Referrer Tuyển Ref SeoSprint sử dụng tool VN Auto Job chính chủ

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hi all

Để đảm bảo cho tool VNAJ hoạt động tốt nhất, kể từ ver 4.0 mình sẽ chiến Seo cùng với các bạn. Nhân đây mình xin lập topic tuyển
ref sử dụng tool VNAJ, tool của chính mình

Trước khi đăng ký làm ref của mình bạn chú ý một số điều sau

_ Chỉ có ai sử dụng tool VNAJ hẵng đăng ký làm ref của mình ( mình chỉ cung cấp list job tool VNAJ)
_ Bạn đăng ký làm ref của mình không có nghĩa là bạn được sử dụng tool VNAJ ( hiện tại tool VNAJ đang dừng active thêm ID)

Đối với các bạn sử dụng VNAJ và làm ref của mình

_ Chỉ có ID nào làm ref thì mới được sử dụng job từ server
_ Job server hiện chưa có nhiều ( mình mới bắt đầu tìm job) tuy nhiên mình sẽ cố gắng mỗi ngày thêm được 5 - 10 job
_ Job của mình tuy ít nhưng đảm bảo là 100% được trả tiền ( Không đảm bảo 100% live nhưng đảm bảo 100% job được trả tiền). Đó là
những job mình đã chiến trực tiếp bằng tool và đã được trả tiền ( IP Fake ) vì thế khi bạn chiến job của mình đảm bảo không bị chủ job tố cáo proxy,
không bị âm danh tiếng, không bị ban acc
_ Mình không bao giờ bán ref,... bạn nào không muốn làm ref của mình nữa chỉ cần lên topic comment sau 1 - 2 ngày mình sẽ del ref cho bạn.
_ Mình không đảm bảo số lượng job cho các bạn, vì vậy bạn nào cảm thấy không hài lòng về số job thì cứ comment mình sẽ del ref ngay lập
tức, vui lòng không bày tỏ thái độ hay thúc giục mình kiếm job. Mình chỉ update job lên server khi đã đảm bảo job đó được trả tiền

Đừng làm ref của mình nếu bạn thấy không thích hợp với các điều kiện trên

Link Ref

Cách load Job Server

Sau khi login vào tool, bạn click vào Connect Server

Sau đó nếu bạn làm ref của mình và đã được mình active lên server ( không phải cứ làm ref của mình là sẽ load được job server luôn, mình
phải mất thời gian để cập nhập ID của bạn trên server, bạn cứ bình tĩnh) bạn sẽ thấy 2 nút ẩn là load Job Vn và load Job fake, chiến list nào
thì bạn load list đó về

Thống kê Job trên Server:

IP VN: 38 job
IP Fake: 29 Job

Sau một thời gian dài chiến SeoSprint từ IP VN cho tới IP HMA, từ làm tay cho tới làm tool, mình đã tổng hợp được một số mẹo chiến Seo như sau

_ Khi bắt đầu tạo acc, đừng bao giờ active account luôn, khi nào kiếm được ít nhất 1$ bạn hẵng active account ( bù tiền sim active ID phòng
sau này có bị ban acc Seo thì vẫn lời)

_ Trước khi reg acc bạn phải xác định trước acc đó chiến bằng IP gì (VN hay US hay Euro ...) thì từ đó trở đi account đó chỉ dùng đúng IP
đó, không nên thay đổi IP linh tinh, đã US thì cứ chiến US, đã Eu thì cứ Eu mà VN thì cứ VN

_ Không đặt tên account tiếng Việt dùng có chiến IP Việt hay IP fake ( quan trọng)

_ Tuyệt đối không bao giờ đăng nhập nhiều ID trên cùng một IP và cùng một trình duyệt. Khi bạn muốn đăng nhập vào để rút tiền hoặc xem xét
thì ghi nhớ là đổi IP, clear all cookie, an toàn hơn thì rs máy trước khi login

_ Về vấn đề tìm job

Lấy 1 account riêng chuyên dùng để tìm job. Account này không làm job, chỉ dùng để kiếm job mà thôi. Job nào đã tìm qua rồi thì bạn đánh dấu thích vào, job nào không làm được thì đánh đấu hủy để lần sau không mất công tìm lại job đó nữa. Cứ thế dần dần bạn sẽ tìm được hết list job trong Seo

Khi tìm job bạn nên ấn vào start job để đảm bảo job đó còn sống, job có tồn tại trong Seo không có nghĩa là job đó còn sống, chỉ trừ khi bạn
ấn bắt đầu và hiện lên khung báo cáo job

Khi tìm job, các job nào mà chủ job đã từ chối nhiều người thì không nên làm job đó, đơn giản vì nhiều người làm bị từ chối -> chủ job khó
tính, khả năng nhiều là từ chối proxy, tốt nhất là không nên dây vào, đừng bao giờ tiếc job, làm ít một tí nhưng an toàn còn hơn là mạo hiểm
với account của mình

Nếu có khả năng tìm job, hãy tự tìm job cho chính bạn, đừng bao giờ phụ thuộc vào list job của ai, quá nhiều người cùng làm 1 job sẽ dẫn đến
tình trạng job mau hết tiền và có thể là bị từ chối hàng loạt

_ Mẹo chiến Seo trong tình hình hiện nay

Hiện nay có rất nhiều chủ job từ chối proxy và report account vì thế vấn đề quan trọng nhất là làm đúng job và tránh được các chủ job khó tính. Vậy làm sao có thể tránh được các chủ job khó tính

Khi chiến Seo bạn nên tạo 2 list job, 1 list job test và 1 list job đã trả tiền. Bạn sử dụng 1 account chuyên để chiến list job test là các
job mới tìm. Chỉ job nào đã được trả tiền bạn hãy cho vào list job đã trả tiền. Các account phụ của bạn chỉ chuyên chiến list đã trả tiền.

Như vậy đảm bảo được nếu bị ban thì chỉ bị ban 1 account, các account phụ lúc nào cũng được làm job đã trả tiền -> không lo âm danh tiếng, không lo bị report ...

_ Nếu có thể chiến IP VN thì nên chiến bằng IP VN tại vì chiến bằng IP VN không lo bị từ chối và report vì Proxy

_ Khi có tiền trong account thì rút được lúc nào thì rút luôn lúc đó, đừng để nhiều, chiến Seo có thể bị ban account bất cứ lúc nào dù bạn có
cẩn thận đến đâu

Để tránh kẻ gian bạn nào làm ref cho mình thì không cần cập nhập ID trên đây, mỗi ngày mình sẽ vào tổng hợp ref mới vài lần và sẽ update lên server. Hôm nay bạn ref thì chắc chắn mai bạn sẽ load được job trên server về

Last edited by a moderator:
xé tem!!!!!!!!!!.....................

he he theo vé nhá chờ bấy lâu :D

Để tránh kẻ gian bạn nào làm ref cho mình thì không cần cập nhập ID trên đây, mỗi ngày mình sẽ vào tổng hợp ref mới vài lần và sẽ update lên server. Hôm nay bạn ref thì chắc chắn mai bạn sẽ load được job trên server về

:binhsua144: oh vậy à tí nưa là vi pham bản quyền

mình vừa ref cho bạn rồi đó.

nguyenhuy

bạn inbox list job VN cho mình nhé :D tks bạn
rõ khổ! đọc lại bài viết trên đi cậu!

xin 1 vé nhé thớt :binhsua144:

Hôm qua đã ref cho thớt :binhsua144:

mình vừa ref cho bạn rồi đó.

nguyenhuy

bạn inbox list job VN cho mình nhé :D tks bạn

Bạn đọc kĩ lại hộ mình với, ai ref mình sẽ tự update, và không có inbox list job nhé, tự load job trên server về

- - - Updated - - -

thế là không cần báo danh mà bác tự cập nhật ref hart :p

Đúng roài, không cần báo danh không cần xin list job

vậy ref 4 acc dc hok :))

Không giới hạn acc ref, không cần thiết active acc hay chưa, tất cả tự động hết rồi

Ip US đkí đc ko thớt?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,416
Latest member
appgo88vin
Back
Top Bottom