Ask tuyển sư phụ ptu

giờ rum ai new để cái topic mới cần giúp đỡ
là gạch và đá ném vãi đái
không có ý thức gì cả

Last edited by a moderator:
:)) tuyển sư phụ box ptu tiêu đề này lần thứ 2 xuất hiện. thấy bạn để cả sdt có thành ý, tôi chỉ có thể bảo cho bạn pm hội của lumzechai hay kairuy 2 hội này thành viên cũng khá lớn and từ lâu, vps thì hỏi soonlove hỏi mua giá cũng rẻ thui mà, học hỏi seo thì vào ptuclup nhưng khó priva. dạo này vô mmo thấy mấy thằng chém gió đến mức bão ngoài lề toàn đâu đâu đúng là bọn sâu bọ vô ý thức

:)) tuyển sư phụ box ptu tiêu đề này lần thứ 2 xuất hiện. thấy bạn để cả sdt có thành ý, tôi chỉ có thể bảo cho bạn pm hội của lumzechai hay kairuy 2 hội này thành viên cũng khá lớn and từ lâu, vps thì hỏi soonlove hỏi mua giá cũng rẻ thui mà, học hỏi seo thì vào ptuclup nhưng khó priva. dạo này vô mmo thấy mấy thằng chém gió đến mức bão ngoài lề toàn đâu đâu đúng là bọn sâu bọ vô ý thức

động chạm quá :binhsua27:

với lượng forum, acc tự solo chiến ~10$/day mình theo reg chủ yếu là ai cấp được cho mình vps để chiến còn các vấn đề khác mình ko cần support chỉ giúp phát triển site riêng để chiến cho hiệu quả đôi bên cùng có lợi

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

nhờ người khác giúp mà kêu tuyển. Ko thể reg theo FS, FSN thì còn ref gì nữa, đòi cấp cả vps để nó kiếm $ cho nhiều nữa cứ như ông nội, thằng này ngoài đời ko biết sao, lên đây là phải ném gạch cho vỡ mồm cái đã
đây ko nhờ vả ai hết nhá, ko giống như đa số kẻ theo reg 1 time để kiếm trác lợi lộc vd forum acc... rùi bùng
nếu chú thích thì offl

Last edited by a moderator:
với lượng forum, acc tự solo chiến ~10$/day mình theo reg chủ yếu là ai cấp được cho mình vps để chiến còn các vấn đề khác mình ko cần support chỉ giúp phát triển site riêng để chiến cho hiệu quả đôi bên cùng có lợi

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

đây ko nhờ vả ai hết nhá, ko giống như đa số kẻ theo reg 1 time để kiếm trác lợi lộc vd forum acc... rùi bùng
nếu chú thích thì offl

Dị vờ cà lờ .

nếu chú thích thì offl
Thế thì đổi title tìm người hợp tác đi bạn, thế mới hợp lý với mục đích của bạn , để title này dị ứng lắm , ngày xưa ngta quỳ lạy ngoài thềm suốt mới đc nhận làm đồ đệ , bi h đồ đệ đăng tin tuyển sư phụ thì đúng là hậu sinh khả úy rồi , nhưng mà nói thật , 10$/day , lại hok chịu ref FS vs FSn thì hok đủ tư cách tuyển sư phụ đâu

Mình thì chả có ý kiến gì.
Nhưng mà người ta hay bảo tìm sư phụ, tìm thầy. Tuyển đệ tử, học trò.
Ai đời ngược như bạn.
Bạn nhớ lần sau chú ý nha ;)

từ bỏ ptu từ lâu h quay lại chiến mạnh, pro nào rảnh có thể suppost chỉ dạy về tạo và phát triển site riêng ( seo ), và đặc biệt cấp cho mình vps để chiến, mình ko thể theo reg 2 host FS và FSN thôi nhá còn các host khác thì ok.
mình chỉ mong được theo kiếm $$$ mà thôi online 18-20/24h. mong pro giúp YH: iphone4idol @ hoặc SDT: hải ( bắc giang ): 01656 639 445
mong anh em trong mmo4vn không chém gió, ném đá dưới mọi hình thức

pm mình đi bạn

con lậy bố . bố có ăn có học mà lập toppic như này . này thì tuyển này gach.jpg

để cái title vậy mà kêu k ném cho vài cục gạch sao đc
sư phụ mà cũng tuyển + k chiến 2 site kia thì ai mà tuyển
vl :)

Mình sẽ làm sư phụ dạy bạn chơi rapidshare :D megaupload :x và mediafire :)) đã đầy đủ điều kiện bạn đưa ra rồi chứ :D

Mình sẽ làm sư phụ dạy bạn chơi rapidshare :D megaupload :x và mediafire :)) đã đầy đủ điều kiện bạn đưa ra rồi chứ :D
Vừa đọc cái comment bảo pm là nghĩ bác quăng gạch, không ngờ bác quăng thật. =))

ái chà.bác bebebe đây rồi...bgio mới gặp

ai kêu mình đấy :D

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

Vừa đọc cái comment bảo pm là nghĩ bác quăng gạch, không ngờ bác quăng thật. =))

Cứ nghĩ xấu ko thôi :binhsua26: ko đc nhá :binhsua26:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week