• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Mày có log thì cứ Report lên khỏi xỏ xiên, tao buy PP rate tốt nên tao thu mua đc mỗi ngày $300 -> $700 lận đấy, con số đó mày bík mỗi ngày tao gd với bao nhiêu ng ko và mày có bík tao có bnhiêu cái gd mỗi ngày ko, nếu tao từng định scam PP mày thì tao đã scam PP bík bao người rồi ko đến lượt mày Report đâu :)

AE lui ra để tao tiếp chiêu nó !

Nói thật vs mày nhé ! Cái hạng mà check teamview rồi tự ý send payment như mày thì chỉ bằng loại c hó thôi ! Cái luật nào là Chưa thỏa thuận xong đã tự ý dùng chuột để send Payment ! Nếu tao ko cảnh giác thì mày đã chuyển cả 1k PP của tao vào TK của mày rồi ! Tao đâu có ngu ! Còn cái hạng mà Tự Phong 2 chữ " uy tín " ấy hã ! Chưa bằng loài cầm....Thú đâu ! Muốn làm ăn lương thiện thì hãy đóng bảo hiểm ! Còn nói thật nhé ! Thằng UDAME này cũng không phải tay vừa đâu ! Tiền án tiền sự đầy mình ! Buôn bán thì ko bao giờ đóng bảo hiểm ! Ăn thì ăn riêng 1 mình và vứt vài khúc xương lại cho mấy thằng ref !

Mà Thôi,Từ nay mi bỏ cái kiểu tự phong 2 chữ " uy Tín " đi ! A.Shin là admin còn phải đóng bảo hiểm,mi là con gì mà ko đóng bảo hiểm lại đi tự phong ! Nực cười quá UDAME oi ! =)) !

- - - Updated - - -

Quan điểm mình rất rõ ràng ko phải sợ bất cứ ai hết, dù vài $ lẻ nhưng cũng là tiền, sử dụng tiền ko hợp lý ko phải là phong cách của mình, còn mình SCAM thì cứ Report mình ko cản và mình sẽ hầu:

+ Mình đã quyết định ko dùng VPS đó nữa!
+ Nếu thớt là con trai mình sẽ giải quyết khác, còn là con gái mình đồng ý pay 5 LR dù ko dùng nữa!
+ Nhưng ko phải muốn là đc liền đâu, mai mới send. :)

Gái thì sao mà trai thì sao ?

Nói thật em thớt nó đóng bảo hiểm rồi ! 5chai đấy ,cũng chả cần éo gì 5$ của mày đâu ! AE 4rum chỉ muốn cái thứ như mi ra đảo cho 4r yên bình thôi !

AE lui ra để tao tiếp chiêu nó !

Nói thật vs mày nhé ! Cái hạng mà check teamview rồi tự ý send payment như mày thì chỉ bằng loại c hó thôi ! Cái luật nào là Chưa thỏa thuận xong đã tự ý dùng chuột để send Payment ! Nếu tao ko cảnh giác thì mày đã chuyển cả 1k PP của tao vào TK của mày rồi ! Tao đâu có ngu ! Còn cái hạng mà Tự Phong 2 chữ " uy tín " ấy hã ! Chưa bằng loài cầm....Thú đâu ! Muốn làm ăn lương thiện thì hãy đóng bảo hiểm ! Còn nói thật nhé ! Thằng UDAME này cũng không phải tay vừa đâu ! Tiền án tiền sự đầy mình ! Buôn bán thì ko bao giờ đóng bảo hiểm ! Ăn thì ăn riêng 1 mình và vứt vài khúc xương lại cho mấy thằng ref !

Mà Thôi,Từ nay mi bỏ cái kiểu tự phong 2 chữ " uy Tín " đi ! A.Shin là admin còn phải đóng bảo hiểm,mi là con gì mà ko đóng bảo hiểm lại đi tự phong ! Nực cười quá UDAME oi ! =)) !

- - - Updated - - -

Gái thì sao mà trai thì sao ?

Nói thật em thớt nó đóng bảo hiểm rồi ! 5chai đấy ,cũng chả cần éo gì 5$ của mày đâu ! AE 4rum chỉ muốn cái thứ như mi ra đảo cho 4r yên bình thôi !

ừ tao ko đóng bảo hiểm tao muốn dồn toàn bộ vốn hiện có để buy PP rate tốt, cũng là có hỗ trợ thêm cho Forum khi thời điểm đó PP đang ít ng thu mua, đâu phải tao ko đóng bảo hiểm dùng tiền đó để ăn lời cắt cổ member Forum đâu con do g :)

Miễn tao ko SCAM ai là đc rồi, còn mày dư tiền mày đóng bảo hiểm hay ko kệ mày tao ko quan tâm và cũng ko liên quan đến tao ;))

Mà mày làm gì có 1k PP chém dữ thế ;))

ừ tao ko đóng bảo hiểm tao muốn dồn toàn bộ vốn hiện có để buy PP rate tốt, cũng là có hỗ trợ thêm cho Forum khi mà PP đang ít ng thu mua.

Miễn tao ko SCAM ai là đc rồi, còn mày dư tiền mày đóng bảo hiểm hay ko kệ mày tao ko quan tâm và cũng ko liên quan đến tao ;))

Mà mày làm gì có 1k PP chém dữ thế ;))

4r này thiếu gì người mua,có người mua giá cao hơn cả mày đây D.O.... ạ !

Còn mày thích,1K PP tao có Thì mày ra đảo ! ok ! Thích thì chích ! Nói thật 1 câu nhé ! Thằng này chưa sợ thằng nào ! >"< ! Ghét cái thói ăn nói ngông cồng và tự phong cho mình " uy Tín MMO " =))

4r này thiếu gì người mua,có người mua giá cao hơn cả máy đây D.O.... ạ !

Còn mày thích,nếu 1K PP tao có ! Thì mày ra đảo ! ok ! Thích thì chích ! Nói thật 1 câu nhé ! Thằng này chưa sợ thằng nào ! >"< !

Load thì ai chẳng load đc, tưởng tao newbie để mày khè àh :)

Tao ko đóng bảo hiểm nhưng tao có hơn 20tr vốn, là tiền VND sạch sẽ. Nói thật nếu tao mà thật sự muốn làm nghề chính là exchanger luôn thì tao huy động đc 40 - 50tr vốn VND sạch sẽ là chuyện bt, chứ ko phải loại chém gió như mày ;)

Mày đóng bảo hiểm 3tr nhưng tiền vốn còn lại của mày chắc toàn đâm với load thôi ;))

Đã đâm với load mà còn sợ bị hack, sợ bị mất tiền bẩn hả, hài thật :D

Last edited by a moderator:

Tao ko đóng bảo hiểm nhưng tao có hơn 20tr vốn, là tiền VND sạch sẽ.

Mày đóng bảo hiểm 3tr nhưng tiền vốn còn lại của mày chắc toàn đâm với load thôi ;))

Thôi UDAME ơi,Mày Làm gì ai chả bik và Mày có cái bệnh Hoang Tưởng khi tự Phong " uy Tín Nhất MMO " thì member nào cũng bik rồi ! Rồi mày cũng sẽ chết vì cái Trí Tưởng Tượng phong phú đó thôi ;)) ! Newbie cẩn thận vs 1 Chủ PTC chuyên đi gặt tiền nhá :"> ! Mày càng cmt thì topic này càng bay cao và bay đến cái nơi mà Mày sẽ nhận hậu quả :)) !

Thôi UDAME ơi,Mày Làm gì ai chả bik và Mày có cái bệnh Hoang Tưởng khi tự Phong " uy Tín Nhất MMO " thì member nào cũng bik rồi ! Rồi mày cũng sẽ chết vì cái Trí Tưởng Tượng phong phú đó thôi ;)) ! Newbie cẩn thận vs 1 Chủ PTC chuyên đi gặt tiền nhá :"> ! Mày càng cmt thì topic này càng bay cao và bay đến cái nơi mà Mày sẽ nhận hậu quả :)) !

