website của cty. tháng 6tr :D:D:D:D:D

Kêu ca gì. Nhiều người muốn có việc làm, muốn có thu nhập dù chỉ cần đủ trang trải "ăn ở" như bạn mà ko được đấy bạn ak :D

:D thớt thấy ức chế thì nghĩ đi:D về đội cua Heo:oops: vừa sướng vừa có tiền lại còn được toàn nghe những lời đường mật:oops:

:D thớt thấy ức chế thì nghĩ đi:D về đội cua Heo:oops: vừa sướng vừa có tiền lại còn được toàn nghe những lời đường mật:oops:
nhưng laị nát ass phải ko bạn ?

mình mún có công việc làm đàng hoàng như bạn, mà cầu mãi ko ra nè
bị hành có xiu mà than vãn gì -_-
đi làm ở ngoài, còn bị hành gấp mấy lần như z á -_-

Trước lên văn phòng ngồi 7 tiếng trực ca 1 ngày, hỗ trợ 1 bữa ăn, lương 3,5tr, việc thì nhàn ngồi máy tính gõ capt đc mỗi tội bị soi mói nhiều, nhân viên mà đấu đá kể xấu nhau đủ thứ chưa kể bị sếp chèn ép phạt lương
Cuộc đời của sis có vẻ nhiều sóng gió ạ..:D

Thím làm đệ tử của sp-mod tháng kiếm vài chục củ, bằng ngta làm cả năm, kể sao ko sướng cho được. :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom