Tuyển ref Richbux4you , Bn ngay sau khi đăng kí , RB 200% dù site scam hay không .

Status
Not open for further replies.

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
ngày 10 -7 : site đã scam ngừng click hết nhé

Last edited by a moderator:
ok thanks bạn , áp dụng cho đăng kí mới và chuyển upline luôn

Hướng dẫn chuyển upline : vào contact us ( gần Term of servive ) . Phần nội dung ghi là : " i want to change my upline to nhanhui "

id: nguyenkhanh
pp: [email protected]
muốn chuyển ref cho người khác ở bất kì trang nào thì đều làm như hướng dẫn phai không bạn
200% là bao nhiêu trên add vậy

uhm chuyển upline thì chỉ cần làm như thế thôi , nếu admin uy tín và thân thiện nó sẽ chuyển liền . Có nhiều loại giá ads thì sao mình nói dc bạn . Bạn nhìn vào phần standard đó

---------- Post added at 07:01 AM ---------- Previous post was at 06:57 AM ----------

id: nguyenkhanh
pp: [email protected]
muốn chuyển ref cho người khác ở bất kì trang nào thì đều làm như hướng dẫn phai không bạn
200% là bao nhiêu trên add vậy

uhm chuyển upline thì chỉ cần làm như thế thôi , nếu admin uy tín và thân thiện nó sẽ chuyển liền . Có nhiều loại giá ads thì sao mình nói dc bạn . Bạn nhìn vào phần standard đó

2 bạn chọn ads có giá trị cao mà click đi nhé , đừng click ads 5s

id kakaka

cậu BN va RB 100 click cho mình luôn nhé :D

PP : bên dưới

id kakaka

id kakaka

Mình chỉ BN cho bạn 0.3$ dc thôi vì thằng này nó pending 10 ngày mới trả tiền nên mình nghĩ là nó cam và k click ads nữa >> khong nhận dc tiền từ ref , bạn tiếp tục click nhé , thông cảm nhé bạn

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:25 AM ----------

id : motngaymoi2002
ap.pp : [email protected]

bạn là reg cũ mà , bạn chú thích là ref cũ để mình còn biết mà bn cho bạn 0.3$ nhé , thanks bạn

Bạn coi trong danh sách ref ,mình click được nhiêu rồi ,để còn tính lại nữa chứ :D

bạn click dc 70 ads ah

Đã chuyển upline thành công, mình đã click 378 ads, khoảng 12h00 hôm nay gửi BN & RB 70 clicks đầu tiên cho mình nhé

Account Summary
Your details
Username cungkiemtiennao
Registered 2011/06/06, 00:15
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/12/06, 00:15)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 378 clicks
Last click Yesterday, 11:19
Last login 2 hours ago
Upline nhanhui [Viet Nam]

Đã chuyển upline thành công, mình đã click 378 ads, khoảng 12h00 hôm nay gửi BN & RB 70 clicks đầu tiên cho mình nhé

Account Summary
Your details
Username cungkiemtiennao
Your clicks 378 clicks
Last click Yesterday, 11:19
Last login 2 hours ago

bạn click dc mấy ads kia mình đâu có nhận dc tiền đâu sao mà bn hả bạn , mình chỉ nhận dc tiền 10 click đầu tiên của bạn ah

bạn click dc mấy ads kia mình đâu có nhận dc tiền đâu sao mà bn hả bạn , mình chỉ nhận dc tiền 10 click đầu tiên của bạn ah

Bạn vào kiểm tra thử xem hôm nay mình click bao nhiêu ads( mình là premium, mỗi ngày click 35 ads), từ khi chuyển upline đến giờ mình đã click 70 ads , toàn những ads $0.01 và $0.125.
Nếu đúng, BN & RB cho mình, nếu không thì chụp màn hình direct ref của bạn ( cungkiemtiennao) post lên thử xem để mình hỏi Admin

Account Summary
Your details
Username cungkiemtiennao
Your clicks 448 clicks
Last click Today, 01:05
Last login 7 hours ago

đây nè bạn , mình quên là bạn là premium chứ

anh em premium vì đã đăng kí từ trước ngày 28-6 thì rb 200% sau200 click , rb 100% khi site scam nhé , chi tiết xem ở đầu trang nhé , thanks anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week