Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

Mình có channel trên 18k view, đã đăng kí net life, liệu out ra rồi làm ref cho bạn được không :D

Mình có channel trên 18k view, đã đăng kí net life, liệu out ra rồi làm ref cho bạn được không :D
uk chỉ cần out ra đc thì voi số view đó bạn dk chỉ vài phút là đc chập nhận luôn ^^

đã đăng ký net rồi thì khó ra lắm bạn ak. mình có 2 kênh đk music và netlife h muốn huỷ vào qz mà không dc. mà bạn cho mình hỏi minpay của qz là 5$ ak. mình tưởng nó thông báo là 50$ mà bạn? và bạn cho mình hỏi là sao mình đăng nhập vào qz kiểm tra tk thì không cập nhật $ trong khi đó ở YTB đã lên 2$. tình trạng tài khoản của mình tốt. liệu có phải QZ cập nhật muộn không bạn?

đã đăng ký net rồi thì khó ra lắm bạn ak. mình có 2 kênh đk music và netlife h muốn huỷ vào qz mà không dc. mà bạn cho mình hỏi minpay của qz là 5$ ak. mình tưởng nó thông báo là 50$ mà bạn? và bạn cho mình hỏi là sao mình đăng nhập vào qz kiểm tra tk thì không cập nhật $ trong khi đó ở YTB đã lên 2$. tình trạng tài khoản của mình tốt. liệu có phải QZ cập nhật muộn không bạn?
trong Quiz nó chỉ hiện $ của cả tháng khi hết tháng thui,chu k update tiền hàng ngày..min pay là 5$ ban ah.. muốn ra khỏi net thì khi hủy yêu cầu đợi lâu nhất là 1 tháng nó sẽ xem xét và hủy cho bạn

thớt cho em xin cái yahoo để tiện trao đổi.
yahoo mình là : hienlanhlam2003 mình chỉ dùng yahoo thui..k dùng skype

Link Ref : join.quizgroup.com?ref=43726

Ai đăng ký ở Ref của mình..mình sẽ gui video và ebook dạy kiếm tiền trên youtube,rùi cùng chia sẽ kinh nghiệm kiếm tiền trên youtube cho bạn..
Rate là 80% cao hơn rất nhiều các net khác.. Min pay là 5$ thanh toán qua WMZ hc Paypal.. Nên chọn WMZ khỏi lo bị limit như paypal và rate về VND cũng cao hơn hẳn Paypal.
Thời gian thanh toán từ ngày 15-30 hàng tháng..Vidu kênh của bạn đc 5$ trở lên ở tháng 8 thì đến 15-30 tháng 9 bạn sẽ đc pay..kênh nào k đủ 5$ thì sẽ được cộng dồn sang tháng sau khi nào đủ min pay sẽ đc thanh toán,đầy đủ.
Điều kiện tham gia QuizGroup là kênh của bạn phải có 2k view trở lên..
Đây là Proof nó thanh toán 1 kênh của mình vào tháng 8,mình có 5 kênh gia nhập Quiz và đều đã được thanh toán đầy đủ :
View attachment 38011

mình bật kiếm tiền và kết nối với net freedom rồi mà sao view tăng không thấy tăng tiền

mình bật kiếm tiền và kết nối với net freedom rồi mà sao view tăng không thấy tăng tiền
là do YTB nó cập nhật chậm mà bạn. cứ bình tĩnh đợi 1~2 hôm là sẽ có thôi^^!

trong Quiz nó chỉ hiện $ của cả tháng khi hết tháng thui,chu k update tiền hàng ngày..min pay là 5$ ban ah.. muốn ra khỏi net thì khi hủy yêu cầu đợi lâu nhất là 1 tháng nó sẽ xem xét và hủy cho bạn
mình đã yêu cầu huỷ 2 lần và đều bị music và netlife gửi mail về thông báo là từ chối yêu cầu. cứ ấn huỷ nó lại từ chối thế lên k ra dc. mình đang làm chanel mới để dk QZ sẽ theo bạn để học tập kinh nghiệm. cảm ơn bạn nhiều nhé! nếu minpay là 5$ thì tốt rồi. tưởng 50$ như nó thông báo thì new hơi nản. ^^!

mình đã yêu cầu huỷ 2 lần và đều bị music và netlife gửi mail về thông báo là từ chối yêu cầu. cứ ấn huỷ nó lại từ chối thế lên k ra dc. mình đang làm chanel mới để dk QZ sẽ theo bạn để học tập kinh nghiệm. cảm ơn bạn nhiều nhé! nếu minpay là 5$ thì tốt rồi. tưởng 50$ như nó thông báo thì new hơi nản. ^^!
uk bạn ^^

1 tài khảon Quiz có thể join nhiều channel vào ko thớt ?

đăng kí link ref thì cậu được bao nhiu % , hihi

đăng kí link ref thì cậu được bao nhiu % , hihi
Net nay moi có chế độ đó nên mình cũng k rõ nữa khi nào rảnh hỏi lại nó xem..chứ no k có ghi ở panel

1 tài khảon Quiz có thể join nhiều channel vào ko thớt ?
uk đúng vậy bạn..chỉ cần 1 kênh đạt 2k view đk thanh công mình có thể dùng add chanel để thêm nhung kênh khác vào mà k phải đủ 2k view cũng zô đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom