Referrer Tuyển Ref SeoSprint sử dụng tool VN Auto Job chính chủ

Mình có kế hoạch mới về SeoSprint thế này anh em tính xem thế nào. Giảm giá tool VNAJ xuống còn: 0.5$/1 ID. Mở active Id thoải mái. Tuyển ref chỉ hỗ trợ IP VN. Các bạn nào mua tool, tự tìm job mà làm job fake bị banned thì tự chịu trách nhiệm.

Có nghĩa là mình giảm giá tool xuống, khuyến khích anh em chỉ chơi các job IP Việt, nếu nhiều người chơi fake ip làm seo nát hay bị ban acc gì thì tự chịu trách nhiệm.

Mọi người cho ý kiến, bán tool mà thấy các bạn bị ban acc hàng ngày mình cũng xót lắm

Chuẩn mem nè :D mình đồng ý vấn đề này dù mới ra đi acc ref cho bạn vi luat 2.5 :D .

Mình có kế hoạch mới về SeoSprint thế này anh em tính xem thế nào. Giảm giá tool VNAJ xuống còn: 0.5$/1 ID. Mở active Id thoải mái. Tuyển ref chỉ hỗ trợ IP VN. Các bạn nào mua tool, tự tìm job mà làm job fake bị banned thì tự chịu trách nhiệm.

Có nghĩa là mình giảm giá tool xuống, khuyến khích anh em chỉ chơi các job IP Việt, nếu nhiều người chơi fake ip làm seo nát hay bị ban acc gì thì tự chịu trách nhiệm.

Mọi người cho ý kiến, bán tool mà thấy các bạn bị ban acc hàng ngày mình cũng xót lắm
Haiz... fake ip 1 phần là vì nó nhiều job hơn - rủi ro cao hơn
Và 1 phần nữa là ko thể reset modem đc nên mới chấp nhận cái rủi ro :-<

Haiz... fake ip 1 phần là vì nó nhiều job hơn - rủi ro cao hơn
Và 1 phần nữa là ko thể reset modem đc nên mới chấp nhận cái rủi ro :-<

Vấn đề của chúng ta bây giờ là fake ip nhiều thì chủ job từ chối thôi thì không sao nhưng làm cho các acc GA của chủ job bị ban. Mà chủ job bị ban acc đồng nghĩa với chúng ta mất việc làm, nên bây giờ chấp nhận một ngày kiếm ít xuống, rủi ro cũng ít xuống và chủ job sống cũng khỏe hơn, tất cả cùng có lợi

Nếu bạn nào có 3G thì chiến quá đẹp

Vấn đề của chúng ta bây giờ là fake ip nhiều thì chủ job từ chối thôi thì không sao nhưng làm cho các acc GA của chủ job bị ban. Mà chủ job bị ban acc đồng nghĩa với chúng ta mất việc làm, nên bây giờ chấp nhận một ngày kiếm ít xuống, rủi ro cũng ít xuống và chủ job sống cũng khỏe hơn, tất cả cùng có lợi

Nếu bạn nào có 3G thì chiến quá đẹp
dau tu mua 3G het 30$...

Ủng hộ bác, mọi người nên trở lại làm = IP Việt, kiếm ít hơn nhưng mà nó chắc, với có tool rồi thì cũng đâu tốn sức mấy

ip việt h dễ gì kiếm ra job :|

- - - Updated - - -

chắc đa số sẽ ngĩ họ chơi việt mình fake. rồi cũng thế cả :|

Mới có 1 người bị chưa thể nói được gì cả, có thể là do lỗi ở cậu, phải cùng lúc nhiều người dùng tool đều bị ban thì mới có thể khẳng định được

Mà bác poker cho hỏi hình như tool mà gặp site Tak hoặc PP mà không có link nào khác trên nó thì nó next luôn đúng không? sao không cho nó báo cáo duy nhất 1 link cũng được, vì các site thế này khá nhiều, bị khá nhiều lần next vì nó
có 1acc ... fake hma ......... auto làm job trên sever thì lỗi của mình là ở đâu ????

có 1acc ... fake hma ......... auto làm job trên sever thì lỗi của mình là ở đâu ????

Mấy cái vụ ban này thì khó có thể nói lý do ở đâu, do mới có mình cậu bị ban nên chưa biết thế nào cả, bình thường lúc chưa có tool vẫn có những người bị ban thường xuyên mà

Cái này e cũng đã góp ý với bác rồi mà :D. Giờ bán tool ai thích dùng thì dùng, dùng thì tự chịu trách nhiệm. Chứ ai biết mua tool xong các bạn dùng kiểu gì. Đến lúc bị BAN lại đổ tại tool lại đòi refund tiền tool. E thấy bác support đổi ID là đã tốt lắm rồi nếu như là e thì không bao giờ e refund vụ vừa rồi. :binhsua153:

E ủng hộ quyết định này của bác. Giá cả thì bác quyết định. Và e có ý kiến là vẫn nên support đổi ID.

P/S: E đặt hàng luôn 10 ID. :binhsua149:

Cái này e cũng đã góp ý với bác rồi mà :D. Giờ bán tool ai thích dùng thì dùng, dùng thì tự chịu trách nhiệm. Chứ ai biết mua tool xong các bạn dùng kiểu gì. Đến lúc bị BAN lại đổ tại tool lại đòi refund tiền tool. E thấy bác support đổi ID là đã tốt lắm rồi nếu như là e thì không bao giờ e refund vụ vừa rồi. :binhsua153:

E ủng hộ quyết định này của bác. Giá cả thì bác quyết định. Và e có ý kiến là vẫn nên support đổi ID.

P/S: E đặt hàng luôn 10 ID. :binhsua149:

Mình là mình kết những bác như thế này :binhsua146:

Thế những người không Auto thì sao anh. SEO nát thì cũng bị ảnh hưởng chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,476
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week