Tuyển thêm 2 bạn vào team YTB

Status
Not open for further replies.
Kéo view + linh tinh. :rolleyes: đầu tư 100 - 200 /tháng cỡ 5 em tham gia đầu tư 3 tháng là có kênh ngon rồi á. Chúc mau lấy lại vốn.

:eek:vẫn còn tuyển à ?cho 1 suất nhé :oops:

Kéo view + linh tinh. :rolleyes: đầu tư 100 - 200 /tháng cỡ 5 em tham gia đầu tư 3 tháng là có kênh ngon rồi á. Chúc mau lấy lại vốn.
nhầm r cậu nhé các cậu đoán mò toàn chả đoán dính cái gì mà cứ thích đoán .
số tiền này là tiền làm nội dung video và nó phải tốn cả đời nếu chơi YTB cả đời còn câu view tớ có cách khác k tốn $ vì vậy đừng có ngồi đoán mò :D

nhầm r cậu nhé các cậu đoán mò toàn chả đoán dính cái gì mà cứ thích đoán .
số tiền này là tiền làm nội dung video và nó phải tốn cả đời nếu chơi YTB cả đời còn câu view tớ có cách khác k tốn $ vì vậy đừng có ngồi đoán mò :D
Thì là có + linh tính đó :D nói thẳng ra là huy động vốn làm video, mình ko thích nói hết ra thôi. Chứ có mò đâu. :D

Thì là có + linh tính đó :D nói thẳng ra là huy động vốn làm video, mình ko thích nói hết ra thôi. Chứ có mò đâu. :D
Chỉ mem team tớ bít thui, mà xem qua cách nc của cậu hình như đã từng pm tớ hỏi này hỏi nọ giọng điệu cũng khá giống, mang tiếng là thứ linh tinh nhưng nó là thứ quan trọng làm video, còn huy động vốn... Nói như đúng rồi :eek:

Thôi thì nói ra cho a-e nghe luôn đi nào mình cũng chả ngại đâu nếu cậu nói đúng, cứ ngồi đoán mò như mấy pa kia, nào là mua view mua acc fb mua ads cậu view nạy nọ r mua tool mua vps này nọ mà chả dính mịa j cả :eek:
Huy động vốn :rolleyes: Nghe hài vồn ko bít thì đừng đoán linh tinh ảnh hưởng đến ng khác nhé cậu....

Như tit mình cần tuyển thêm 2 bạn vào team YTB chiến nội dung chính chủ, mình bảo đảm là có ăn nhưng k bảo đảm đc mấy k như các thánh kia .
Yêu cầu cần có : nội dung tớ chiến cần vốn nhưng ít lấy vốn lại khá nhanh ... Tầm 100$/1 tháng - cần 3 tháng vì sau 3 tháng bắt đầu doanh thu ổn r thì khỏi bỏ tiền túi ra nữa
" đây ko phải học phí cũng như ko phải mua tool tut j cả, để hiểu rỏ hơn thì pm "

Chú ý tiền vốn bỏ ra ko liên quan j việc mua tool tut vps hay view hay bất cứ cái j liên quan đến câu view cả, vì thế em xin các thánh bớt đoán mò giùm đi ạ....
Tiền bỏ ra làm là làm nội dung video và đương nhiên mỗi thành viên trong team đều có 1 channel riêng, tránh 1 số thánh bảo huy động vốn làm channel riêng cho tui này nọ khi chả hiểu team hoạt động ra sao .
2 ko cắn lén đâm sau lưng dưới mọi ko cảnh, ko ăn cháo đá bát, k phản dưới mọi hình thức .
A-E nào có hứng thú pm yahoo hay skype mình....
Tớ xin nhắc lại vốn có cần ở trên ko phải học phí hay mua tool tut j cả nhé chú ý giùm tớ .
A_E nào đáp ứng đủ đk thì pm mình nc, còn chỉ pm hỏi ko thì xin đừng pm mất tg đôi bên .

up cái r game

YH: Ghost.zong - Skype : Uchiha.Shisui93 ... Tuyển Thêm 2 Mem Vào Team YTB Chính Chủ " Cần Vốn " Nội Dung Và Hướng Phát Triển Tốt .

YH: Ghost.zong - Skype : Uchiha.Shisui93 ... Tuyển Thêm 2 Mem Vào Team YTB Chính Chủ " Cần Vốn " Nội Dung Và Hướng Phát Triển Tốt .

ko phải tớ khó chịu hay gì tớ nói trước nhé, a-e nào nhắm ko có vốn theo thì đừng PM mình hỏi này hỏi nọ.
Pm hỏi này hỏi nọ kêu mình giải thích cho đã r phán ngay 1 câu ko có tiền .
Trong khi câu đầu tiền mình nói là phải cần có vốn để chiến, thà thấy ko hợp chơi cái này ko theo tớ k nói gì, nhưng còn cái kiểu đã ko muốn theo mà cứ thích PM hỏi này hỏi nọ thì có ngày ăn chửi đó .
Mất TG giải thích .

up cái r chơi game

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511