New Trendhot.org miễn phí 5 usdt or TRX , đầu tư 6.99$ nhận lãi hàng ngày ,refback 1$

bởi vì nó nằm ngoài tầm kiểm soát của trendhot , trendhot họ không phải site hyip để đi scam bạn
Thực tế nó là HYIP thôi chứ không phải đâu nhỉ? Mà kế hoạch thấy cũng k rõ ràng lắm?

Có vẻ scam nhé, rút không ra.

View attachment 224129
Có vẻ scam nhé, rút không ra.
Bác rút lâu chưa? Nó trả manual nên phải đợi 36-72 tiếng lận đó. Thời gian chờ hơi lâu á bạn, đợi xem rồi confirm cho anh em xem nhé. Chứ cái này là HYIP thôi. Bác đầu tư nhiều là nó sacm ngay.

thớt cũng scam nốt, 1u trx cũng k có.
Mình vừa nt hỏi support ! Họ báo bạn cố tình request 1000$ gift trendhot . Và họ kích hoạt thành công cho bạn , nên họ đã khoá tài khoản của bạn nhé . Mỗi người chỉ được 8$ bạn là làm 1 phát yêu cầu thưởng 1000$ . Quá trời quá đất . Làm mình tưởng mình được hoa hồng lớn !

Bác rút lâu chưa? Nó trả manual nên phải đợi 36-72 tiếng lận đó. Thời gian chờ hơi lâu á bạn, đợi xem rồi confirm cho anh em xem nhé. Chứ cái này là HYIP thôi. Bác đầu tư nhiều là nó sacm ngay.
Bạn ý gian lận bác nhé . Còn nếu bất cứ ai đủ minpay để rút 3-5 phút về tiền bác nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom