Ask tuyển sư phụ ptu

iphone4idol

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
từ bỏ ptu từ lâu h quay lại chiến mạnh, pro nào rảnh có thể suppost chỉ dạy về tạo và phát triển site riêng ( seo ), và đặc biệt cấp cho mình vps để chiến, mình ko thể theo reg 2 host FS và FSN thôi nhá còn các host khác thì ok.
mình chỉ mong được theo kiếm $$$ mà thôi online 18-20/24h. mong pro giúp YH: iphone4idol @ hoặc SDT: hải ( bắc giang ): 01656 639 445
mong anh em trong mmo4vn không chém gió, ném đá dưới mọi hình thức

tuyển cái.................

Last edited by a moderator:
chưa nghe tuyển xư phụ bao giờ =)) chỉ nghe tuyển ref. xin bái xư. tìm sư phụ.......dùng từ tuyển sư phụ nghe có vẻ hạ thấp ông nào làm sp quá

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:45 PM ----------

tuyển cái cm mày!!!

đúng :))....

tý lấy số đt đem qua liên xô . mỹ pót gái xinh thèm cu to hehe !

votel cho bác. có ai xin ông này làm đệ tử không vào đăng ký thi tuyển cái.up cho ai đăng ký

mong anh em trong mmo4vn không chém gió, ném đá dưới mọi hình thức
bạn nói được từ này mà lại lập theart thế =))

Tuyển sư phụ, mình ko thể theo reg 2 host FS và FSN thôi nhá còn các host khác thì ok. :-ss, các sư phụ ở đây hình như ai cũng chơi 2 hots này

tuyển cái.................
mày phát ngôn cho hẳn hoi đấy, mấy thằng chúng mày mới chiến ptu thôi, trong vote này chỉ có nokia là chiến ptu lâu rùi nhưng ko biết về seo cho lắm.

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

Tuyển sư phụ, mình ko thể theo reg 2 host FS và FSN thôi nhá còn các host khác thì ok. :-ss, các sư phụ ở đây hình như ai cũng chơi 2 hots này
2 host này là từ rất lâu rùi, ngoài ra giờ còn wupload và uploadstation được đánh rá rất ngon

---------- Post added at 07:21 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

biết thì lúc lắc không biết thì ngậm ********** mà nghe, mấy thằng N.... đừng có tỏ ra mình nguy hiểm

Cung cấp số lượng lớn gạch cho chủ thớt và các bậc tiền bối chém gió . ai mua pm mềnh

p/s: chán cái box ptu :m125:

hjx, lại thêm 1 topic, tuyển sư phụ, nghe mà vãi quá đi, đã dùng từ tuyển sư phụ thì bác đã bro hơn cả sư phụ rồi còn gì, cần gì fải tuyển nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week