Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

1987vanthanh

Legendary
Verified
Reactions
551
MR
20.125
Insuree Balance
61244|600.68
Service Details
1||VBA, VCC|https://mmo4me.com/threads/visa-card-us-bank-eu-bank-rus-bank-vba-3-4-card-vcb-vtb.353288/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-22-8-checkout-amz-us-20-3-ebay-21-amz-jp-20-uk-25-9-de-25-5-all-bank.377528/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Link Ref : http://join.quizgroup.com/?ref=43726
Không Ref : http://join.quizgroup.com

Rate là 80% cao hơn rất nhiều các net khác.. Min pay là 5$ thanh toán qua WMZ hc Paypal.. Nên chọn WMZ khỏi lo bị limit như paypal và rate về VND cũng cao hơn hẳn Paypal.
Thời gian thanh toán từ ngày 15-30 hàng tháng..Vidu kênh của bạn đc 5$ trở lên ở tháng 8 thì đến 15-30 tháng 9 bạn sẽ đc pay..kênh nào k đủ 5$ thì sẽ được cộng dồn sang tháng sau khi nào đủ min pay sẽ đc thanh toán,đầy đủ.
Điều kiện tham gia QuizGroup là kênh của bạn phải có 2k view trở lên..
Đây là Proof nó thanh toán 1 kênh của mình vào tháng 8,mình có 5 kênh gia nhập Quiz và đều đã được thanh toán đầy đủ :

Có 1 cách tăng view nhanh là các bạn đăng ký tài khoản trên những trang cho share video rùi copy link nhúng mã vào bài viết. Như vậy tăng view nhanh hơn..ở VN có vài trang như vậy như http://vitalk.vn/

Tháng đầu mình làm cũng chỉ kiếm đc hơn 1$/tháng, nên các bạn mới làm đừng nản.
Sau đây mình sẽ chia sẽ chút it kinh kiệm của mình dành cho những ng mới bước chân vào youtube.
Những ai muốn kiếm view nhanh nên đọc báo thường xuyên,tìm những chủ đề đang hot,đc nói nhiều trên báo chí rùi tìm những video đó để tải rùi up lên..sẽ có khả năng tạo đc những bước đột phá về view.. các video đó bạn có thể tìm trên google hc youtube
cách chọn video của mình là chọn những video của những kênh nhỏ có ít ng đk rùi trên video k có logo của các công ty,hc các hãng truyền thông,hc đài truyền hình nc ngoài:

Những mục mình khoảnh là logo của hàng truyền hình CNN . Còn kênh của CNN là kênh lớn lên tất cả video của nó đều đã mua bản quyền rùi.

Những ai làm về thể thao thì hay lun xem tin tức thể thao..có những trận đấu nào vừa diễn ra thì hay tìm video đó để up lên..
vidu giải Ngoại Hạng Anh..tối qua MU 12-0 Chelsea thì hãy tìm video thể loại như thế này :

của kênh nhỏ và nó đã đc sửa đi bản quyền của giải ngoại hạng rùi..mình up lên sẽ k sao..nếu tìm đc video mà tin tức trận đấu là những bức ảnh đc ghép lại thành video thì tải video đó về chắc chắn k bị bao gio bị bản quyền.. rùi ghi tựa đề tiếng ANh cho video đó để kiếm view nc ngoài.

Còn những ai làm kênh về âm nhạc mình khuyên nên làm toàn về nhạc Remix thì sẽ k sao..còn làm nhạc bình thường thì hầu hết các bài hát hiện này của cả VN hay quốc tế đều có bản quyền thu âm hết rùi..mình đăng video có nhạc đó nên là bị bắt bản quyền ngay.

Còn những ai làm về phim thì khuyên nên tìm phim cũ để tải..như Châu Tinh Trì,Thành Long,Lý Liên Kiệt,Chung Tử Đơn.. tìm những video phim cũ của những ng đó vẫn kiếm đc kha khá view..tuyệt đối k nên tải phim mới..và tuyệt đối k tải phim của Hollywood kể cả mới hay cũ...

Còn về tải game thì nên tránh tải video game thì mình chưa làm nên k biết nhiều..nên tranh tải video nào có tính cá nhân hóa cao của kênh đó..vì đều video họ tự làm rùi..nên mình tải về..mình có thể bị kiện..nên tải video có tính chung chung..tổng hợp hay funny gì đó...

Những ai ref của mình có vấn đề gì k hiểu có thể pm yahoo nếu mình biết mình sẽ trả lời lun,nếu đang onl..còn ai k ref,pm yahoo nếu rảnh mình sẽ trả lời..nếu đang bận thì mình k thể trả lời đc mong bạn thông cảm.

Còn về những người choi xấu đi report kêu của ng khác thì các bạn yên tâm..kể cả 1 ngàn người rp mà ip VN thì youtube nó cũng chẳng thèm quan tâm đâu..trừ khi đưa ra bằng chứng là video đó vi phạm bản quyền của ng rp. Những rp của nhiều Quốc gia khác nhau như US hay các nc EU thì youtube nó mới để ý..và đừng ai nghĩ là có thể fake ip mà rp vì tác dụng sẽ ngược lại..youtube là của Google là cty lớn trên thế giới k có 1 hình thức gian lận nào mà qua mắt đc nó đâu..

Còn tiền view đc trả thì tùy thuộc vào view của nc nào..theo mình thấy view của Mỹ là đc trả nhiều tiền nhất..và còn phụ thuộc vào video đó có đc những quảng cáo nào..thường thì quảng cáo về oto sẽ kiếm đc nhiều tiền..và video đó nếu đc ng xem click chuột vào quảng cáo trên video sẽ đc trả tiền nhiều hơn.. còn ng xem video đó nhấp chuột zô link quảng cáo trên video rùi mua hàng lun thì ng có video đó sẽ đc % tiền của đơn hàng đc mua đó.. gọi là tiền giao dịch.

Trc mình từng fake ip usa nhấp quảng cáo..kênh có lúc lên đến hơn 1k $ nhưng chỉ là tiền ảo cuối cùng k đc pay..rùi Quiz nó gởi thư cảnh bảo..là mình tiếp tục làm vậy youtube nó sẽ khóa kênh của mình mà k thông báo trc..Quiz nó khuyên mình k nên làm vậy nữa..nên mình bỏ k làm vây..các bạn làm youtube hay làm view thật thì sẽ đc thanh toán..mọi hình thức gian lận sẽ k qua đc nó đâu..

Còn lỗi 301 là mốc và youtube dừng view lại để check ..những video nào tăng view nhanh thì sẽ ít khi bị lỗi đó..còn những video nào tăng view chậm thì hay bị..cách khắc phục là bạn canh video của mình đến 299 hc 300 view thì kiếm 2-3 ng cùng xem video đó 1 lúc là qua đc ^^
Mình đã tìm được nguồn video của nc Ngoài toàn video cổ về đủ loại lĩnh vực : thể thao,phim,hoạt hình,động vật..ai ref của mình có thể pm yahoo để lấy link nhé.
Mọi ng có thể đk vào forum này để tải video về.hầu hết nó đều là video cổ và k bị bản quyền : https://archive.org
Mình giới thiệu các bạn thêm 1 trang web kiếm tiền quảng cáo trên video giống nhu youtube các bạn có thể kết hợp up video ở youtube và trang này để tăng thêm thu nhập :
http://www.dailymotion.com/1806thanh6
trang này k có tuyển ref nhé..mình dùng kênh mình mới lập,mới làm đc vài ngày...nó k khăt khe như youtube. Pay qua paypal min pay là 100$. Tháng này k đủ có thể cộng dồn sang tháng sau khi nào đủ nó sẽ pay.
Trang này hỗ trợ share video trên hơn 200 trang web mạng xã hội trên khắp thế giới..ai muốn kiếm view nhanh thì chịu khó lập nhiều tài khoản trên các trang mạng xã hội đó và mỗi ngày add thêm nhiều bạn để mỗi lần share sẽ kiêm đc nhiều view hơn ^^
ví dụ như :
facebook.com
twitter.com
vk.com
https://www.pinterest.com/
tumblr.com
https://www.linkedin.com/
Zing.vn
.........
Ai đăng ký là đối tác của nó thì hãy vào đọc kỹ điều khoản sử dụng trc khi up video nhé.

