Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
Tốt nhất thớt nên fix lỗi tool cho ae đã ref trước, nhìu ng ref từ rất lâu rồi mà ko làm dc thì ko tốt lắm, hi vọng thớt fix dc, con refback ko thành vấn đề lắm.
Mà peko pay mà làm limit pp thì hơi ko ổn đó

Tốt nhất thớt nên fix lỗi tool cho ae đã ref trước, nhìu ng ref từ rất lâu rồi mà ko làm dc thì ko tốt lắm, hi vọng thớt fix dc, con refback ko thành vấn đề lắm.

pp mình unver nên bị limit

9/7/2014: Anh em vào vote đi xem có nên close cái topic này không, anh em report nhiều quá mất hết uy tín rồi. Anh em lấy ref back pm mail. Hết

mong tool của bác.E cũng k cần refback và cũng không report.bác fix sớm tut trên BS là em vui lắm rồi :D

Em chỉ đợi tools ios của bác thôi. Chứ không cần refback và cũng ko report :D
đợi tool của bác thôi.........^^....mau mau xong tool nhé bác..đói lắm r :D
Theo em là ko nên đóng, đây là topic chất lượng mà.
tks các bạn
h còn cấp tool k thớt.của mình sky a840s.dc thì mình ref
vụ này chưa giả quết xong nên chưa rõ

Nhớ ko lầm thì thớt có topic ex 14.26PP sang 14.26 WMZ. Vậy nên việc lý do PP limit là ko có cơ sở!Hơn nữa, dù đó là sự thật thì thớt cũng phải có trách nhiệm thông báo và xin mọi người thông cảm! Việc refback, do nhiều người quan tâm cái tool nên ko thèm refback cũng dễ hiểu, vì tool kiếm 10$/day mà, 1$ đâu quan trọng?! Có điều, thỏa thuận là do thớt tự đưa ra, thì thớt phải có ý thức tự giác thực hiện chứ, phải ko! Đây là thước đo sự uy tín của thớt!

Việc này giải quyết rất đơn giản, chỉ cần thớt có tool cho downline chạy ổn là xong! Còn việc chứng minh mình có tool ư? Nếu thớt code được cái tool vậy mà ko đủ IQ để nghĩ ra cách chứng minh mình có tool thì cứ pm mình, mình bày cho phương pháp để chứng minh. Còn ai đó nói topic này chất lượng mà bị close thì uổng, xin hỏi, nếu cái tool kia vốn dĩ ko tồn tại, thì topic này chất ở chỗ nào?

Last edited:
Mông lung lắm... chính thức ai đã nhận đc tools và sử dụng đc thì lên tiếng cái....

Nhớ ko lầm thì thớt có topic ex 14.26PP sang 14.26 WMZ. Vậy nên việc lý do PP limit là ko có cơ sở!Hơn nữa, dù đó là sự thật thì thớt cũng phải có trách nhiệm thông báo và xin mọi người thông cảm! Việc refback, do nhiều người quan tâm cái tool nên ko thèm refback cũng dễ hiểu, vì tool kiếm 10$/day mà, 1$ đâu quan trọng?! Có điều, thỏa thuận là do thớt tự đưa ra, thì thớt phải có ý thức tự giác thực hiện chứ, phải ko! Đây là thước đo sự uy tín của thớt!

Việc này giải quyết rất đơn giản, chỉ cần thớt có tool cho downline chạy ổn là xong! Còn việc chứng minh mình có tool ư? Nếu thớt code được cái tool vậy mà ko đủ IQ để nghĩ ra cách chứng minh mình có tool thì cứ pm mình, mình bày cho phương pháp để chứng minh. Còn ai đó nói topic này chất lượng mà bị close thì uổng, xin hỏi, nếu cái tool kia vốn dĩ ko tồn tại, thì topic này chất ở chỗ nào?
- số $ đố mình ex sang để chơi bianry option nha, cậu qua coi cái pic này http://mmo4me.com/posts/3525750/, cũng mình lập để chia sẻ ý tưởng kiếm tiền với Binary Option. Mình chiến với iqOption ( site này chỉ cho dep = VMZ ). Pic này đã bị mod close do mình đặt 2 topic rồi, vì vậy số tiền này còn chưa chuyển dc nữa là
- mình còn sell cả PP để làm ít việc nữa, cậu pm bác cuipap1984 xem đúng là hôm qua mình có bị limit không ( bạn nhớ kêu Yahoo mình là doremon_htl31 với bác ấy )

Close thì close thôi, mời mod @Sir.NamTuoc qua close dùm mình nha. Vậy thì mình kiếm tiền mình, anh em kiếm tiền anh em thôi, đăng nào mình đã có chiến thuật và vốn đủ để qua Forex rồi. Xin lỗi anh em vì mình đã bị liệt vô scam, anh em thông cảm. Cảm ơn đã ủng hộ mình trong thời gian vừa qua!

cảm ơn bạn @loichoi0123 đã góp ý. Nếu bạn hứng thú thì có thể đón chờ top của mình bên box forex và tiếp tục kiểm tra và report scam nha. Thân

À quên, bạn @loichoi0123 để tên fb, ảnh point và acc paypal mình send refback ( hiện tại 1 ngày mình chỉ có thể payment 1 lần, sau 12h đêm nay sẽ pay dc cho bạn )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week