Referrer Tuyển Ref SeoSprint sử dụng tool VN Auto Job chính chủ

Minh con` 5 acc con` hon 10 ngay SD tool rating 39 , 21, va` 3 acc rating 10 banj nao xuc thi lien he Yahoo nhe :)

ủa vậy là nh~ người đã đc active tool trc' đó mới có thể load job xog làm job hả anh? Em tưởng chỉ cần làm ref là có thể sử dụng tool lun chứ :-(

đúng đấy bạn. Ai sd tool trước đó sẽ được Sd tiếp

- - - Updated - - -

Như thế thì thớt sống bằng gì? Nếu mà như thế thì t làm luôn 1k acc :binhsua113:

bạn nói gì không hiểu nhỉ. Nếu thớt muốn kiếm chác thì đã , Active tip ip mới khi tuyển Ref rồi nhá. thớt chỉ nhận ai đã sd tool trước giới hạn tránh tình trang JOB hết $ , với nhiều người đổ thừa thôi

Cái đó thì ai chẳng biết. Nhưng bạn nghĩ thử xem làm tool 1 phần là giúp đỡ ae, thứ 2 là để kiếm tiền. Thớt không active thêm ID mới lý do đúng là như bạn nói nhưng rồi cũng sẽ active trong thời gian tới. Làm như vậy chủ yếu là để có thể làm ăn lâu dài chứ nói như bạn thì chẳng lẽ thớt làm tool không phải vì mục đích kiếm tiền???

Test list job fake, chạy mượt vô cùng, ko còn bị stopped working. :)

Cái đó thì ai chẳng biết. Nhưng bạn nghĩ thử xem làm tool 1 phần là giúp đỡ ae, thứ 2 là để kiếm tiền. Thớt không active thêm ID mới lý do đúng là như bạn nói nhưng rồi cũng sẽ active trong thời gian tới. Làm như vậy chủ yếu là để có thể làm ăn lâu dài chứ nói như bạn thì chẳng lẽ thớt làm tool không phải vì mục đích kiếm tiền???

Hài vãi =)), :binhsua115:

mình chiến 3 ID một tháng mất 4.5$

mà mình đọc qua thì bảo phải reset máy ??

không hiểu sao chứ reset mày thì hoàn toàn không được

- - - Updated - - -

bạn có thể ước chừng 10p thì làm được mấy job không ???

Hài chỗ nào? Bạn nói thử xem :binhsua139:
Thế giờ thớt mở active như trước xong găp bão thì quay lại đổ thừa à . Hay chê trách , 1 số bạn đổ thừa tool làm cho JOB hết $ , một số bảo sẽ nát site ... đóng cửa ở mức an toàn là ok ;))

Chúc bác poker kiếm được nhiều $

Không làm ref cho bác nhưng hơn chục ID của em sau khi hết hạn vẫn được mua tiếp số lượng đó chứ bác?

PS: về vấn đề số lượng ID mình nghĩ thế này: bác poker viết tool mục đích là để kiếm $ (dĩ nhiên), vậy thì để bác ấy tính xem 1 tháng bác ấy thu được bao nhiêu từ tool là đủ thì sẽ ngưng active thêm, còn các bạn đã dùng tool thì phải xác định nếu bị ban cũng đừng khóc lóc, còn mấy bạn không dùng tool mà cứ lải nhải nát site thì thôi éo thèm nói nữa rồi

Last edited by a moderator:
Chúc bác poker kiếm được nhiều $

Không làm ref cho bác nhưng hơn chục ID của em sau khi hết hạn vẫn được mua tiếp số lượng đó chứ bác?

PS: về vấn đề số lượng ID mình nghĩ thế này: bác poker viết tool mục đích là để kiếm $ (dĩ nhiên), vậy thì để bác ấy tính xem 1 tháng bác ấy thu được bao nhiêu từ tool là đủ thì sẽ ngưng active thêm, còn các bạn đã dùng tool thì phải xác định nếu bị ban cũng đừng khóc lóc, còn mấy bạn không dùng tool mà cứ lải nhải nát site thì thôi éo thèm nói nữa rồi

Uh ID hết hạn vẫn được reactive. Về vụ tool thì mình muốn nói thế này. Đã tham gia vào MMO thì tất nhiên mục đích là make money dù là viết tool hay là làm gì đi nữa. Nói là thu bao nhiêu cho đủ thì tiền thì không biết bao nhiêu là đủ. Tuy nhiên tính mình làm cái gì ra nhất là tool bán lấy tiền thì luôn đặt sự hài lòng của khách hàng lên trước tiên. Đã không làm thì thôi đã làm thì phải làm cho tử tế. Chính vì thế đợt này mình ko active nữa mà để cho mọi thứ hoạt động thật ổn định, không còn ai phàn nàn, không còn người bị ban acc, Seo vẫn hoạt động bình thường thì mới active thêm. Tốt cho mình mà cũng tốt cho các bạn

hiện giờ mình phải mua tool và làm ref thớt thì mới dc cấp list jobs đó hả ???

Bác có phải TieuMai.JP trên VOZ k :binhsua119:

Bác nào có ID đã ref bán rẻ cho mình với
không cần danh tiếng, gì cả :binhsua137:

acc không có gì cũng đc

pm inbox cho mình cũng đc :binhsua113:

vừa test, tool chạy cực mượt, sau khoảng 1 tuần thì poker đã trở lại lợi hại gấp bội, h chỉ đợi cho active id mới vì mình chỉ còn 1id :(

Bác có phải trên VOZ k :binhsua119:

Con do.g này bảo mày del ref, mày lại đem bán rồi giờ còn dám quay lại đây sủa nữa hả, mọi người cẩn thận để lộ ID là con do.g này nó đi tố cáo đấy

lão poker cho hỏi cái này, click takru bảng 4.0 này click làm s, click trên tool nó cứ hiện cái bảng khác như tab trong web ấy nhưng mà tool nó cứ kêu click takru r k load đủ ad

Con do.g này bảo mày del ref, mày lại đem bán rồi giờ còn dám quay lại đây sủa nữa hả, mọi người cẩn thận để lộ ID là con do.g này nó đi tố cáo đấy
Tố
cáo cmm ak. ngu vl, t déo muốn nói nhiều đâu. k động đên thì thôi,éo ai bảo m câm. t đố m tố cáo dc t bị baned đấy ID 1309999, cho 1M. Éo biết éo gì còn nói,tố ccmm. Ngu!

Tố
cáo cmm ak. ngu vl, t déo muốn nói nhiều đâu. k động đên thì thôi,éo ai bảo m câm. t đố m tố cáo dc t bị baned đấy ID 1309999, cho 1M. Éo biết éo gì còn nói,tố ccmm. Ngu!

Thằng ml này trước đây nó đã tố cáo nhiều rồi, còn có cả topic phanh phui nó, anh em cẩn thận với loại do.g ăn shit này, mày còn dám mò mặt lên đây mặt mày cũng dày đó, nhiều shit quá mà

mong là tool sớm ổn định , e chờ active mới đây :binhsua117:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week