Loại như mày tao ko bao giờ phí time nói chuyện đâu, cho nick Yahoo mày vô Ignore list và xem mày như vô hình, tư cách và bản lãnh mày ko có chỉ có cái tài chém gió và đâm chọt là giỏi, tao ko bận tâm đến mày thôi mày tưởng khả năng mày ntn và mày làm ăn gì tao ko biết sao, sẵn đang phí time nên tao trích ra cho mày ít :)

Tặng thớt cái chữ ký hàng mua rồi cấm trả lại

19 page rồi cơ à tranh cãi kịch liệt ghớm

Loại như mày tao ko bao giờ phí time nói chuyện đâu, cho nick Yahoo mày vô Ignore list và xem mày như vô hình, tư cách và bản lãnh mày ko có chỉ có cái tài chém gió và đâm chọt là giỏi, giờ đang sẵn đang phí time nên tao trích ra cho mày ít :)

Cái nick Y!M mà suonggiophudoitraiiBH thường hay dùng ấy hã ! Tao đã chặn từ lâu rồi ! :)) ! Chặn để mấy em D.O.G nó bớt cắn =)) ! Tao cũng nghi lâu rồi,vs cái nick ko bảo hiểm+ko có gì để gọi là uy tín mà vẫn có nhiều người bị SCAMER Cắn thì chắc nó cũng quanh quẩn đâu đây trong topic này thôi ! Và chắc đang hóng những cmt của tao ! :"> ! Mày làm ăn thì nên có chút gì đáng tin đi ! Mấy cái Y!M đó fake để đi làm việc dể lắm ! Tao đây làm cho mày 1 lô nhé :D ! Chỉ tiết là Cái acc UDAME chả được kilogam uy tín nào cả ;)) !

Loại Do g như UANDME thì có ban forever luôn cho anh em được nhờ. Nó như thế nào thì anh em trên này đều biết rồi. Bác anhvinh đóng bảo hiểm uy tín thế nào thì mọi người đều biết rồi, bác cãi nhau vs loại Do g này làm gì cho mệt

Mấy bạn kia cứ làm như em lần đầu xài VPS vậy ák, VPS này em dùng ở nhà bị lag wá, em ra tiệm net đường truyền tốc độ cao cấu hình khủng test thử vẫn lag như vậy hỏi sao em dùng đc đây.

Mà em chỉ mới nói câu "vps lag wá" thôi, thớt ko biết cách nc với KH, chưa j đã bảo ng ta SCAM rùi hăm dọa tùm lum. Em là KH mà ko đc quyền góp ý về hàng hóa thì vô lý quá chị nghĩ có đúng ko?

- - - Updated - - -

Cũng chính thớt đồng ý tự phá vỡ Rules của thớt, thớt đồng ý sell trước nhận tiền sau ok?
VPS nó đặt ở đâu gần lắm à :| biết kết nối vn ==> us hiện giờ nhanh cở nào ko mà đòi ko lag =))
p/s: chuyện ko rõ nhưng đọc mấy trang đầu thì thấy mọi người comment bình thường còn ông UANDME mở miệng ra là dm này nọ =)) đủ hiểu cái bản tính thế nào :binhsua21:
đừng quote của mình rồi dm... nhé :(( :((

Cái nick Y!M mà suonggiophudoitraiiBH thường hay dùng ấy hã ! Tao đã chặn từ lâu rồi ! :)) ! Chặn để mấy em D.O.G nó bớt cắn =)) ! Tao cũng nghi lâu rồi,vs cái nick ko bảo hiểm+ko có gì để gọi là uy tín mà vẫn có nhiều người bị SCAMER Cắn thì chắc nó cũng quanh quẩn đâu đây trong topic này thôi ! Và chắc đang hóng những cmt của tao ! :"> ! Mày làm ăn thì nên có chút gì đáng tin đi ! Mấy cái Y!M đó fake để đi làm việc dể lắm ! Tao đây làm cho mày 1 lô nhé :D ! Chỉ tiết là Cái acc UDAME chả được kilogam uy tín nào cả ;)) !

