Tuyệt đối không giao dịch với nick lbcforerver

myorion

Newbie
Reactions
91
MR
0.027
Insuree Balance
0
Như các bạn đã biết. Ngày hôm qua tớ bị hack 8k payza. Đồng thời nick phụ của tớ là lbcforerver bị hack luôn. Thằng c hó hacker uy hiếp tớ phải đưa nó 5000 lr để đổi lại những acc pz đã hack. Or là đưa mã pin cho nó đồng thời đưa mối tớ thường sell pz để đổi lại. Nhưng tớ đã tuyệt đối ko đồng ý. Tớ thà mất 8k pz đó chứ ko để cho con c hó đó trục lợi.

Tớ đã bị hack luôn yahoo nên ko thể up log chat lên được.

Tớ có một số đề nghị sau đây mong các bác chú ý nếu ko bị kẻ gian lợi dụng.

THứ nhất. Tuyệt đối không giao dịch với nick lbcforerver

Thứ hai. Nếu có giao dịch với nick chính của tớ là motbaychin thì phải ver phone. Mọi giao dịch không ver phone đều không phải tớ. (Phone bên phần More info)

Thứ ba. Những anh em có mua pz của tớ trong thời gian 1 tháng trở lại đây. Nếu pz có bị refund lại. Tớ sẽ cố gắng bồi thường đầy đủ cho anh em. Vì thằng c hó đó đã nói chắc chắn nó sẽ mở tranh chấp để lấy lại tiền.

Sự việc rất nghiêm trọng. Và mình thật lòng rất xin lỗi anh em nếu có điều gì ko hay xảy ra.

Rất mong anh em đi ngang đá hộ cho mọi người thấy để đề phòng kẻ gian.

P/s: nick thằng c hó đó là ohshit_ug. Nó là 1 thằng pro ug chuẩn bị off. Cầu mong cho công an tóm được nó!

Last edited by a moderator:
Sự việc khá nghiêm trọng, mọi người nên vào đọc.

Sự việc khá nghiêm trọng, mọi người nên vào đọc.

Nó đã giả danh tớ pm Animax để sell pz, nhưng cũng may là chưa thành công. Bà con đừng ai giao dịch với nick lbcforerver nha!

:binhsua37::binhsua37: làm sao mà để nó hack dc thế ? cao thủ gớm

:binhsua37::binhsua37: làm sao mà để nó hack dc thế ? cao thủ gớm

Nó cũng chả ghê gớm gì. Tớ lỡ cho nó teamview thấy file chứa acc lr và pz của tớ. Đồng thời gắn thêm 1 con perfectkeylogger vào nên lấy được pass yahoo.

Hok thể nào support PZ để lấy lại acc ah?

Nó cũng chả ghê gớm gì. Tớ lỡ cho nó teamview thấy file chứa acc lr và pz của tớ. Đồng thời gắn thêm 1 con perfectkeylogger vào nên lấy được pass yahoo.

:m098: lại dính kiểu hack teamview,số đen vãi,cuối năm mà còn bị ăn hack,thôi lần sau đừng bao giờ cho ai teamview hết,:m020: ta chỉ cho người quen team thôi,lạ đừng mơ

Hok thể nào support PZ để lấy lại acc ah?

Hôm qua giờ tớ lo change thông tin mấy acc pz và lr nên chưa có thời gian nhờ thangquynho lấy lại. Với lại tớ chỉ có Tên, ngày sinh, pass cấp 2, và câu hỏi bí mật thôi. ko biết có lấy lại được ko?

Hôm qua giờ tớ lo change thông tin mấy acc pz và lr nên chưa có thời gian nhờ thangquynho lấy lại. Với lại tớ chỉ có Tên, ngày sinh, pass cấp 2, và câu hỏi bí mật thôi. ko biết có lấy lại được ko?

pz có bị thay mail ko?nếu bị thay mail rồi là hơi bị khó lấy, sao lại lưu pass+pin tren cùng 1 filee thế , mất là mất nguyên bộ mới đau lờ :m020:

pz có bị thay mail ko?nếu bị thay mail rồi là hơi bị khó lấy, sao lại lưu pass+pin tren cùng 1 filee thế , mất là mất nguyên bộ mới đau lờ :m020:

Đến giờ tớ vẫn chưa hiểu tại sao nó lấy được mã pin. vì trong file chỉ có mail và pass của pz. Nó đã add mail và change mail rồi. Giờ xác định là đã mất. Chỉ hy vọng là không có thêm ai bị nó lừa nữa!

Vậy cái log chat này không phải của cậu à.

Từ cái câu tớ cần đẩy 7k pz thì ko phải là tớ rồi đó cậu. Hôm qua tớ xin nick yahoo của cậu để nhờ cậu giúp đỡ. Nhưng chưa gặp được cậu thì đã bị change pass yahoo. yahoo tớ chưa add mail nên đã bị nó add trước. còn câu hỏi bí mật thì trước khi vào nó lại đòi Ngày tháng năm sinh. Với postcode đăng kí yahoo. Nên tớ cũng không lấy lại pass yahoo được. Mọi người cẩn thận đừng giao dịch với nick đó là được. Còn ai có giao dịch gì thì phải ver phone.

Từ cái câu tớ cần đẩy 7k pz thì ko phải là tớ rồi đó cậu. Hôm qua tớ xin nick yahoo của cậu để nhờ cậu giúp đỡ. Nhưng chưa gặp được cậu thì đã bị change pass yahoo. yahoo tớ chưa add mail nên đã bị nó add trước. còn câu hỏi bí mật thì trước khi vào nó lại đòi Ngày tháng năm sinh. Với postcode đăng kí yahoo. Nên tớ cũng không lấy lại pass yahoo được. Mọi người cẩn thận đừng giao dịch với nick đó là được. Còn ai có giao dịch gì thì phải ver phone.

Mình không biết yahoo này là cậu. Mình chỉ biết motbaychin . Và mình thấy nghi nghi log chat nên không can thiệp nữa, chứ ko thì .... loạn
Mình chỉ nghi 1 chuyện là cậu vừa mới báo bị hack payza, sau đó thì có nick này pm mình => ko lẽ có 2 người bị giống nhau bị hack trong tình huống,thời gian gần sát nhau, nên mình nghi

Cho nên, nếu cậu muốn lấy lại Payza , Cậu hãy làm theo cách trong topic nha. Vì những điều này mà mình rất ngại khi giúp ai đó can thiệp sâu vào bảo mật.

Mong cậu thông cảm.

- - - Updated - - -

À mình nói thêm, cho dù hack có change info, thì vẫn giữ lại log history trên server của payza. nên họ sẽ có thể xác định tất cả, thời gian, Nhà mạng đang sử dụng, .....

Yahoo phụ của tớ là lbcforerver đó cậu. Tớ đã nói ngay đầu topic rồi mà! Cậu đợi tớ tập hợp được thông tin của pz. rồi pm cậu. cậu giúp tớ lấy lại acc pz nha! Tớ còn lưu First name Last name. mail cũ, pass cũ của pz. Mail và pass của acc pz đó. Ngày tháng năm sinh của acc pz. Mật khẩu cấp 2 và câu hỏi bí mật. Như vậy có lấy lại được ko cậu?

Yahoo phụ của tớ là lbcforerver đó cậu. Tớ đã nói ngay đầu topic rồi mà! Cậu đợi tớ tập hợp được thông tin của pz. rồi pm cậu. cậu giúp tớ lấy lại acc pz nha! Tớ còn lưu First name Last name. mail cũ, pass cũ của pz. Mail và pass của acc pz đó. Ngày tháng năm sinh của acc pz. Mật khẩu cấp 2 và câu hỏi bí mật. Như vậy có lấy lại được ko cậu?

dc cau, nhưng cậu phải tự làm thôi. mình xin lỗi. Nếu cần thêm thông tin sâu hơn, pm inbox forrum cho mình.ko qua yahoo nữa

http://mmo4me.com/showthread.php?84866-BAOMATCANH-BAO-EMAIL-GIA-MAO-LUA-DAOpz

pz thì supor nó sẽ mở lại acc thôi sợ nó có pin tẩu tán hết pz chứ k thì lo gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week