Các yếu tố để video Youtube được index nhanh nhất!

1. Số lượng views, mức độ views thường xuyên cho video hay không?
• Thời gian xem đo được đến cuối video – thuật toán này mới update để tránh Fake video view
• Ngay khi bạn upload video lên Youtube, trong vòng 24 đến 48h hãy làm mọi cách để tăng lượng view lên càng cao càng tốt, bởi đây chính là khoảng thời gian vàng để video của bạn được xuất hiện trên top một cách nhanh nhất.
2. Rating video Like up hay down
3. Shares, likes – các dấu hiệu chia sẻ lên các mạng xã hội khác
4. Comments – Số lượng comments trên video
5. Số lượng subscribers đăng ký qua video vào kênh
6. Số lượng add vào favorite để xem
7. Số lượng add vào Playlist
8. Nhúng vào các website thương hiệu uy tín
9. Bị Flagging sẽ bị hạ điểm
10. Inbound links -những liên kết về video

** Mình khuyên mọi người k lên làm nhiều kênh trên 1 gmail vì khi bị khoa 1 kênh thì nó sẽ ảnh hưởng đến tất cả các kênh còn lại trong tài khoản đó.. Từ tháng 10 Quiz và nhiều net khác ra thông báo nếu video nào bị khiếu nại vi pham bản quyền hay bị cảnh báo thì tiền kiếm được của video đó sẽ bị xóa bỏ hết mà k đc thanh toán.

Last edited:
bạn gửi video để đăng lên YT à:D

bạn gửi video để đăng lên YT à:D
là sao bạn ^^ mỗi kênh mình up đến hơn trăm video rùi..@@

Trăm video mà dc 141$ ak, căng nhở

Trăm video mà dc 141$ ak, căng nhở
thời buổi khó khăn nên vậy đó..phải cần cù bù thông minh vậy,hi vọng tháng này sẽ đc nhiu tiền hon ^^

Cũng đang tập tành youtube nhưng chưa đủ view. Đánh dấu phát đủ sẽ reg vô nhóm với thớt
oke bạn

up

điên , đc bn tiền lắm đâu mà p tham gia net , cứ ăn thẳng sợ cái quái gì ..
Lấy đc tiền của GA thì k dễ đâu,quy định bản quyền của nó rất nghiêm ngặt.. bạn xem rất nhiều ca si hay diễn viên nổi tiếng họ vẫn tham gia net đó thui..đỡ phiền phức rắc rối bởi GA. Như Net Vevo đó toàn quy tụ nhưng ngôi sao diễn viên nổi tiếng nhất trên thê giới tham gia kênh của họ.

cậu bảo cậu gửi video hướng dẫn kiếm tiền trên youtube hay video cho mình post lên? À mà mình là nebie s chơi v?

cậu bảo cậu gửi video hướng dẫn kiếm tiền trên youtube hay video cho mình post lên? À mà mình là nebie s chơi v?
Những ai đăng ký Ref của mình rùi pm yahoo,cần video hay ebook hướng dẫn kiếm tiền trên youtube mình sẽ gui cho,mình sẽ hướng dẫn cách tìm nguồn video thích hợp với từng kênh,cách SEO video sao cho hiệu quả nhất

Những ai đăng ký Ref của mình rùi pm yahoo,cần video hay ebook hướng dẫn kiếm tiền trên youtube mình sẽ gui cho,mình sẽ hướng dẫn cách tìm nguồn video thích hợp với từng kênh,cách SEO video sao cho hiệu quả nhất
View boot trên 2k đc ko b ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back