Tao có uy tín hay ko là chuyện của tao, tao đâu có gd với mày :)

Tao thu mua PP gần 2 tháng liên tục mỗi ngày thu từ $300 -> $700 chưa hề SCAM ai, nghỉ thu mua thì tao tiếp tục gom tiền lẻ PTC, sống kiểu nào tao cũng sống đc vẫn sống khỏe, vậy đủ chứng minh tao có uy tín hay ko rồi :)

Mày cũng bớt lo cho tao đi, còn nếu mà mày là thằng hay đi fake nick đi SCAM thì cũng cho tao xin 2 chữ bình yên đi vì tao luôn làm ăn nhỏ lẻ và đàng hoàng thôi SCAM cũng ko đc nhiều đâu :)

Nhưng mà SCAM đc ng dày dạn kinh nghiệm như tao cũng vất vả lắm, còn bị quả báo nữa, lỡ lộ info ra bị đâm chết ko chừng, tao rất hiền nhưng nếu SCAM đc tao thì mày sẽ SCAM đc khối ng rồi và có thể sẽ SCAM trúng 1 thằng giang hồ, nó ko chém đâu mà nó đâm mày như đâm VPS đấy :)

Tao ko đóng bảo hiểm nhưng tao có hơn 20tr vốn, là tiền VND sạch sẽ. Nói thật nếu tao mà thật sự muốn làm nghề chính là exchanger luôn thì tao huy động đc 40 - 50tr vốn VND sạch sẽ là chuyện bt, chứ ko phải loại chém gió như mày ;)

Đã đâm với load mà còn sợ bị hack, sợ bị mất tiền bẩn hả, hài thật :D

có 1.5$ cũng scam. tiễn scammer lên đường sớm đi các bác.

nói con trai con gái là sai rồi, có người mua và người bán thôi. Mua bán theo thỏa thuận ban đầu, change plan thì phải chịu phí chứ.

có 40tr mà cứ tưởng là 400tr. lúc nào cũng kêu mỗi ngay xúc 1K PP.
có 1.5$ cũng scam. đi đâu cũng đem 2 cái chữ u tí trong khi chả hơn dc ai.

Vâng, tôi nghèo! Bác cứ ở trên núi cao đi xuống núi làm gì, cái dm bác mỏ bác dài wá.

- - - Updated - - -

nói con trai con gái là sai rồi, có người mua và người bán thôi. Mua bán theo thỏa thuận ban đầu, change plan thì phải chịu phí chứ.

Khác chứ, khi biết là con gái mình pay 5$ dù ko dùng nữa, còn con trai mình sẽ pay 0.5$ theo 3 ngày sử dụng, mình ko scam nhé :)

Vâng, tôi nghèo! Bác cứ ở trên núi cao đi xuống núi làm gì, cái dm bác mỏ bác dài wá.

nghèo thì đi scam để giàu hay sao.
Có 1.5$ ko trả cho ng ta, để còn đóng topic.

nghèo thì đi scam để giàu hay sao.
Có 1.5$ ko trả cho ng ta, để còn đóng topic.

Tao ko thích đấy, tao thích mai send 5 LR cơ đc ko mày?

luật mua bán là đã chấp nhận sell trước lấy tiền sau thì phải sell hàng chất lượng, hàng kém chất lượng thì KH có quyền trả hàng và ko trả tiền hoặc trả 1 ít tiền hoặc quy theo ngày sử dụng đại loại thế , thế thôi.
Đi chơi gái chơi xong bảo hàng kém chất lượng thì KH có quyền trả hàng và ko trả tiền hoặc trả 1 ít tiền hoặc quy theo ngày sử dụng đại loại thế ,thế thôi.:binhsua26:
Các bác cũng hiểu kết quả thế nào :binhsua146:

- - - Updated - - -

Khác chứ, khi biết là con gái mình pay 5$ dù ko dùng nữa, còn con trai mình sẽ pay 0.5$ theo 3 ngày sử dụng, mình ko scam nhé :)

im mỏ đi UDA ml ! Mày làm gì thì mày xem thử cả 4r này số lượng người ghét mày đếm bao nhiêu ! =)) ! Chung qui lại là Dân Muốn chém mà Các Mod ko chém ! Cỡ như mày mà ra đường thì có đứa khai dao đấy ! Ko có cái gì mà cũng bày đặt tự Phong " uy tín " =)) ! Nực cười !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom