• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

đặ gạch, khi nào đủ 2k view sẽ tham gia :D

ko fải đủ 2k view đâu, 2k / 1 tháng mới đc. mình đc 24k rùi nhưng tháng này đc vài trăm nên đk ko đc nè :(

Mình có 2 thắc mắc mong mọi người giải đáp:
1-mình có mỗi 1 VPS US , hay dùng để upload trên 1 channel , h` mình tạo thêm channel rồi dùng vps đó up đc ko ?
2- Theart biết soft giảm dung lượng mp4 hàng loạt, shảe mình vs
P.s: mình mới có gần 100 view chưa reg cho thớt đc !:(

Mình có 2 thắc mắc mong mọi người giải đáp:
1-mình có mỗi 1 VPS US , hay dùng để upload trên 1 channel , h` mình tạo thêm channel rồi dùng vps đó up đc ko ?
2- Theart biết soft giảm dung lượng mp4 hàng loạt, shảe mình vs
P.s: mình mới có gần 100 view chưa reg cho thớt đc !:(
vẫn up đc bạn ah..soft giảm dung lượng file thì nó cũng mất thoi gian moi giảm đc giảm nhiu thi mất nhiu ..thoi gian đó cũng bằng up video đó lên youtube rùi

soft giảm dung lượng file thì nó cũng mất thoi gian moi giảm đc giảm nhiu thi mất nhiu ..thoi gian đó cũng bằng up video đó lên youtube rùi
Giảm để khỏi nặng máy bạn

mình đủ dk,cho mình tham gia với

up

up

up[

Mình nhớ là quiz cần 1k view thôi mà nhỉ

Mình nhớ là quiz cần 1k view thôi mà nhỉ
giờ là 2k trên tháng trở nên mới zo đc..mấy net uy tín thường họ sẽ có yêu cầu cao dần lên

up

Mình có 1 VPS USA còn 20 ngày tặng cho ai đk ref của mình sớm nhất...ai đk ref xong pm yahoo : hienlanhlam2003 để nhận VPS nhé

đánh dấu sẽ tham gia mạng này xem, đang có kênh ở musicnation, mạng này chết kênh có dc pay không thớt

đánh dấu sẽ tham gia mạng này xem, đang có kênh ở musicnation, mạng này chết kênh có dc pay không thớt
chet kênh vẫn đc Pay đầy đủ ,mọi ng yên tâm

vẫn chưa thấy active đc bạn ah @@..nhung thui mình gui video và ebook lun cho..lúc nào rảnh bạn Ref lại nhé
Sao em đăng kí rồi mà không đc nhỉ, đồng ý hết rồi mà nó báo như nàyo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,164
171,246
Latest member
digitalmarketin1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week