Tuyển Refs. Site mới. $0.05 bonus trong vòng 24h. Pay cao!

b06pro

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Site: Tenadsplus
Link đăng ký: http://www.tenadsplus.com/?ref=pleasehoney

Ads mỗi ngày: 10
Click rate: $0.01
Ref Click: $0.005
Instant Payment!

1. Sign up và click tất cả ads (9-10 ads)
2. Để lại username và PP account.
Các bạn để lại thời gian đăng ký nữa nhé, khoảng mấy h vì trang này ko hiện tên referrals.

Mình sẽ trả bạn $0.05 ngay vào PP khi các bạn click đủ tất cả ads trong vòng 24 giờ.

Ngoài ra, nếu bạn muốn tham gia lâu dài thì từ click 11 mình sẽ trả $0.25/50 clicks khi mình rút được tiền từ site. Nếu site scam mình sẽ trả lại 30% giá trị click của site dành cho thành viến standard ($0.005/click - các bạn có thể tìm hiểu ở site)

Mình trả vậy là cao rồi nhé!
Đăng ký nào!

Chú ý: Do site Admin ghi nhầm là $0.0005/ref click với standard member, nhưng thật ra là $0.005. Và admin ghi $0.02/ref clicks cho upgrade members nhưng thực ra có $0.01. Có lẽ do nhầm lẫn hoặc để tăng premium members. Các bạn có thể tham gia để rõ!

PROOF (của một số thành viên khác tham gia, khi nào mình có proof sẽ post):

THÔNG BÁO DỪNG CLICK Ngày 4/9/2010, lúc 9p.m

Vì Admin sắp chuyển server và reset lại data, nghĩa là dữ liệu sẽ có thể mất hết, nên mình thông báo để các bạn DỪNG CLICK. Mình chỉ tính ref đến ngày hôm nay vào giờ này thôi, mình sẽ chụp hình danh sách refs lại.

Pay: Mình sẽ pay refback sau khi Admins Tenadsplus pay cho mình, dự kiến trong vòng vài ngày nữa. Do vậy, đề nghị các bạn dừng click (có thể tiếp tục click nhưng mình không tính). Và chụp hình account của các bạn post lên để mình trả ref. Ai đã nhận trước 30% rồi thì xin ghi rõ.

Ai click sau bài post này mình không chịu trách nhiệm và ai không post hình lên để đối chiếu mình cũng không pay refback vì site này không có hiện username nên mình không biết ai là ai.

Khi post hình các bạn chụp luôn account nhé, không chỉ có số click, vì mình sẽ dựa trên ngày giờ đăng ký nữa.

Mong các bạn thông cảm! ^^

Last edited by a moderator:
Link đăng ký: http://www.tenadsplus.com/?ref=blackdragon88

Mình sẽ trả bạn $0.05 ngay vào PP khi các bạn click đủ tất cả ads trong vòng 24 giờ.

Ngoài ra, nếu bạn muốn tham gia lâu dài thì từ click 11 mình sẽ trả $0.35/50 clicks khi mình rút được tiền từ site. Nếu site scam mình sẽ trả lại 30% giá trị click của site dành cho thành viến standard ($0.0005/click - các bạn có thể tìm hiểu ở site)

Đăng ký nào!

ủng hộ bác để PT topic
Use: kutjhocdoj
PP: [email protected]

Bạn buiminhduhi check lại xem đã xem đủ ads chưa nhé. Site hay bị log out nên bạn click nó không tính view.
Sau khi bạn đủ 10 clicks mình sẽ pay ngay :)

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Đã PAID bạn buiminhduhi! ^^
Các bạn click đều nhé!

id :hecator
pp:hecatory@gmail

đk khoảng 11h10
vừa click xong đủ 10ad

bạn có pay qua LR ko?
50 click pay một lần hả bạn?

Đã PAID bạn dactien :)
Click đều nhé!

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

@thanhdominh: bạn click đủ 10 ads chưa, và bạn phải để lại PP chứ!
The payment has been sent

Nguyen, you have sent a payment of $0.05 USD to Huy.
We have sent you a receipt for this payment, and an email has been sent to your recipient. View details

Đã pay bạn hecator.
50 clicks sau pay $0.25
Nếu bạn muốn pay qua LR thì bạn chịu fee, và tùy vào lúc đó số lượng LR có để pay không.
Nếu được mình sẽ pay qua LR, không thì PP nhé! :)

Đã PAID bạn Khoai và nguyenloctv qua LR!
Hai bạn check và nếu được post proof nhé!
Mong mọi người tiếp tục ủng hộ.

@ ALL: các bạn khi đăng ký hoặc Click mới (từ click 11 trở đi) nhớ thông báo ngày giờ cụ thể nhé! Nếu không có thể dẫn đến việc trả chậm do nhầm lẫn.

Mời các bạn tham gia nhanh! :)

Link đăng ký: http://www.tenadsplus.com/?ref=blackdragon88

Ads mỗi ngày: 10
Click rate: $0.01
Ref Click: $0.005
Instant Payment!

Các bạn để lại thời gian đăng ký nữa nhé, khoảng mấy h vì trang này ko hiện tên referrals.

Ngoài ra, nếu bạn muốn tham gia lâu dài thì từ click 11 mình sẽ trả $0.25/50 clicks khi mình rút được tiền từ site. Nếu site scam mình sẽ trả lại 30% giá trị click của site dành cho thành viến standard ($0.005/click - các bạn có thể tìm hiểu ở site)

Đăng ký nào!

Chú ý: Do site Admin ghi nhầm là $0.0005/ref click với standard member, nhưng thật ra là $0.005. Và admin ghi $0.02/ref clicks cho upgrade members nhưng thực ra có $0.01. Có lẽ do nhầm lẫn hoặc để tăng premium members. Các bạn có thể tham gia để rõ!

PROOF (của một số thành viên khác tham gia, khi nào mình có proof sẽ post):

- Bác cho em một chân với nhé
User : mayman27k5
Paypal: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn