Ask tuyển sư phụ ptu

Ah, bạn này có Pm xin vào hội mình với yêu cầu cấp VPS vì trước đã có kn 10$/day

Nhưng khi yêu cầu teamview check acc kiếm được thì nhất quyết kô cho. Lý do: sợ anh vào hack acc paypal của em =)). Nghe đến đó nên mình đã bb rồi :(
Ặc ặc, $ của chủ thớt bác lumzechai hack làm gì? Nghe câu này thấy sợ chủ thớt luôn =))

Chỉ chẳng qua bác ấy hơi tự tin và tự cao tý thui, các bác làm gì ném dữ vậy :D

Ý bác ấy là muốn có người giúp đỡ về khoảng làm site riêng và seo, cung cấp vps . Nhưng lại khẳng định 1 câu là không phải nhờ giúp đỡ mà là tuyển. Tuyển có nghĩa là yêu cầu ứng cử viên phải đạt được các yêu cầu mà người tuyển đưa ra, nhưng người tuyển phải bảo đảm 1 số quyền lời cho ứng cử viên chứ. Ở đây bác chỉ kêu người ta cấp vps cho bạn và hướng dẫn bạn làm site mà không đề cập đến quyền lời của ứng cử viên (bác phải đảm bảo là làm được bao nhiêu $ 1 tháng nếu dùng từ "Tuyển")

Kiểu như bác thì bác tự đề cao mình quá, những người muốn làm sư phụ bạn mà phải hạ thấp mình để cho bạn xét duyệt, rồi còn phải cấp vps cho bạn mới chịu. Nếu dùng từ "Tuyển" thì cảm phiển trả $ cho sư phụ thì mới có tư cách dùng từ "Tuyển". Còn bác nghĩ sư phụ ăn tiền ref coi như tiền thù lao thì hơi quá đáng, thù lao có nhận được hay không chưa biết mà trước mắt phải đưa bạn cái vps trong khi bác không bảo đảm khi bac ko bao dam la kiem duoc bao nhieu thi dung co dung tu "Tuyển".

Mắc công con nít nó đọc vào lại quên mất câu "Tôn sư trọng đạo"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week