Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

net này có bắt lỗi bản quyền như googlee ko ban?
Net này về bản quyền dễ hon GA nhiều..chỉ cần video k bị bản quyền bên thu 3 k bị chặn trên thế gioi là đều có thể bật kiếm tiền đc

Last edited:
Đang theo Freedom nhưng nó chỉ có paypal.
Chúa ghét thằng paypal.
Để remove network rồi theo. Chả biết nó có cho remove hay không đây.

Đang theo Freedom nhưng nó chỉ có paypal.
Chúa ghét thằng paypal.
Để remove network rồi theo. Chả biết nó có cho remove hay không đây.
uk oke bạn ^^ ai cũng ghet pp mà..dung pp chẳng bit đc lúc nào nó sẽ limit..

uk đúng vậy bạn..chỉ cần 1 kênh đạt 2k view đk thanh công mình có thể dùng add chanel để thêm nhung kênh khác vào mà k phải đủ 2k view cũng zô đc
bạn ơi! bạn cho mình hỏi nếu add 2 chanel vào cùng tài khoản qz thì tiền của 2 chanel có + dồn vào không hay vẫn tách riêng vậy bạn? vì mình add 2 chanel vào cùng 1 tài khoản qz thì mình thấy nó vẫn tách riêng. mỗi chanel có thể add phương thức thanh toán khác nhau và mọi cái như địa chỉ... đều add khác nhau dc. cứ như 2 tk riêng biệt. liệu có thể add 2 chanel gộp vào kiểu như team + dồn tiền không bạn?

bạn ơi! bạn cho mình hỏi nếu add 2 chanel vào cùng tài khoản qz thì tiền của 2 chanel có + dồn vào không hay vẫn tách riêng vậy bạn? vì mình add 2 chanel vào cùng 1 tài khoản qz thì mình thấy nó vẫn tách riêng. mỗi chanel có thể add phương thức thanh toán khác nhau và mọi cái như địa chỉ... đều add khác nhau dc. cứ như 2 tk riêng biệt. liệu có thể add 2 chanel gộp vào kiểu như team + dồn tiền không bạn?
có thể dồn nhiều chanel để thanh toán qua 1 ví WMZ đc bạn ah..khi add từ chanel chính nó có hỏi nếu mình muốn thêm kênh mới thì có thanh đổi ví thanh toán k? mình chọn thay đổi thì thêm ví WMZ moi vào nêu k thì vẫn giữ nguyên ví cũ

up

Hỏi khôn ! làm sao mình biết 2000view vậy bác !
Proof 200$ x 5 :confused::confused:

Hỏi khôn ! làm sao mình biết 2000view vậy bác !
Proof 200$ x 5 :confused::confused:
bạn vào phân Trình quản lý video rùi vào ANALYTICS là nhìn thấy

up

Có nhận dạy new không bạn, mới tập làm youtube tạo được cái acc và được adsense chấp thuận

Và cũng chỉ mới biết up video lên bật kiếm tiền chứ chưa biết tạo kênh

Lượt view tạm thời dùng site surf được không bạn @1987vanthanh

Có nhận dạy new không bạn, mới tập làm youtube tạo được cái acc và được adsense chấp thuận

Và cũng chỉ mới biết up video lên bật kiếm tiền chứ chưa biết tạo kênh

Lượt view tạm thời dùng site surf được không bạn @1987vanthanh
Bạn cố gắng up nhiu video khi nào đc 1k trở lên thi pm mình nhé..

e ref link anh rồi.nhận e vào làm với anh :) Em làm quán net mang upload 80mb lận :) thanks anh

đang muốn chiến cái này mà ko ai dạy hết.GIờ ở phán net ko biết làm gì,chán quá,suốt ngày chơi game phí quá :)

e ref link anh rồi.nhận e vào làm với anh :) Em làm quán net mang upload 80mb lận :) thanks anh
uk có gì pm yahoo mình nhé ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom