• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Refs. Site mới. $0.05 bonus trong vòng 24h. Pay cao!

Nguyen Long Quoc sent you $0.08 USD
Transaction ID: 2G028005HN841812F

Dear Hoang Kha Nguyen,

Nguyen Long Quoc sent you a payment of $0.08 USD.
Note from Nguyen Long Quoc:

30% trước nhé, khi mình rút được tiền sẽ pay còn lại! :)

Get the details
Don't see the money in your account?

Don’t worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Thanks,
PayPal

Help Centre | Security Centre

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

To receive email notifications in plain text instead of HTML, update your preferences.

Copyright © 1999-2010 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PayPal Email ID PP1546
Cảm ơn bác,em đã nhận được

Làm j có hội nào pay bình thường site này bạn, nó đang fix payment, có cho rút tiền đâu.

ok mình sẽ chờ cậu hi vọng uy tín , rút trước 30%
LR U5543769
100 click

Last edited by a moderator:
Sorry do dạo này bận nên mình không check topic thường! Bạn thông cảm nhé! ^^
Bạn hector nhận qua PP đc ko, LR mình hết rồi... Và các bạn đợi thêm vài ngày nữa mình pay 100% luôn khi Admins cho cashout, khỏi pay 30%. Bạn đọc thông báo dưới đây nhé!

THÔNG BÁO DỪNG CLICK Ngày 4/9/2010, lúc 9p.m

Vì Admin sắp chuyển server và reset lại data, nghĩa là dữ liệu sẽ có thể mất hết, nên mình thông báo để các bạn DỪNG CLICK. Mình chỉ tính ref đến ngày hôm nay vào giờ này thôi, mình sẽ chụp hình danh sách refs lại.

Pay: Mình sẽ pay refback sau khi Admins Tenadsplus pay cho mình, dự kiến trong vòng vài ngày nữa. Do vậy, đề nghị các bạn dừng click (có thể tiếp tục click nhưng mình không tính). Và chụp hình account của các bạn post lên để mình trả ref. Ai đã nhận trước 30% rồi thì xin ghi rõ.

Ai click sau bài post này mình không chịu trách nhiệm và ai không post hình lên để đối chiếu mình cũng không pay refback vì site này không có hiện username nên mình không biết ai là ai.

Khi post hình các bạn chụp luôn account nhé, không chỉ có số click, vì mình sẽ dựa trên ngày giờ đăng ký nữa.

Mong các bạn thông cảm! ^^

đã có proof bạn pay qua LR cho mình U5543769
nếu không có thì pay qua pp [email protected]
hiện nay mình click được 112 nhưng chụp luc 110
mình đk lúc 11:20

Proof nè

hix thui nói mồm lun nè 150 clik đã dừng từ lâu rồi nhưng ko mún request vì nghĩ chưa scam. Thôi mình cứ báo bạn 1 câu thôi chưa cần request đâu scam thì pay mình là đc. Thấy có người đã đc pay site này mà. Mong chủ thread có cái proof cho a e vui ^^! :D

Thanks! Cho hỏi là bạn có proof chưa và tiếp tục click chứ ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom