Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
bác ơi tình hình là em chiến trên blue stack toàn bị lỗi sign up fail không à không ref được. :(

okie, 15k points cấp tut

bạn tắt vpn đi chưa, ko dc thì bạn thử sign-up bằng nick fb khác xem
Mình kiếm đc 29K point r bạn ơi.

sao mình chơi BS mỗi lần tới phần quay hay chơi game là nó đen thui, ai bik cách khắc phục ko

Tools ko cài đc trên LG f180

Thớt send hoặc chẹc lại cái

thớt có fix TUT chưa thế??

Đăng ký 1 vé theo bác nhé. Em sẽ chiến đủ 15k point rồi gửi thông tin paypal và xin bác tút sau.
Facebook: https://www.facebook.com/minhhoang.moon
Email: [email protected]

Bác cho em hỏi thêm là facebook VN được không bác? hay phải fake địa chỉ sang US? Thank bác!
FB VN được
sao kêu còn 6 slot mà giờ expired rồi
code vẫn bt mà bạn, bạn kiểm tra lại nha
[email protected]
dat gach trc, dm dt ko viet co dau dc :(
Còn tuyển không cho mình xin 1 chân
Yahoo : [email protected]
okie
sao mình chơi BS mỗi lần tới phần quay hay chơi game là nó đen thui, ai bik cách khắc phục ko
bạn chiến bản blue gì? cấu hình máy ra sao
Tools ko cài đc trên LG f180

Thớt send hoặc chẹc lại cái
thớt có fix TUT chưa thế??
đã nhận lỗi này của nhiều bạn, mình đang làm dở cho anh em iOS, xong phát quay về sửa cái này luôn, ae thông cảm

@Sir.NamTuoc,
@hjxhjxacec

Thuốc đắng giã tật, sự thật thường hay mất lòng. Nhưng làm ăn thì nên rõ ràng một chút. Mong 2 mod vào xử lý việc này cho minh bạch.
Bạn thớt tuyển ref, kèm them việc refback 1$ và cấp tool chiến auto. Nhưng đã khoảng 1 tháng trời, chưa thấy tool chạy được, trong khi ref thì cứ tuyển. Việc tool chưa chạy trên một số thiết bị thì có thể thông cảm, nhưng thớt phải chứng minh là tool đã chạy được trên ít nhất 1 thiết bị nào đó để chứng minh thớt không có ý định giả mạo có tool ngay từ đầu để tuyển ref.

Thêm nữa, việc này cũng quan trọng ko kém, đó là refback 1$. Việc tool bị delay do thuật toán, do ko đủ time gì gì đó còn có lý. Nhưng refback thì nên send cho ref ngay khi họ đủ điều kiện là 15k point của thớt đưa ra. Nhưng đến nay, bản thân mình dù đã email nhiều lần vẫn chưa nhận được, và chắc chắn nhiều ref khác cũng vậy. Do đa số quan tâm cái tool nên ko quá target vào cái refback. Nhưng đã làm ăn thì phải rõ ràng, nếu refback đã là 1 phần trong thỏa thuận thì thớt nên tuân theo...

Vài lời chia sẻ, mong bạn thớt và mod vào làm việc để sáng tỏ mọi việc, tranh tình trạng giả tool (dù thực chất là ko có ) để câu ref.
PS: cmt này chưa phải là report scam, mới chỉ là góp ý về cách làm việc của thớt, dưới sự quan tâm và theo dõi của mod thôi. :D

Topic tạm close.
Bạn @loichoi0123 qua Box Report Scam tạo Topic Waitting For Answer nhé
Bạn @lamhoangtungceh cần gì thì Inbox mình nhé :)

lamhoangtungceh said:
- Tut em chạy không có dao diện nên em ko biết kiểm chứng cho anh em thế nào được. Em là học sinh cấp 3 mới thi vào đại học, kinh nghiệm lập trình chưa phải đến level THÁNH nên em chưa nắm bắt hết mọi thứ có thể xảy ra với tut. Em chỉ biết làm thuật toán, buid tut chứ tạo giao diện và endcode sao cho phù hợp với toàn bộ cấu hình của android thì em không chắc là có thể làm dc
- Ref back có thể send cho anh em, một số anh em không lấy ref back, còn anh em lấy thì em chưa send dc vì PP em chưa ver và dp request payment khá nhiều từ Peko nên đang bị limit, tuy nhiên lúc em vừa send thử xong thì dc rồi nên. Để kiểm chứng mod có thể hỏi thử bác cuipap1984 xem ( hôm qua em vừa nhờ bác ex hộ, mod nhớ kêu yh em là: doremon_htl31 ). Mod kêu anh em lấy refback để lại mail PP giùm

Tut em chỉ sahre ra cho anh em, nhất là newbie để chiến thôi, trc là newbie, khó khăn như thế nào em biết nên mục đích giúp anh em là chính. Còn nếu là câu ref thì mod cứ close bài ban nick em vĩnh viễn cũng dc, chứ anh em ko thích tut nữa thì tự chiến tay vậy, em tự kiếm tiền của riêng em. Muốn giúp đỡ anh em mà cũng ko dc thì thôi vậy. Mong mod giải quyết sớm cho em để giải quyết cho nhanh gọn, đỡ em mang tiếng scam ạ. Cảm ơn mod !
Topic open lại cho cậu thread làm việc lại với downline nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week