Tuyển ref Richbux4you , Bn ngay sau khi đăng kí , RB 200% dù site scam hay không .

Status
Not open for further replies.
ok đã tiến hành change upline,đã chuyển 1 lần,k biết lần này cho chuyển k, hum nay bắt đầu xin chuyển,nếu thành công chắc ngày mai mới chuyển wa thành ref của bạn,check lại dùm mình.Cảm ơn

ID: dizzle
PP: [email protected]

đây nè bạn , mình quên là bạn là premium chứ
View attachment 978
Chả thấy gì hết cả, nói tóm lại, hôm nay mình đã click 70 ads ( đem về cho bạn hơn $1.00) rồi, đúng không?
Bạn sửa rules thì cũng nên RB cho những ai đủ điều kiện RB và yêu cầu trước khi rules được sửa chứ.
Nhưng không sao, mình sẵn sàng click thêm 4 ngày nữa, xong bạn send AP/PP về [email protected] $1.05 cho mình nhé.
Nếu ngưng click phải thông báo để anh em biết, nếu không thông báo, vẫn phải chi RB đấy.

up lên nè , thanks đã ủng hộ nhé

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

up lên nè , thánk đã ủng hộ mình

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

ủa vậy tự thanh toán hay phải post số click lên vậy ?

đủ 50 click thì báo danh nhé bạn

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

up lên nè sao vắng quá vậy nè trời

click đều đi bạn , thanks bạn đã ủng hộ

anh nhanhui ki` wa'. lam ref cua anh click duoc 448 clicks ma cha thay RB ji ca?
co fai scam khong nhi? kiem tra dum em angel1993 448click roi nha. RB hay bn ji lam 1 the dj

Last edited by a moderator:
mình vừa gởi yêu cầu chuyển upline sang bạn rồi.khi nào được thì bonus cho mình nhé.mình vẫn click bình thường mỗi ngày.

ID: clover51287
paypal: [email protected]
yahoo: [email protected]

mình thấy bạn bonus và Rb rất tốt, sau này nếu bạn có tuyển ref thì nhắn mình 1 tiếng nhé, mình sẽ ủng hộ nếu vẫn chưa reg site đó. ^_^

Last edited by a moderator:
anh nhanhui ki` wa'. lam ref cua anh click duoc 448 clicks ma cha thay RB ji ca?
co fai scam khong nhi? kiem tra dum em angel1993 448click roi nha. RB hay bn ji lam 1 the dj

site này nó pending 10 ngày nên mình nghĩ nó scam nên đã thông báo cho anh em ngừng click rồi mà , giờ nó mới cho chiến lại nên mình tuyển ref bạn ah , bạn đọc PP đi mình BN cho

nó pending 10 ngày nên mình nghĩ scam , ai ngờ đến hôm nay nó trả tiền bạn ah

đã rb cho bạn và motngaymoi , thanks đã ủng hộ mình

thank đã ủng hộ nhé , up lên tiếp nữa nè

Tuyển ref Richbux4you

Site này mình vừa mới upgrade ultimate.
Mình cần tuyển 100 ref site này , anh em ủng hộ mình nhé.

BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 3 ngày .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 7 ngày .
Rb 200% sau mỗi 50 click dù site có scam hay không . Đối với thành viên premium có thể click 35 ads / ngày thì RB 200% sau 200 click . RB 100% khi site scam nhé .

Bn 1.5$ cho 3 bạn click nhiều ads nhất trong tuần . Click tính từ 6h ngày 4-7 .

Đã click đủ 4 ngày rồi mà sao ko thấy BN đâu hết vậy chủ xị , sao thấy hiu quá ta :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,928
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week