[Tuyển REF] NLBUX - Fee Pioneer cho 10000 mem - Bonus tới 0.1 + Refback 120% [Đã up Golden]

vnjustin2011

Newbie
Reactions
44
MR
0.000
[06/07/2011] Đã có proof lần 2. Site này vừa add thêm 5 năm bản quyền --> 6 năm bản quyền.
Mọi người hãy yên tâm chiến nhé

Thông báo: (Cập nhật 28/06)
Vì server Nlbux (buxhost) gặp sự cố nên bị mất dữ liệu. Vì vậy các bạn sau đây làm ơn đăng ký lại dùm mình nha. Cảm ơn mọi người!!
tongdinhson985 (id: tongdinhson985) --> Đã đăng ký lại
quangmmo (id: tientung) --> Đã đăng ký lại
chienthang9106 (id: chienthang9106) --> Đã đăng ký lại
orbatGTA (id: orbatGTA) --> chưa
saophaidangki (id: tadangki) --> Đã đăng ký lại
Uknow (id: Uknow) --> Đã đăng ký lại
hoangviet90 (id: doanducviet) --> Đã đăng ký lại

Rất xin lỗi vì điều này, mong các bạn giúp đỡ mình để cùng giải quyết sự cố này.
Đồng thời riêng site này sẽ bonus sau 3 ngày đăng ký nha các bạn. Vì mỗi lần sever gặp sự cố mình lại mất ref đăng ký trong vòng 2 ngày gần đó. (mong các bạn thông cảm)
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

Đã có proof đầu tiên: (Cập nhật 26/06)
nlbux proof.JPG
Thông báo (Cập nhật 24/06/2011)

Vì trang NLbux đổi số lượng Ads và giá click đã giảm xuống nên có 1 chút thay đổi nha các bạn.
Bonus: 0.02 sau khi đăng ký và click hết ads.
Refback: 0.004/click
Site scam: refback 30%
Autopay hàng tuần vào tối thứ 2
(Các bạn đã đăng ký trước đây thì lần nhận thanh toán đầu tiên sẽ tính như cũ, lần thanh toán thứ 2 trở đi sẽ áp dụng theo chế độ mới nhé)
Thanks!

Tuyển gấp 99 Ref cho site NLBUX - Hợp tác lâu dài

1. Thông tin site:

Site mới ra lò, 10.000 thành viên đầu tiên sẽ nhận được Pioneer miễn phí --> Nhanh lên các bạn (hiện chỉ mới hơn 1000 thôi)

Pioneer:
Pays per Ad: 0.01/click - 0.005/ref click
Min to cashout: 2$
Wait time: Tối đa là 24h
Thanh toán qua: Paypal, Alertpay, Liberty Reserve
Number of Ads: 5
No investment required

Nlbux hoạt động từ ngày 10/06/2011, có forum và đã có proof (check tại trang chủ Nlbux)

2. Bằng chứng thanh toán (Proof):

Sẽ update ngay khi nhận được Proof đầu tiên.

3. Chế độ bonus và Refback:

Bonus 0.1 cho 10 bạn đầu tiên,
Bonus 0.07 cho 40 bạn tiếp theo
Và bonus 0.05 cho các bạn còn lại.
(Lưu ý: Bonus ngay 0.05 sau khi đăng ký và click hết ads, còn lại sẽ bonus sau khi click đủ 4 ngày)
(Vì vậy các bạn hãy nhanh chân lên để nhận được bonus cao nhất)
Refback 2 tuần 1 lần vào tối chủ nhật tuần 2 và 4 trong tháng.
Refback: 120% (0.006/click)
Site scam: Refback 30% (0.0015/click)
Rất mong các bạn sẽ ủng hộ mình! Cảm ơn cả nhà trước!!!

4. Yêu cầu:

Riêng đối với site này mong các bạn đăng ký và click ads thường xuyên để nhận Refback.
Ngưng click 2 ngày liên tiếp mà không thông báo với mình --> xóa tên

5. Đăng ký tại đây:

http://www.nlbux.com/?ref=vnjustin2011

Các bạn chú ý dùm, khi click đăng ký thì ở mục "Referrer" phải là "vnjustin2011". Nếu không phải thì các bạn hãy xóa cookie, sau đó click đăng ký lại nhé.

6. Mẫu Báo danh trên topic:
ID:
Paypal:
Yahoo ID:

7. Yêu cầu refback:
ID:
Số click:
Paypal:
Yahoo ID:

8. Thông tin liên lạc:

Các bạn có thể liên lạc với mình bằng cách post bài tại topic này hoặc:
Yahoo ID: vnjustin2011
Paypal: [email protected]
Mail: [email protected]

Last edited by a moderator:
Đã bonus cho tất cả các bạn khanhthu1728, minhhieu0195, Roll, anhtraivuive, vohoang1984, mmnvn84
Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ. Mong được hợp tác lâu dài với tất cả:binhsua112:
Các bạn nhận được $ thì xác nhận ở topic này dùm mình nhé. Cảm ơn!!!

Cần tuyển thêm nhiều ref...

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 02:47 PM ----------

Đăng ký nhanh nào các bạn ơi!!!

id: chiplegends
tài khoản như bên dưới

mình lọt vào top 10 :D
Cảm ơn bạn nhiều. Đã thấy tên bạn, nhưng chưa click ads. Mình sẽ kiểm tra và bonus sau khi bạn click hết ads hôm nay

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

đã ref và click bạn check giùm.
ID : haievn2010
PP: [email protected]
Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhiều site của mình. Sẽ check lại và bonus 1 lần cho tiện!:binhsua57:

hjx,
Và bonus 0.05 cho các bạn còn lại
Em là người thứ hai mà anh BN chỉ có 0.05$ là sao nhỉ??????
Đã bonus cho tất cả các bạn khanhthu1728, minhhieu0195, Roll, anhtraivuive, vohoang1984, mmnvn84
Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ. Mong được hợp tác lâu dài với tất cả:binhsua112:

Mình cũng đăng ký và nằm trong top 10 , mình nhận được BN là 0.05$. Click hết ads, chủ top nhớ BN típ nhé ^^. Thanks

Last edited by a moderator:
Mình cũng đăng ký và nằm trong top 10 , mình nhận được BN là 0.05$. Click hết ads, chủ top nhớ BN típ nhé ^^. Thanks
Chắc chắn sẽ bonus tiếp cho các bạn click đều! Cảm ơn bạn mmnvn84 nhiều vì đã xác nhận giúp mình>:D<>:D<

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

hjx,
Và bonus 0.05 cho các bạn còn lại
Em là người thứ hai mà anh BN chỉ có 0.05$ là sao nhỉ??????
View attachment 575
Vì lý do là có nhiều bạn chỉ đăng ký để nhận Bonus nên mình chỉ bonus ngay 0.05. Còn lại sẽ bonus tiếp khi click đủ 4 ngày. Mình đã lưu ý rồi mà, minhhieu xem lại phần bonus dùm nha (phần lưu ý đó).
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back