tuyển REF nhiệt tình bonus khủng nhất ( tặng 10$ miễn phí khi reg )

Tình hình là thấy 1 số cậu report cậu thread không Bonus theo như lời đăng tuyển Ref.
Những ai ko nhận được bonus thì qua Box Report Scam lập thread và úp bằng chứng lên nhé.
Xong post link topic Report qua đây để BQT căn cư xử lý.
cảm ơn bạn;...mình tuyển và trả cho anh em đều ai dep mà ko nhận đc mình còn thông báo rõ trong topic rõ ràng nó ko đọc kĩ rồi vào mày tao ??? mình đã rất lịch sự.rồi nó vào nick khác bày đặt nói dep ko trả tiền..rồi bảo dep 20 ?? buồn cười thật thông tin danh sách của mình chưa ai dep 20 cả toàn 10 mà nó dám nói láo

xl thớt
thớt co bit tinh k ma đi dep 2 gói 10$
mỗi ngay đc có 0.44
đep 1 goi 20$ 1 ngay có 0.6 :)
ko hiểu ak ???

đấy là tùy từng người tôi bonus cứ dep 10$

đọc phải hiểu đừng đọc rồi cãi lý tôi gặp nhiều rồi thông minh tí đi chứ đừng a dua a @

thớt nick tuổi đời còn nhỏ mà hổ báo cáo chồn thế !!! gì thì gì cũng có bằng chứ bạn đã bonus tiền cho người ta chứ ở đâu bị report rùi lên đây mày tao tôi tớ =)) 1 thế hệ trẻ cmn bò :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
ai cũng như ai ?? tôi là 1 thành viên mới nhưng tôi rất lịch sự với những ng cần lịch sự, cậu có dám chắc tuổi đời cậu hơn tôi và trình độ hơn tôi ko ? với 1 xã hội văn minh thì ai cũng bình đẳng..ko có chỗ cho sự phân biệt chủng tộc vì chúng ta là con người..
.tôi nói bt nó quay ra mày tao rồi nói này nói kia rồi vào nick khác bảo tôi ko trả tôi bảo nó chụp ảnh nick lên nó ko chụp :)) thử hỏi ai đúng ai sai xin thưa là từ khi tham gia diễn đàn tôi chưa chửi ai vì họ rất lịch sự
..diễn đàn cũng như xã hội bên ngoài..có người này người kia ko phải cứ có tí bài viết mới nói lên 1 con người đâu.quan trọng nhất là giao lưu chia sẻ giới thiệu cho nhau.

P/S : ADMIN có thể check lại thông tin tuyển ref trước tôi đã trả cho anh em đầy đủ..

ai cũng như ai ?? tôi là 1 thành viên mới nhưng tôi rất lịch sự với những ng cần lịch sự, cậu có dám chắc tuổi đời cậu hơn tôi và trình độ hơn tôi ko ? với 1 xã hội văn minh thì ai cũng bình đẳng..ko có chỗ cho sự phân biệt chủng tộc vì chúng ta là con người..
.tôi nói bt nó quay ra mày tao rồi nói này nói kia rồi vào nick khác bảo tôi ko trả tôi bảo nó chụp ảnh nick lên nó ko chụp :)) thử hỏi ai đúng ai sai xin thưa là từ khi tham gia diễn đàn tôi chưa chửi ai vì họ rất lịch sự
..diễn đàn cũng như xã hội bên ngoài..có người này người kia ko phải cứ có tí bài viết mới nói lên 1 con người đâu.quan trọng nhất là giao lưu chia sẻ giới thiệu cho nhau.

P/S : ADMIN có thể check lại thông tin tuyển ref trước tôi đã trả cho anh em đầy đủ..

thi tui bảo bạn cứ up cái ảnh bonus các mem trong list ref của bạn lên - bọn nói sai sẽ câm mõm lại thôi cần gì phải bức xúc mày tao với nó :eek::eek::eek: bạn chửi lại là bạn tự hạ thấp mình rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tớ reg là cậu cho tớ 10$ hỉ :confused:

thi tui bảo bạn cứ up cái ảnh bonus các mem trong list ref của bạn lên - bọn nói sai sẽ câm mõm lại thôi cần gì phải bức xúc mày tao với nó :eek::eek::eek: bạn chửi lại là bạn tự hạ thấp mình rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mình biết nhưng ức chế quá bạn ak ? nhiều ng ko đọc rõ họ cứ nghĩ ref là nhận bonus mình ghi rõ phải dep cơ mà..mình đang lịch sự tự nhiên nó vậy...còn topic khác của mình ghi rõ rồi ko cần ai phải bịa ra đâu :D khổ cho những đứa đấy thôi vì đây đâu phải topic đầu tiên

thằng thớt :))
ns thật chứ k phải gây war
m có thể chụp cho t xem cái acc m đc hơn 20 ngày chưa
hay m có bit đọc tiếng anh k
rule nó gi rỏ la
10$ free trong 20day
hêt 20day sẻ trừ vào blance 10$ nhưng vẫn còn nguyên gói đk
trẩu trẻ còn cùn quá

thằng thớt :))
ns thật chứ k phải gây war
m có thể chụp cho t xem cái acc m đc hơn 20 ngày chưa
hay m có bit đọc tiếng anh k